ઇરિડિયમ 9603N SBD ટ્રાન્સસીવર
In stock
- બ્રાન્ડ:
- IRIDIUM
- મોડલ:
- 9603N
- ભાગ #:
- SBDN9603E
- ORIGIN:
- થાઇલેંડ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9603N-SBD-Transceiver
- Buy 5 for US$197.01 each and save 1%
- Buy 20 for US$195.02 each and save 2%
- Buy 50 for US$193.03 each and save 3%
- Buy 100 for US$189.05 each and save 5%
ઇરિડિયમ 9603N SBD ટ્રાન્સસીવર
સ્કેલમાં એક ક્રાંતિ, કોમ્પેક્ટ ઇરિડિયમ 9603N એ વિશ્વનું સૌથી નાનું વ્યાપારી રીતે ઉપલબ્ધ ટુ-વે સેટેલાઇટ ડેટા ટ્રાન્સસીવર છે, જે એપ્લીકેશન માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે જ્યાં જગ્યા પ્રીમિયમ પર હોય અને કનેક્ટિવિટી મહત્વપૂર્ણ હોય.
ઇરિડિયમ 9602 ના ચોથા ભાગના વોલ્યુમ અને અડધા ફૂટપ્રિન્ટ, નવીન ઇરિડિયમ 9603 ટ્રાન્સસીવર ઇરિડિયમ સેટેલાઇટ નક્ષત્રના વૈશ્વિક કવરેજને ઇરિડિયમ શોર્ટ બર્સ્ટ ડેટા સર્વિસની નીચી વિલંબતા સાથે જોડે છે જેથી કરીને પોટેલાઇટથી પોટેલાઇટ સુધીના સંદેશાવ્યવહારને અત્યંત વિશ્વસનીય પ્રદાન કરી શકાય.
આજે ઉપલબ્ધ કોઈપણ કોમર્શિયલ સેટેલાઇટ ટ્રાન્સસીવરના સૌથી નાના ફોર્મ ફેક્ટર સાથે, ઇરિડિયમ 9603 મોનિટરિંગ, ટ્રેકિંગ અને એલાર્મ સિસ્ટમ્સ સહિત અવકાશ-સંબંધિત એપ્લિકેશન્સ માટે આદર્શ છે. તે ખૂબ જ સસ્તું પણ છે, જેની કિંમત અગાઉની પેઢીના ઇરિડિયમ 9602 કરતાં થોડી વધુ છે.
નોંધપાત્ર સ્કેલ પર દ્વિ-માર્ગી સંચાર વિતરિત કરીને, ઇરિડિયમ 9603 ટ્રાન્સસીવર વિશ્વભરમાં ઇરિડિયમ કનેક્ટેડ યુઝર બેઝને વધુ વિસ્તૃત કરે છે.
પર્યાવરણીય વિશિષ્ટતાઓ
ઓપરેટિંગ તાપમાન શ્રેણી: -40ºC થી +85ºC
ઓપરેટિંગ ભેજ રેન્જ: _ 75% RH
સંગ્રહ તાપમાન શ્રેણી: -40ºC થી +85ºC
સંગ્રહ ભેજ શ્રેણી: _ 93% RH
આરએફ ઇન્ટરફેસ
આવર્તન શ્રેણી: 1616 MHz થી 1626.5 MHz
ડુપ્લેક્સીંગ પદ્ધતિ: TDD (ટાઇમ ડોમેન ડુપ્લેક્સ)
ઇનપુટ/આઉટપુટ અવરોધ: 50 ઓહ્મ
મલ્ટિપ્લેક્સીંગ પદ્ધતિ: TDMA/FDMA
ડીસી પાવર ઇનપુટ
સપ્લાય ઇનપુટ વોલ્ટેજ રેન્જ: 5.0V +/- .5V DC
સપ્લાય ઇનપુટ વોલ્ટેજ રિપલ: <40mV pp
નિષ્ક્રિય વર્તમાન (પીક): 156mA
નિષ્ક્રિય વર્તમાન (સરેરાશ): 34mA
પ્રસારિત વર્તમાન (સરેરાશ): 145mA
પ્રસારિત કરંટ (પીક): 1.3A
વર્તમાન પ્રાપ્ત કરો (સરેરાશ): 39mA
વર્તમાન પ્રાપ્ત કરો (પીક): 156mA
SBD સંદેશ ટ્રાન્સફર - સરેરાશ વર્તમાન: 158mA
SBD મેસેજ ટ્રાન્સફર - સરેરાશ પાવર: <= 0.8 W
Specifications
| મોડલ | 9603N |
|---|---|
| ભાગ # | SBDN9603E |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE M2M |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | IRIDIUM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM SBD |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ, વાહન |
| POWER REQUIREMENTS | +5 V +/- 0.5 V |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, PERSONNEL & ASSET TRACKING, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| પ્રમાણપત્રો | CE COMPLIANCE, FCC |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 31.5 mm |
| પહોળાઈ | 29.6 mm |
| DEPTH | 8.1 mm |
| વજન | 11.4 gr |
Feature
Features
- Single header connector for Power & On/Off Control
- RS232 Interface (Simple AT command interface)
- Network Available
- Light weight (11.4 grams)
- Small single board transceiver (34.5mm X 29.6mm X 8.1mm)
- Iridium Short Burst Data service
- Mobile originated messages up to 340 bytes
- Mobile terminated messages up to 270 bytes
- Low, uniform global latency (less than 1 minute)
- Coverage in areas not serviced by cellular
ઇરિડિયમ વૈશ્વિક કવરેજ નકશો

ઇરિડિયમ એ પૃથ્વીના સંપૂર્ણ કવરેજ (મહાસાગરો, વાયુમાર્ગો અને ધ્રુવીય પ્રદેશો સહિત) સાથે ખરેખર વૈશ્વિક ઉપગ્રહ વૉઇસ અને ડેટા સોલ્યુશન્સનો એકમાત્ર પ્રદાતા છે. ઇરિડિયમ ફોન એવા દૂરના વિસ્તારોમાં અને ત્યાંથી આવશ્યક સંચાર સેવાઓ પહોંચાડે છે જ્યાં અન્ય કોઈ પ્રકારનું સંચાર ઉપલબ્ધ નથી.