ઇન્ટેલિયન v100 VSAT મરીન એન્ટેના સિસ્ટમ (V3-11B)
calcActive())">
Out of stock
- બ્રાન્ડ:
- INTELLIAN
- ભાગ #:
- V3-11B
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-V100-System-V3-11B
Intellian v110 એ 1.05 મીટર કુ-બેન્ડ મરીન VSAT કોમ્યુનિકેશન એન્ટેના સિસ્ટમ છે. તેના 3-અક્ષ સ્થિર પ્લેટફોર્મ અને ઉન્નત વાઇબ્રેશન અને શોક ડેમ્પિંગ ડિઝાઇન સાથે, v110 એ તમામ પ્રકારના જહાજો પર અત્યંત સારી કામગીરી કરી શકે છે જેને "હંમેશા ચાલુ" અને "ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળા" બ્રોડબેન્ડ સંચારની જરૂર હોય છે, પછી ભલે હવામાન અને દરિયાની સ્થિતિ ગમે તેટલી ખરાબ હોય. v110 સરળતાથી SCPC, iDirect, Comtech Vipersat અને Hughes સેટેલાઇટ મોડેમ સાથે SCPC, બ્રોડબેન્ડ અથવા હાઇબ્રિડ સેટેલાઇટ નેટવર્ક્સ માટે ABS (ઓટોમેટિક બીમ સ્વિચિંગ) ક્ષમતા સાથે ગોઠવી શકાય છે. v110 હાઈ-સ્પીડ ઈન્ટરનેટ, હવામાન અને ચાર્ટ અપડેટ્સ, ઈમેલ, ફાઈલ અને ઈમેજ ટ્રાન્સફર, વીડિયો કોન્ફરન્સ, VoIP, VPN અને ડેટાબેઝ બેકઅપ માટે યોગ્ય છે.
v110 એ એન્ટેનામાં કેબલને અનવ્રેપ કર્યા વિના સતત ટ્રેકિંગ માટે અમર્યાદિત અઝીમુથ રેન્જ ધરાવે છે. -15 થી 120 ડિગ્રી સુધીની વિશાળ એલિવેશન રેન્જ v110 ને વિષુવવૃત્ત અથવા ધ્રુવીય પ્રદેશોની નજીક મુસાફરી કરતી વખતે સીમલેસ સિગ્નલ રિસેપ્શન માટે સક્ષમ બનાવે છે.
v110 FCC ની 2-ડિગ્રી અંતરની જરૂરિયાતને પૂર્ણ કરે છે અને તે Intellian ના અત્યંત ઉચ્ચ કંપન અને આંચકાના ધોરણો સાથે બનેલ છે. v110 ની સરળ ડિઝાઇન તેના વર્ગમાં કોઈપણ સ્પર્ધકની સિસ્ટમ કરતાં હળવા વજન અને વધુ વિશ્વસનીયતા પ્રદાન કરે છે. સૌથી સરળ ઇન્સ્ટોલેશન ડિઝાઇન અને સૌથી વધુ વપરાશકર્તા મૈત્રીપૂર્ણ ઇન્ટરફેસ સાથે તમે બજારમાં શોધી શકો છો, v110 બાંયધરી આપે છે કે તમને સમુદ્રમાં સંપૂર્ણ નવો બ્રોડબેન્ડ અનુભવ મળશે.
Specifications
| ભાગ # | V3-11B |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| બ્રાન્ડ | INTELLIAN |
| નેટવર્ક | VSAT |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 105 cm (41.3 inch) |
| વજન | Environ. 128 kg (282 lb) |
| RADOME HEIGHT | 151.0 cm (59.63 inch) |
| RADOME DIAMETER | 138 cm (54.3 inch) |
| AZIMUTH RANGE | Unlimited |
| ELEVATION RANGE | -20° ~ 115° |
| CROSS-LEVEL RANGE | Up to ±37° |
Write a Review