Hughes 9211 BGAN HDR જમીન પોર્ટેબલ સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ ટર્મિનલ w/ WiFi (3500841-0002)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- HUGHES
- મોડલ:
- 9211 BGAN HDR
- ભાગ #:
- 3500841-0002
- ORIGIN:
- યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Hughes-BGAN-HDR-9211
```json
[
"હ્યુઝ 9211 BGAN HDR લેન્ડ પોર્ટેબલ સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ ટર્મિનલ w/ વાઇફાઇ
મજબૂત અને હલકું હ્યુઝ 9211-HDR એક બજેટ-મૈત્રીપૂર્ણ હાઇ ડેટા રેટ ટર્મિનલ છે, જે મીડિયા, સરકારો, NGO, મોબાઇલ આરોગ્ય સેવાઓ પ્રદાતાઓ અને વધુ માટે આદર્શ છે, જેમણે ઉચ્ચ પ્રદર્શન, સેવાની ગુણવત્તા અને સૌથી ઓછા ખર્ચનો શ્રેષ્ઠ સંતુલન માંગે છે.
9211-HDR એક કઠોર, સંકુચિત અને આકર્ષક ડિઝાઇન ધરાવે છે?વિશ્વનું સૌથી નાનું અને હલકું HDR-ક્ષમ BGAN. વપરાશકર્તાઓ 650 kbps થી વધુની સ્ટ્રીમિંગ બ્રોડબેન્ડ ગતિઓ પર જોડાઈ શકે છે જેમાં બિલ્ટ-ઇન, મલ્ટી-યૂઝર વાઇફાઇ ઍક્સેસ જેવી સુવિધાઓ છે.
એક બાહ્ય પાવરેડ એન્ટેના ઉપલબ્ધ છે જે તાત્કાલિક અથવા સ્થાયી ફિક્સ્ડ-સાઇટ ઇન્સ્ટોલેશન માટે લાંબા RF કેબલ રનને સપોર્ટ કરે છે. વપરાશકર્તાને એક ઍક્સેસરી વાહન ટ્રેકિંગ એન્ટેના જોડવાની સ્વતંત્રતા પણ છે, જે 9211-HDR ટર્મિનલથી સીધા સંચાર પર મોટે ભાગે સક્ષમ બનાવે છે.
હ્યુઝ 9211-HDR વપરાશકર્તાઓને ઇથરનેટ અને/અથવા 802.11 b/g/n વાઇફાઇ અને ધ્વનિ અથવા ફેક્સને માનક ટેલિફોન કનેક્શન દ્વારા IP ટ્રાફિક મોકલવા અને પ્રાપ્ત કરવા માટે સક્ષમ બનાવે છે. તે તમામ IP આધારિત છે અને વર્ગ 1 પૃષ્ઠભૂમિ IP અથવા પસંદગીઓ, સમર્પિત ગુણવત્તા સેવા (QoS) સ્તરો પ્રદાન કરે છે.
ઇનમારસેટનું BGAN HDR સેવા નેટવર્ક હવે નવા અને ઉચ્ચ સ્ટ્રીમિંગ દરો પ્રદાન કરે છે. હ્યુઝ 9211-HDR ફીલ્ડમાંથી વિડિઓ અને અન્ય મહત્વપૂર્ણ ડેટા મોકલવા માટે ઉપલબ્ધ સૌથી ઉચ્ચ સ્ટ્રીમિંગ દરોને (650 kbps થી વધુ) સપોર્ટ કરે છે. અસિમેટ્રિક સ્ટ્રીમિંગ દરો સપોર્ટ કરવામાં આવે છે, જે વપરાશકર્તાઓને ખર્ચને નિયંત્રિત અને ઘટાડવા માટે તેમની વ્યક્તિગત પસંદગીઓ અનુસાર સેવા વધુ સારી રીતે અનુકૂળ બનાવવા માટે સક્ષમ બનાવે છે.
ઇન્ટરફેસ
ઇથરનેટ કનેક્શન (RJ45)
ધ્વનિ અને ફેક્સ માટે POTS કનેક્શન (RJ11)
બાહ્ય એન્ટેના કનેક્ટર
એન્ટેના પોઈન્ટિંગમાં મદદ કરવા માટે કોમ્પાસ અને ઓડિયો ટોન"
]
```
Specifications
| મોડલ | 9211 BGAN HDR |
|---|---|
| ભાગ # | 3500841-0002 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | HUGHES |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT BGAN HDR |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, PORTABLE |
| એક્સેસરી પ્રકાર | TERMINAL |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -5°C to 55°C (23°F - 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -25°C to 55°C |
| OTHER DATA INTERFACES | ETHERNET, WI-FI |
| ડેટા સ્પીડ | UP TO 492 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps, BGAN X-STREAM |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| વિશેષતા | INTERNET |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| CONSTELLATION | 3 ઉપગ્રહો |
| STANDBY TIME | UP TO 36 HOURS |
| LENGTH | 232 mm |
| પહોળાઈ | 292 મીમી |
| DEPTH | 51 mm |
| વજન | 2.019 kg |
What's included
Package Contents:
- હ્યુઝ 9211-HDR ટર્મિનલ
- રિચાર્જેબલ લિથિયમ આયન બેટરી પેક
- 5મી ઇથરનેટ કેબલ
- AC/DC એડેપ્ટર, ત્રણ IEC કેબલ, UK, EU, અને US કનેક્શન માટે એક એક