DISCONTINUED - બીમ ડ્યુઅલ મોડ ઇરિડિયમ / જીપીએસ એન્ટેના (RST702)
calcActive())">
Beam Dual Mode Iridium / GPS Antenna (RST702)
Beam RST702 ડ્યુઅલ મોડ ઇરિડિયમ & GPS એન્ટેના, મુખ્યત્વે સમુદ્રી એપ્લિકેશન્સ માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવેલ. એન્ટેના એક PVC પાઇપ, 30સેમી (11.8ઇંચ) સાથે પૂરું પાડવામાં આવે છે જે તેને સુરક્ષિત રીતે માઉન્ટ કરવામાં સક્ષમ બનાવે છે જ્યારે કનેક્ટર્સ પર્યાવરણને પ્રદર્શિત નથી થતા. એન્ટેના GPS માટે SMA મહિલા કનેક્ટર અને ઇરિડિયમ માટે SMA સાથે સજ્જ છે અને તે તમામ Beam ટ્રેકિંગ ઉત્પાદનો અથવા અન્ય ઇરિડિયમ / GPS આધારિત ઉપકરણો સાથે કાર્ય કરશે.
Specifications
| ભાગ # | RST702 |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -40°C to 70°C |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A |
| વિશેષતા | GPS, PASSIVE |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED |
| HEIGHT | 80,5 mm (3,17 pouces) |
| DIAMETER | 76,2 mm (3 bustos) |
| વજન | 127 grammes (0,28 lb) |
Feature
• ઇરિડિયમ મંજૂર
• હવામાન માટે યોગ્ય પોલિમર
• કઠોર પરિસ્થિતિઓ માટે ડિઝાઇન કરેલ
• SMA કનેક્ટર
• ખૂબ જ નીચી પ્રોફાઇલ
• યુએસએમાં બનાવેલ
• 12 મહિના ની મરામત અથવા બદલાવની વોરંટી [1-2-3]
Write a Review