ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ 9575N સેટેલાઇટ ફોન (CPKTN1901)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- IRIDIUM
- મોડલ:
- 9575N EXTREME
- ભાગ #:
- CPKTN1901
- ORIGIN:
- થાઇલેંડ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9575-Satellite-Phone
- Buy 2 for US$1,367.10 each and save 2%
- Buy 5 for US$1,353.15 each and save 3%
- Buy 10 for US$1,325.25 each and save 5%
ઉન્નત વૉઇસ ક્વૉલિટી, ઇન્ટિગ્રેટેડ સ્પીકરફોન અને હેન્ડ્સ-ફ્રી ક્ષમતા ઇરિડિયમ 9575ને સ્માર્ટ પસંદગી બનાવે છે.
Iridium 9575 Extreme એ SMS સક્ષમ છે જે તમને સંપર્કમાં રહેવા દે છે અને ટેક્સ્ટ મેસેજિંગનો ઉપયોગ કરવા માટે સરળ દ્વારા અન્ય લોકો સાથે અનુભવો શેર કરે છે. મફત ટેક્સ્ટ / SMS સંદેશ મોકલો .
ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ પ્રોગ્રામેબલ ઇમરજન્સી બટનથી સજ્જ છે જે જ્યારે તમને સૌથી વધુ જરૂર હોય ત્યારે જટિલ, ઝડપી પ્રતિસાદને સક્રિય કરે છે. GEOS ટ્રાવેલ સેફ્ટી ગ્રૂપ દ્વારા સપોર્ટેડ ઇમરજન્સી સેવાઓ સાથે GPS સક્ષમ SOS બટન ધરાવતો તે એકમાત્ર સેટેલાઇટ ફોન છે, જેમાં કોઈ વધારાનો શુલ્ક સામેલ નથી. વિગતો જુઓ .
Iridium 9575 Extreme GPS પોઝિશનિંગને સક્ષમ કરતી લોકેશન આધારિત સેવાઓ (LBS)થી સજ્જ છે અને તમને વિશ્વમાં ગમે ત્યાંથી તમારા કોઓર્ડિનેટ્સને પિન કરવાની અને શેર કરવાની મંજૂરી આપે છે.
Specifications
| HS CODE | 85176200 |
|---|---|
| SHIPS FROM | ARIZONA, USA, CALGARY, AB, CANADA, DUBLIN, IRELAND |
| મોડલ | 9575N EXTREME |
| ભાગ # | CPKTN1901 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | IRIDIUM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | હેન્ડહેલ્ડ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | HANDSET |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| ડેટા સ્પીડ | UP TO 2.4 kbps (SEND / RECEIVE) |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, ARABIC, CZECH, CHINESE, DANISH (DANSK), DUTCH (NEDERLANDS), FINNISH (SUOMI), FRENCH, GERMAN, GREEK, HEBREW, HUNGARIAN, ITALIAN, JAPANESE, KOREAN, NORWEGIAN (NORSK), POLISH, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, SWEEDISH, TURKISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS, FREE INCOMING CALLS*, FREE INCOMING SMS**, FREE VOICEMAIL*** |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| વાત કરવાનો સમય | UP TO 4 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 30 HOURS |
| LENGTH | 140 mm (5.5") |
| પહોળાઈ | 60 mm (2.36") |
| DEPTH | 27 mm (1.06") |
| વજન | 247 grams (8.7 oz) |
Feature
ઇરિડિયમ 9575 એક્સ્ટ્રીમ ફીચર્સ
• GPS-સક્ષમ સ્થાન-આધારિત સેવાઓ
• ઓનલાઈન ટ્રેકિંગ
• વૈવિધ્યસભર બજારો માટે વૈવિધ્યપૂર્ણ ઉકેલો સક્ષમ
વ્યક્તિગત સંચારને નાટ્યાત્મક રીતે વધારવા માટે એસેસરીઝ
• સેટેલાઇટ ઇમરજન્સી નોટિફિકેશન ડિવાઇસ (સેન્ડ) સુસંગત SOS બટન ડિઝાઇન
• વિશ્વસનીય દ્વિ-માર્ગી વૈશ્વિક કવરેજ
• અત્યાર સુધીનો સૌથી મુશ્કેલ લશ્કરી-ગ્રેડ ડિઝાઇન કરેલ સેટેલાઇટ હેન્ડસેટ
What's included
ઇરિડિયમ વૈશ્વિક કવરેજ નકશો

ઇરિડિયમ એવા દૂરના વિસ્તારોમાં અને ત્યાંથી આવશ્યક સંચાર સેવાઓ પહોંચાડે છે જ્યાં અન્ય કોઈ પ્રકારનું સંચાર ઉપલબ્ધ નથી. 66 ક્રોસ-લિંક્ડ લો-અર્થ ઓર્બિટ (LEO) ઉપગ્રહોના વિશિષ્ટ રીતે અત્યાધુનિક વૈશ્વિક નક્ષત્ર દ્વારા સંચાલિત, Iridium® નેટવર્ક સમગ્ર વાયુમાર્ગો, મહાસાગરો અને ધ્રુવીય પ્રદેશો સહિત ગ્રહની સમગ્ર સપાટી પર ઉચ્ચ-ગુણવત્તાવાળા વૉઇસ અને ડેટા કનેક્શન્સ પ્રદાન કરે છે. ભાગીદાર કંપનીઓની તેની ઇકોસિસ્ટમ સાથે, ઇરિડિયમ એવા બજારો માટે વિશ્વસનીય ઉકેલોનો નવીન અને સમૃદ્ધ પોર્ટફોલિયો પ્રદાન કરે છે જેને ખરેખર વૈશ્વિક સંચારની જરૂર હોય છે.
પૃથ્વીથી માત્ર 780 કિલોમીટરના અંતરે, ઇરિડિયમના LEO નેટવર્કની નિકટતાનો અર્થ થાય છે પોલ-ટુ-પોલ કવરેજ, ટૂંકા ટ્રાન્સમિશન પાથ, મજબૂત સિગ્નલો, ઓછી વિલંબતા અને GEO ઉપગ્રહો કરતાં ઓછો નોંધણી સમય. અવકાશમાં, દરેક ઇરિડિયમ ઉપગ્રહ ચાર અન્ય લોકો સાથે જોડાયેલ છે જે એક ગતિશીલ નેટવર્ક બનાવે છે જે વૈશ્વિક કવરેજને સુનિશ્ચિત કરવા માટે ઉપગ્રહો વચ્ચેના ટ્રાફિકને રૂટ કરે છે, ભલે પરંપરાગત સ્થાનિક સિસ્ટમો અનુપલબ્ધ હોય.