ઇરિડિયમ એરોએન્ટેના મોબાઇલ પરમેનન્ટ માઉન્ટ એન્ટેના (AT1621-5)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- AEROANTENNA
- ભાગ #:
- AT1621-5
- ORIGIN:
- યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-AT1621-5-Fixed-Mobile
આ ઇરિડિયમ-ફ્રિકવન્સી એન્ટેના (AT1621-5) જમીન/મોબાઇલ એપ્લિકેશન માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે અને તે વૉઇસ અને ડેટા કમ્યુનિકેશન સિસ્ટમ બંને સાથે કામ કરશે. 197 ઇંચની એન્ટેના કેબલ શામેલ છે અને એન્ટેના સાથે જોડાયેલ છે. એન્ટેનામાં બલ્કહેડ કનેક્ટરનો સમાવેશ થાય છે જેથી તેને માત્ર એક જ છિદ્ર સાથે વાહનની છત પર સ્થાપિત કરી શકાય.
વિશિષ્ટતાઓ
વ્યાસ: 8.966 સેમી (3.53 ઇંચ)
ઊંચાઈ: 2.108 સેમી (.83 ઇંચ)
વજન: 283.49 ગ્રામ (10.0 oz)
(આ ઉત્પાદનનું બીમ RST720 તરીકે પણ વેચાણ કરવામાં આવે છે)
Specifications
| ભાગ # | AT1621-5 |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | AEROANTENNA |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -40°C to 70°C |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505, IRIDIUM 9500, IRIDIUM GO! |
| વિશેષતા | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| પહોળાઈ | 8.966 cm (3.53 in.) |
| DEPTH | 2,108 cm (0,83 po) |
| વજન | 283,49 grammes (10,0 onces) |