Intelian GX60 Ka-band, 65cm (25.6") ગ્લોબલ એક્સપ્રેસ ટર્મિનલ (GX1-62-111)
Out of stock
- બ્રાન્ડ:
- INTELLIAN
- મોડલ:
- GX60
- ભાગ #:
- GX1-62-111
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-V60GX-System-V-60-GX
ઇન્ટેલિયન v60GX VSAT મરીન એન્ટેના સિસ્ટમ (V60GX)
કોમ્પેક્ટ ગ્લોબલ એક્સપ્રેસ ટર્મિનલ
GX60 એ કોમ્પેક્ટ મેરીટાઇમ સ્ટેબિલાઇઝ્ડ ટર્મિનલ છે જે ઇનમારસેટની હાઇ સ્પીડ, ગ્લોબલ એક્સપ્રેસ (GX) બ્રોડબેન્ડ સેવા પર ઉપયોગ માટે તૈયાર છે. સંકલિત GX મોડેમ સાથે બિલ્ટ અને સપ્લાય કરેલ GX60 સરળતાથી ઇન્સ્ટોલ કરે છે અને કોઈ પણ સમયે હાઇ સ્પીડ કનેક્ટિવિટી પહોંચાડે છે.
સરળ અને ઝડપી ઇન્સ્ટોલેશન
ઘણા વર્ષોથી, ઉપગ્રહ સંચાર પ્રણાલીઓને અપગ્રેડ કરવી એ એક લોજિસ્ટિકલ પડકાર છે, ઘણીવાર કિનારા-આધારિત ક્રેનની ઉપલબ્ધતા પર આધાર રાખે છે અને બંદરમાં વિસ્તૃત સમયની જરૂર પડે છે.
GX60 ના નાના કદ, સંકલિત ડિઝાઇન અને સાહજિક વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસનો અર્થ છે કે ઓપરેટરો ફ્લીટબ્રોડબેન્ડ સિસ્ટમ જેટલા જ સમયમાં ટર્મિનલ ઇન્સ્ટોલ અને કમિશન કરી શકે છે. વધુમાં, 50Mbps સુધીની ઝડપ સાથે, GX60 રોકાણ પર મજબૂત વળતર આપે છે.
સંપૂર્ણ કોમ્યુનિકેશન્સ ટર્મિનલ
ડેક સાધનોની નીચે માનક VSAT નેટવર્ક રૂપરેખાંકન પર આધાર રાખીને, સમગ્ર સર્વર રેક્સની કિંમતની જગ્યા રોકી શકે છે. GX60 ની સંકલિત ડિઝાઇન એક જ બૉક્સમાં બહુવિધ ઘટકોને કન્ડેન્સ કરે છે, જે બોર્ડ પર મૂલ્યવાન સ્ટોરેજ સ્પેસ ખાલી કરે છે.
Intelian GX60 નીચે ડેક ટર્મિનલ (BDT) માં સંકલિત ગ્લોબલ એક્સપ્રેસ મોડેમ અને 8 પોર્ટ ઇથરનેટ સ્વીચનો સમાવેશ થાય છે, જે પ્રમાણભૂત Wi-Fi રાઉટર અથવા જહાજના ઓન-બોર્ડ નેટવર્ક તૈયાર ઉપકરણોને ડાયરેક્ટ IP કનેક્ટિવિટી સક્ષમ કરે છે. એકવાર સરળ ઇન્સ્ટોલેશન પ્રક્રિયા પૂર્ણ થઈ જાય પછી વપરાશકર્તાઓ થોડીવારમાં ઓનલાઈન થઈ શકે છે.
BDT તેના પોતાના વાઇ-ફાઇ એન્ટેનાથી પણ સજ્જ છે જે તમારા પીસી અથવા મોબાઇલ ઉપકરણ સાથે ઇન્ટેલિયનના એપ્ટસ સોફ્ટવેર દ્વારા ટર્મિનલના મોનિટરિંગ અને નિયંત્રણ માટે વાયરલેસ કનેક્શનની મંજૂરી આપે છે.
Specifications
| મોડલ | GX60 |
|---|---|
| ભાગ # | GX1-62-111 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | INTELLIAN |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT GX |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 65 cm (25.6 inch) |
| ફ્રીક્વન્સી | Ka BAND |
| વજન | 60 kg (132 lb) |
| RADOME HEIGHT | 103.0 cm (40.5 inch) |
| RADOME DIAMETER | 90 cm (35.5 inch) |
Inmarsat Global Xpress (GX) કવરેજ નકશો

આ નકશો Inmarsat-5 F4 (I-5 F4) ના વ્યવસાયિક પરિચય પછી Inmarsat ના અપેક્ષિત કવરેજને દર્શાવે છે. આ નકશામાં દર્શાવેલ I-5 F4 ની સ્થિતિ માત્ર સૂચક છે. આ નકશો સેવાની ગેરંટી રજૂ કરતું નથી. ગ્લોબલ એક્સપ્રેસ કવરેજ જાન્યુઆરી 2017.