ઇરિડિયમ જાઓ! WiFi સ્માર્ટફોન એડેપ્ટર (AHKT1301)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- IRIDIUM
- મોડલ:
- GO!
- ભાગ #:
- AHKT1301
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-GO-WiFi-Adapter
ઇરિડિયમ જાઓ! Android અને iOS માટે WiFi સ્માર્ટફોન એડેપ્ટર
ઇરિડિયમ જાઓ! તમારા સ્માર્ટફોન અથવા 5 જેટલા મોબાઇલ ઉપકરણો પર વૉઇસ અને ડેટા કમ્યુનિકેશન્સ માટે પ્રથમ વિશ્વસનીય વૈશ્વિક કનેક્શન બનાવે છે. કોઈ ચિંતા નહી. કોઈ રોમિંગ શુલ્ક નથી. તમે જ્યાં પણ હોવ, જ્યારે પણ તમને જરૂર હોય ત્યારે, તમે રોજિંદા જેના પર આધાર રાખતા હો તેવા ઉપકરણો સાથે ફક્ત કનેક્ટેડ અને સંપર્કમાં રહો.
વ્યક્તિગત સંદેશાવ્યવહારને આગળ લઈ જાઓ
ઇરિડિયમ જાઓ! વિશ્વએ પહેલાં જોયેલી કોઈપણ વસ્તુથી વિપરીત છે. વિશ્વના સૌથી દૂર સુધી પહોંચતા નેટવર્ક દ્વારા સંચાલિત, આ કોમ્પેક્ટ, કઠોર અને પોર્ટેબલ યુનિટ પૃથ્વી પર ગમે ત્યાં સેટેલાઇટ-બેક્ડ Wi-Fi હોટસ્પોટ બનાવીને કોઈપણ સ્માર્ટફોન, લેપટોપ અથવા ટેબ્લેટની ક્ષમતાઓને નાટ્યાત્મક રીતે વિસ્તૃત કરે છે.
તમારા સ્માર્ટફોનને રૂપાંતરિત કરો
ઇરિડિયમ જાઓ! તમારા વિશ્વસનીય ઉપકરણને તરત જ વૈશ્વિક સંચાર પાવરહાઉસમાં પરિવર્તિત કરે છે. કોર્પોરેટ ક્લાઇમ્બર્સ અને વીકએન્ડ વોરિયર્સ, વ્યક્તિઓ, સાહસો અથવા સરકારો માટે, ચાલતા હોય તેવા કોઈપણ માટે, રેન્જની બહાર અથવા ગ્રીડની બહાર જમીન દ્વારા અથવા સમુદ્ર પર Iridium GO! તમારા સ્માર્ટફોન અથવા 5 જેટલા મોબાઇલ ઉપકરણો માટે વિશ્વસનીય વૉઇસ અને ડેટા ક્ષમતાઓને સક્ષમ કરે છે.
વ્યક્તિગત સંચાર ક્રાંતિ
સરળ
ઇરિડિયમ જાઓ! તમારા મોબાઇલ ઉપકરણો માટે સેટેલાઇટ કનેક્ટિવિટી સક્ષમ કરે છે જ્યાં ટેરેસ્ટ્રીયલ નેટવર્ક્સ કરી શકતા નથી. ફક્ત એકીકૃત એન્ટેનાને ફ્લિપ કરો અને બેટરી સંચાલિત એકમ લગભગ 30.5 મીટર (100 ફૂટ) ત્રિજ્યામાં ગમે ત્યાં Wi-Fi હોટસ્પોટ બનાવવા માટે Iridium LEO સેટેલાઇટ નક્ષત્ર સાથે ઝડપથી અને આપમેળે કનેક્ટ થાય છે. તમે Iridium GO નો ઉપયોગ કરીને આ વિસ્તારની અંદર બહુવિધ ઉપકરણોને સરળતાથી કનેક્ટ અને ઓપરેટ કરી શકો છો! અરજી
બહુમુખી
ઇરિડિયમ જાઓ! તે તેના પોતાના પર સંપૂર્ણપણે પોર્ટેબલ છે, અથવા મોબાઇલ એપ્લિકેશન્સ માટે વાહનો અને બોટ પર બાહ્ય એન્ટેના સાથે માઉન્ટ કરી શકે છે.
મોબાઈલ
તમે Iridium GO લઈ શકો છો! ગમે ત્યાં તે તમારા ખિસ્સામાં ફિટ થઈ શકે તેટલું નાનું છે અને અન્ય ઈરીડીયમ ઉપકરણોની જેમ, વરસાદ, રેતી, ધૂળ અને ખરબચડા ઉપયોગનો સામનો કરવા માટે પૂરતું અઘરું છે. તેને લઈ જઈ શકાય છે, સરળતાથી તમારા બેકપેકમાં રાખી શકાય છે અથવા મોબાઈલ એપ્લિકેશન માટે વાહનો, એરક્રાફ્ટ અને બોટમાં માઉન્ટ કરી શકાય છે.
નવીન
સેટેલાઇટ અને સેલ્યુલર ફોન બંને ઓફર કરે છે તે શ્રેષ્ઠનું સંયોજન, ઇરિડિયમ ગો! વ્યક્તિગત સેટેલાઇટ કનેક્ટિવિટી ઉપકરણોની સંપૂર્ણ નવી શ્રેણીમાં પ્રથમ છે. તે એક શક્તિશાળી વિકાસ પ્લેટફોર્મ પણ છે જે ઇરિડિયમ ભાગીદારો માટે એપ્લિકેશન બનાવવા માટે ઓપ્ટિમાઇઝ કરે છે, દૂરસ્થ સ્થળોએ પણ સંચાર ક્ષમતાઓને વધુ વિસ્તૃત કરે છે.
પોસાય
ઇરિડિયમ જાઓ! વૈશ્વિક કનેક્ટિવિટી માટે એક સસ્તું ઉકેલ છે, જે અન્ય વિકલ્પોની તુલનામાં નોંધપાત્ર મૂલ્ય પ્રદાન કરે છે. તે તમારા વર્તમાન વિશ્વસનીય ઉપકરણોનો લાભ લે છે અને વિસ્તૃત કરે છે, એપલ અને એન્ડ્રોઇડ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ્સ સાથે સુસંગત છે અને રોમિંગ ચાર્જને દૂર કરે છે. તે કનેક્શન્સને બહુવિધ વપરાશકર્તાઓ વચ્ચે શેર કરવાની મંજૂરી આપે છે અને તે પોસાય તેવી યોજનાઓ દ્વારા સમર્થિત છે જે વૉઇસ અને ડેટાના ખર્ચને વાજબી રાખે છે.
તમારા મોબાઇલ ઉપકરણો હવે ગ્રહ પર ગમે ત્યાં કામ કરશે
ઇરિડિયમ જાઓ! તમારા સ્માર્ટફોન અને 5 જેટલા મોબાઈલ ઉપકરણો પર વૉઇસ અને ડેટા કમ્યુનિકેશન્સ માટે સૌપ્રથમ વિશ્વસનીય વૈશ્વિક કનેક્શન બનાવે છે. કોઈ ચિંતા નહી. કોઈ રોમિંગ શુલ્ક નથી. તમે જ્યાં પણ હોવ, જ્યારે પણ તમને જરૂર હોય ત્યારે બસ કનેક્ટેડ અને સંપર્કમાં છે.
વિશ્વના સૌથી દૂરના નેટવર્ક દ્વારા સંચાલિત, કોમ્પેક્ટ, કઠોર અને પોર્ટેબલ ઇરિડિયમ GO! વિશ્વસનીય Wi-Fi કનેક્શન બનાવીને તમારા વ્યક્તિગત ઉપકરણોની ક્ષમતાઓને નાટકીય રીતે વિસ્તૃત કરે છે? ગ્રહ પર ગમે ત્યાં. ફક્ત એન્ટેનાને ફ્લિપ કરો અને જાઓ!
બધા માટે જટિલ જોડાણ
તમે ગમે ત્યાં જાઓ, વ્યવસાય ચલાવવાની, મિત્રો અને કુટુંબીજનો સાથે જોડાવા, માહિતી મેળવવાની, કોઈપણ પરિસ્થિતિમાં ઝડપથી પ્રતિસાદ આપવાની અથવા ફક્ત સંપર્કમાં રહેવાની ક્ષમતા હંમેશા મહત્વપૂર્ણ છે.
ઇરિડિયમ જાઓ! આ માટે વૈશ્વિક સંચારને સરળ બનાવે છે:
- પાઇલોટ્સ, બોટર્સ અને ટ્રકર્સ
- સાહસિકો અને સંશોધકો
- દૂરસ્થ રહેવાસીઓ અને વેકેશનર્સ
- કટોકટી અને પ્રથમ પ્રતિભાવકર્તાઓ
- વૈશ્વિક અને વ્યવસાયિક પ્રવાસીઓ
- વૈશ્વિક એન્ટરપ્રાઇઝ
- અધિકારીઓ અને રાજદ્વારીઓ
- વિદેશી મિશન
- સરકાર અને એનજીઓ
- લશ્કરી કામગીરી
ટેક સ્પેક્સ
ટકાઉપણું વિશિષ્ટતાઓ:
લશ્કરી-ગ્રેડની કઠોરતા (MIL-STD 810F)
વાપરવા માટે સરળ
સ્થિર, લે-ફ્લેટ ડિઝાઇન
એન્ટેના ઉપર ફ્લિપ કરો
બિલ્ટ-ઇન મેનુ/સ્ટેટસ ડિસ્પ્લે
લવચીક
Wi-Fi ઉપકરણ તૈયાર છે
વિકાસકર્તાઓ માટે એપ્લિકેશન API
મજબૂત સહાયક પ્લેટફોર્મ
કૃપયા નોંધો
ઇરિડિયમ ગો! 2.4kbps પર ઇન્ટરન્ટ સાથે જોડાય છે, જે 9.6kbps ડાયલ અપ મોડેમનો એક ક્વાર્ટર છે. જેમ કે, તેની ઈન્ટરનેટ ક્ષમતાઓ ઈરીડીયમ ઈમેલ અને અન્ય કેટલીક એપ્સ સુધી મર્યાદિત છે જે ખાસ કરીને ઈરીડીયમ GO સાથે કામ કરવા માટે રચાયેલ છે. ડેટા ઉપકરણો માટે, કૃપા કરીને અહીં ક્લિક કરો .
Specifications
| મોડલ | GO! |
|---|---|
| ભાગ # | AHKT1301 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | IRIDIUM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE, IRIDIUM GO! |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | PORTABLE |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -10°C to 55°C (14°F - 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -20°C to 60°C |
| ડેટા સ્પીડ | UP TO 2.4 kbps (SEND / RECEIVE) |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS |
| પ્રમાણપત્રો | CE COMPLIANCE, FCC, INDUSTRY CANADA, ITU, RoHS |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| વાત કરવાનો સમય | UP TO 5.5 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 15.5 HOURS |
| LENGTH | 114 mm (4.5") |
| પહોળાઈ | 83 mm (3.25") |
| DEPTH | 32 mm (1.25") |
| વજન | 304 grams (10.72 oz) |
What's included
બૉક્સમાં શું છે?
- ઇરિડિયમ જાઓ! ઉપકરણ
- બેટરી
- યુનિવર્સલ એસી ટ્રાવેલ ચાર્જર
- યુએસબી ચાર્જિંગ/ડેટા કેબલ
- આંતરરાષ્ટ્રીય એડેપ્ટર (4x)
- એસી એડેપ્ટર (કાર ચાર્જર)
- રક્ષણાત્મક કવર
- વપરાશકર્તા માર્ગદર્શિકા
- કાનૂની માહિતી પુસ્તિકા
- GEOS ઇમરજન્સી સર્વિસ બ્રોશર
ઇરિડિયમ જાઓ! વૈશ્વિક કવરેજ નકશો

ઇરિડિયમ એવા દૂરના વિસ્તારોમાં અને ત્યાંથી આવશ્યક સંચાર સેવાઓ પહોંચાડે છે જ્યાં અન્ય કોઈ પ્રકારનું સંચાર ઉપલબ્ધ નથી. 66 ક્રોસ-લિંક્ડ લો-અર્થ ઓર્બિટ (LEO) ઉપગ્રહોના વિશિષ્ટ રીતે અત્યાધુનિક વૈશ્વિક નક્ષત્ર દ્વારા સંચાલિત, Iridium® નેટવર્ક સમગ્ર વાયુમાર્ગો, મહાસાગરો અને ધ્રુવીય પ્રદેશો સહિત ગ્રહની સમગ્ર સપાટી પર ઉચ્ચ-ગુણવત્તાવાળા વૉઇસ અને ડેટા કનેક્શન્સ પ્રદાન કરે છે. ભાગીદાર કંપનીઓની તેની ઇકોસિસ્ટમ સાથે, ઇરિડિયમ એવા બજારો માટે વિશ્વસનીય ઉકેલોનો નવીન અને સમૃદ્ધ પોર્ટફોલિયો પ્રદાન કરે છે જેને ખરેખર વૈશ્વિક સંચારની જરૂર હોય છે.
પૃથ્વીથી માત્ર 780 કિલોમીટરના અંતરે, ઇરિડિયમના LEO નેટવર્કની નિકટતાનો અર્થ થાય છે પોલ-ટુ-પોલ કવરેજ, ટૂંકા ટ્રાન્સમિશન પાથ, મજબૂત સિગ્નલો, ઓછી વિલંબતા અને GEO ઉપગ્રહો કરતાં ઓછો નોંધણી સમય. અવકાશમાં, દરેક ઇરિડિયમ ઉપગ્રહ ચાર અન્ય લોકો સાથે જોડાયેલ છે જે એક ગતિશીલ નેટવર્ક બનાવે છે જે વૈશ્વિક કવરેજને સુનિશ્ચિત કરવા માટે ઉપગ્રહો વચ્ચેના ટ્રાફિકને રૂટ કરે છે, ભલે પરંપરાગત સ્થાનિક સિસ્ટમો અનુપલબ્ધ હોય.