કોભમ એક્સપ્લોરર 8100GX ડ્રાઇવ-અવે એન્ટેના (408157C-50111)
Out of stock
- બ્રાન્ડ:
- COBHAM
- મોડલ:
- EXPLORER 8100GX
- ભાગ #:
- 408157C-50111
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Cobham-Explorer-8100GX
કોભમ એક્સપ્લોરર 8100GX ઑટો-એક્વાયર ડ્રાઇવ-અવે એન્ટેના
Cobham SATCOM દ્વારા સંપૂર્ણપણે ઇન-હાઉસ વિકસાવવામાં આવેલ, એક મીટર EXPLORER 8100GX ઑટો-એક્વાયર ડ્રાઇવ-અવે એન્ટેનાને અપ્રતિમ કામગીરી પ્રદાન કરવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે, જે Inmarsat Global Xpress (GX) નેટવર્ક પર ઉચ્ચ ગુણવત્તાની કનેક્ટિવિટી સુનિશ્ચિત કરે છે.
અવિરત સંચાર
તમે EXPLORER 8100GX સાથે સતત કનેક્ટિવિટી સેવાઓનો આનંદ માણી શકો છો, પછી ભલેને ભારે પવનને કારણે વાહન ખડકાઈ જાય અથવા લોકો અંદર-બહાર આવે અને અમારી અનોખી 'ડાયનેમિક પોઈન્ટિંગ કરેક્શન' સિસ્ટમને આભારી હોય. ટેક્નોલોજી ઉચ્ચ ડિગ્રી પોઇન્ટિંગ ચોકસાઈને સક્ષમ કરે છે કારણ કે એન્ટેના ચળવળને વળતર આપવા માટે આપમેળે ગોઠવાય છે.
ઉદ્યોગ-અગ્રણી
EXPLORER 8100 એ પોઈન્ટિંગ સાથે ઉદ્યોગ-અગ્રણી ઝડપી ઉપગ્રહ સંપાદનનું લક્ષણ ધરાવે છે જે સામાન્ય રીતે ચાર મિનિટથી ઓછા સમયમાં પ્રાપ્ત થાય છે, જે ઉપગ્રહ સાથે કનેક્ટ થવાને ઝડપી અને સરળ પ્રક્રિયા બનાવે છે. અદલાબદલી કરી શકાય તેવી ફીડ સિસ્ટમ વપરાશકર્તાઓને GX થી Ku-band અને KA-SAT માં ફ્રીક્વન્સી બેન્ડ બદલવાની મંજૂરી આપે છે, એન્ટેનાના સમગ્ર જીવનકાળ દરમિયાન કઈ સેવાઓનો ઉપયોગ કરવો તેની સંપૂર્ણ પસંદગીની ખાતરી આપે છે.
વિશ્વસનીય એક્સપ્લોરર
EXPLORER 8100GX કોભમ SATCOM દ્વારા સંપૂર્ણ રીતે ઇન-હાઉસ વિકસાવવામાં આવ્યું છે. તે અસલી એક્સપ્લોરર ડિઝાઇન ધરાવે છે, ઉચ્ચ-ગુણવત્તાની કનેક્ટિવિટી સુનિશ્ચિત કરે છે જે અન્ય એન્ટેનાએ સેટેલાઇટ સાથે તેમનું જોડાણ ગુમાવ્યું હોય ત્યારે પણ ઉપલબ્ધ છે. ક્ષેત્રમાં, આનો અર્થ એ છે કે તમે ગમે તેવી પરિસ્થિતિઓમાં તમને મહત્વપૂર્ણ અને વૈશ્વિક સંદેશાવ્યવહાર પ્રદાન કરવા માટે EXPLORER 8100GX પર વિશ્વાસ કરી શકો છો.
Specifications
| મોડલ | EXPLORER 8100GX |
|---|---|
| ભાગ # | 408157C-50111 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | COBHAM |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT GX |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 100 cm |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | Ka BAND |
Feature
• કોમ્પેક્ટ ઓટો-ડિપ્લોય, ડ્રાઇવ-અવે સિસ્ટમ
• સેટઅપ અને ઉપયોગમાં સરળ
• 5W BUC સાથે કોમર્શિયલ કા બેન્ડ ફીડ ચેન
• 1.0m સંયુક્ત રેઝિન/ફાઇબર ઓફસેટ રિફ્લેક્ટર
• અત્યંત નીચી બેકલેશ કેબલ ડ્રાઈવ સિસ્ટમ
• એકીકૃત Inmarsat GX® કોર મોડ્યુલ
• LCD ડિસ્પ્લે અને વેબ-આધારિત વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

આ નકશો Inmarsat-5 F4 (I-5 F4) ના વ્યવસાયિક પરિચય પછી Inmarsat ના અપેક્ષિત કવરેજને દર્શાવે છે. આ નકશામાં દર્શાવેલ I-5 F4 ની સ્થિતિ માત્ર સૂચક છે. આ નકશો સેવાની ગેરંટી રજૂ કરતું નથી. ગ્લોબલ એક્સપ્રેસ કવરેજ જાન્યુઆરી 2017.