Specifications
| મોડલ | 9505A |
|---|---|
| ભાગ # | APKT0401 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | IRIDIUM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | હેન્ડહેલ્ડ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | HANDSET |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| વાત કરવાનો સમય | UP TO 3.2 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 30 HOURS |
| LENGTH | 158 mm |
| પહોળાઈ | 62 mm |
| DEPTH | 59 mm |
| વજન | 375 grams (13.2 oz) |
ઇરિડિયમ વૈશ્વિક કવરેજ નકશો

ઇરિડિયમ એ પૃથ્વીના સંપૂર્ણ કવરેજ (મહાસાગરો, વાયુમાર્ગો અને ધ્રુવીય પ્રદેશો સહિત) સાથે ખરેખર વૈશ્વિક ઉપગ્રહ વૉઇસ અને ડેટા સોલ્યુશન્સનો એકમાત્ર પ્રદાતા છે. ઇરિડિયમ ફોન એવા દૂરના વિસ્તારોમાં અને ત્યાંથી આવશ્યક સંચાર સેવાઓ પહોંચાડે છે જ્યાં અન્ય કોઈ પ્રકારનું સંચાર ઉપલબ્ધ નથી.