Iridium AeroAntenna Fixed Mast Antenna - Bracket Mount (AT1621-73)
Iridium AeroAntenna Fixed Mast Antenna - Bracket Mount (AT1621-73)
એરોડિન એરોએન્ટેના ફિક્સ્ડ માસ્ટ એન્ટેના, ઇરિડિયમ 9500, 9505 અથવા 9505A સેટેલાઇટ ફોન અને 9570 પોર્ટેબલ ડોક સાથે ઉપયોગ માટે, સ્થાયી ઇમારત અથવા મરીન એપ્લિકેશન્સ માટે અદ્ભુત રિસેપ્શન પ્રદર્શન આપે છે. તે મુક્ત હવા કાર્ય માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે. (કોઈ ગ્રાઉન્ડ પ્લેન નથી.) AT1621-73 ફિક્સ્ડ માસ્ટ ઇરિડિયમ ઍક્સેસરી પોલ માઉન્ટ એન્ટેના ઇરિડિયમ અને મોટોરોલા સેટેલાઇટ ફોન અને વિવિધ ફિક્સ્ડ સાઇટ પોર્ટેબલ ડોકિંગ સ્ટેશન સિસ્ટમ્સ સાથે ઉપયોગ માટે છે.
Specifications
| ભાગ # | AT1621-73 |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | AEROANTENNA |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505, IRIDIUM GO! |
| વિશેષતા | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 18,5 cm (7,3 busto) |
| DIAMETER | 8.3 cm (3.25 inches) |
| વજન | 226,79 gramas |