બીમ ડ્રાઇવડૉક એક્સ્ટ્રીમ ડૉકિંગ સ્ટેશન (EXTRMDD-RS-P)
BEAM DriveDOCK એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડ્સ-ફ્રી ડોકીંગ સોલ્યુશન ઇરીડિયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટ માટે ઉચ્ચ ગુણવત્તાની ટ્રાન્સપોર્ટ ઇન્સ્ટોલેશન પ્રદાન કરે છે. કોઈપણ વાહન અથવા વિમાન* માટે શ્રેષ્ઠ અવાજની ગુણવત્તા અને વ્યાવસાયિક હેન્ડ્સ-ફ્રી અથવા ગોપનીયતા કૉલ્સ પ્રદાન કરવા માટે ડોકિંગ સ્ટેશનમાં આંતરિક ઇકો કેન્સલિંગ અને સંપૂર્ણ ડુપ્લેક્સ તકનીકો છે*.
ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટ ડોકમાં સુરક્ષિત રીતે ફીટ થાય છે, જેમાં યુએસબી અને સીરીયલ ડેટા કનેક્ટિવિટી, ફોન ચાર્જિંગ અને ઇન્ટિગ્રેટેડ એન્ટેના, ડેટા અને પાવર કનેક્શન છે જે તમામ એન્ટેના કેબલ્સ અને પાવરને ડ્રાઇવડૉક સાથે કાયમી ધોરણે કનેક્ટેડ રાખવાનું શક્ય બનાવે છે.
ઇરિડીયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટ ડોકીંગ સ્ટેશનમાં એક સરળ ક્લિક ટુ લોક મિકેનિઝમ સાથે સુરક્ષિત રીતે ફીટ થાય છે જેને બટન દબાવીને દાખલ અને દૂર કરી શકાય છે. તે તમને ડોક કરતી વખતે SOS ઇમરજન્સી બટન અને ઇયર-પીસ જેકનો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી આપવા હેતુપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું છે.
DriveDOCK એક્સ્ટ્રીમ વધારાની સુવિધા માટે વૈકલ્પિક ગોપનીયતા હેન્ડસેટ અથવા બુદ્ધિશાળી ગોપનીયતા હેન્ડસેટના ઉપયોગને પણ સમર્થન આપે છે, જે એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટની સંપૂર્ણ કાર્યક્ષમતાને અન્ય સ્થાને નકલ કરે છે.
* ઇન્સ્ટોલેશન પહેલાં સ્વતંત્ર એરોનોટિકલ પ્રમાણપત્ર મેળવવું આવશ્યક છે.
- મજબૂત ડિઝાઇન અને બાંધકામ
- ઉપયોગ માટે તૈયાર ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટ ચાર્જ કરે છે
- એકીકૃત એન્ટેના કનેક્શન, ઇરિડિયમ અને જીપીએસ
- એકીકૃત યુએસબી કનેક્ટિવિટી
હેન્ડ્સફ્રી મોડ
. સંપૂર્ણ ડુપ્લેક્સ ટેકનોલોજી
. શ્રેષ્ઠ અવાજ ગુણવત્તા
ટ્રેકિંગ/જીપીએસ
. BEAM?s MyBuddy Extreme માટે ઇન્ટરફેસ
ગભરાટ/ચેતવણી
. BEAM?s MyBuddy Extreme માટે ઇન્ટરફેસ
. ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ SOS ને સપોર્ટ કરે છે
ઇન્ટિગ્રેટેડ બ્લૂટૂથ?
. બ્લૂટૂથને સપોર્ટ કરે છે? વૉઇસ કનેક્ટિવિટી
ઇન-બિલ્ટ રિંગર
વૉઇસ, ડેટા, SMS, SBD
ગોપનીયતા હેન્ડસેટ (વૈકલ્પિક)
. જ્યારે કપમાંથી બહાર કાઢો ત્યારે ઓટો જવાબ આપો
. હેન્ડસેટ અને હેન્ડ્સફ્રી મોડ્સ વચ્ચે સ્વિચ કરે છે
બુદ્ધિશાળી હેન્ડસેટ (વૈકલ્પિક)
ઇન્સ્ટોલેશન
. સાર્વત્રિક માઉન્ટ દ્વારા લવચીક સ્થાપન
. એન્ટેના, માઇક અને સ્પીકર અનુકૂળ જગ્યાએ ઇન્સ્ટોલ કરેલું
ગુણવત્તા
. મનની શાંતિ માટે 2 વર્ષની રિપ્લેસમેન્ટ ગેરંટી
. 100% ફેક્ટરી પરીક્ષણ
. સંપૂર્ણ પ્રમાણિત, Iridium, RoHS, CE, AS/EN60950
Specifications
| મોડલ | RAPIDSAT |
|---|---|
| ભાગ # | EXTRMDD-RS-P |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ, વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | DOCKING STATION |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -35°C to 85°C (-31°F to 185°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, CE COMPLIANCE, RoHS, ELECTRICAL SAFETY, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,3 pouces) |
| પહોળાઈ | 83 mm (3.3 inches) |
| DEPTH | 76 mm (3 pouces) |
| વજન | 0,48 kg (1,1 lb) |