Thuraya IP (60101-013) માટે SCAN સક્રિય સર્વદિશ એન્ટેના
In stock
- બ્રાન્ડ:
- SCAN ANTENNA
- ભાગ #:
- 60101-013
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Scan-Active-Marine-ThurayaIP
Thuraya IP (60101-013) માટે SCAN સક્રિય સર્વદિશ એન્ટેના
વૉઇસ અને GmPRS સુસંગત
વિશેષતા:
બિલ્ટ-ઇન સક્રિય GPS એન્ટેના સાથે થુરાયા ટર્મિનલ્સ માટે સક્રિય એન્ટેના
નિર્દેશ કર્યા વિના સંપૂર્ણ પદચિહ્નને આવરી લે છે (સર્વ-દિશામાં)
દરિયાઈ ઉપયોગ માટે ઑપ્ટિમાઇઝ, પણ જમીન-આધારિત એપ્લિકેશનો માટે પણ યોગ્ય
માઉન્ટ કરવાનું કૌંસ શામેલ છે
કઠોર પરિસ્થિતિઓમાં વિશ્વસનીય કામગીરી માટે કઠોર ડિઝાઇન
સરળ સપાટી ઓછી નુકશાન રેડોમ
આની સાથે ઉપયોગ માટે: FDU-XT, SF2500, Seagull 5000(i), Hughes 7101, SO-2510, SG-2520, XT, FDU-2500, FDU-3500, SatTrans SAT-Office Docker, SAT-VDA કાર કીટ
ડીસી ફીડર જરૂરી છે, પરંતુ તેમાં શામેલ નથી - ગોઠવણીના આધારે અલગથી ઓર્ડર કરો
કોએક્સિયલ કેબલ-કિટ્સ ઉપલબ્ધ છે - "ઓર્ડરિંગ માહિતી" જુઓ - "P/N" (અન્ય કેબલ ઉપલબ્ધ છે)
કેબલ-કિટ્સ થુરાયા વિશિષ્ટતાઓનું પાલન કરવા માટે રચાયેલ છે
60101-000, જે અગાઉ 60100 તરીકે ઓળખાતું હતું, તે માઉન્ટિંગ કૌંસ સાથે આવે છે
નોંધ: 3 dB અને 7.5 dB ની વચ્ચે કેબલ નુકશાનની ભલામણ કરવામાં આવે છે

| ઇલેક્ટ્રિકલ વિશિષ્ટતાઓ: | |
|---|---|
| ફ્રીક્વન્સી | 1525 - 1559 MHz, 1626.5 - 1660.5 MHz, 1575.42 MHz |
| અવરોધ | 50 |
| સેટેલાઇટ સિસ્ટમ | થુરાયા, જી.પી.એસ |
| ધ્રુવીકરણ | LHCP |
| અક્ષીય ગુણોત્તર | < 6 ડીબી |
| ગેઇન | 0 dBic |
| G/T, TYP. | -22 ડીબી/કે |
| G/T, MIN. | -24 ડીબી/કે |
| EIRP, TYP. | 7 dBW |
| EIRP, MIN. | 5 ડીબીડબલ્યુ |
| LNA GAIN | જીપીએસ: 26 ડીબી |
| વિદ્યુત સંચાર | SAT: 10 - 24 VDC, GPS: 5 VDC |
| પાવર વપરાશ, સરેરાશ | 12 ડબલ્યુ |
| પાવર વપરાશ, પીક | 26 ડબલ્યુ |
| યાંત્રિક વિશિષ્ટતાઓ: | |
|---|---|
| રંગ | સફેદ |
| ઊંચાઈ | 301 મીમી |
| વજન | 1.7 કિગ્રા (માત્ર એન્ટેના) |
| વ્યાસ | 201 મીમી |
| માઉન્ટ કરવાનું | ઉચ્ચ ગ્રેડ AISI-316 સ્ટેનલેસ સ્ટીલ માઉન્ટિંગ કૌંસ અને માઉન્ટિંગ હાર્ડવેર શામેલ છે |
| માઉન્ટ કરવાનું સ્થાન | પૂરા પાડવામાં આવેલ માઉન્ટિંગ બ્રેકેટ અને યુ-બોલ્ટ્સ સાથે પોલ અથવા રેલ પર |
| માઉન્ટિંગ સૂચના | સમાવેશ થાય છે |
| સામગ્રી | સિલ્વર એનોડાઇઝ્ડ એલ્યુમિનિયમ, PCB, સ્ટેનલેસ સ્ટીલ, PTFE, ASA અને પિત્તળ |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25C થી +55C |
| સર્વાઇવલ તાપમાન | -40C થી +80C |
| કનેક્ટર | SAT: N-સ્ત્રી |
| કનેક્ટર 2 | જીપીએસ: TNC-સ્ત્રી |
| કેબલ | જુઓ "ભાગ નં." (અન્ય કેબલ ઉપલબ્ધ છે) |
| અનુક્રમ નંબર. | ઉત્પાદન લેબલ પર |
Specifications
| ભાગ # | 60101-013 |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| બ્રાન્ડ | SCAN ANTENNA |
| નેટવર્ક | THURAYA |
| સેવા | THURAYA IP |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| HEIGHT | 301 millimètres |
| DIAMETER | 201 meters |
| વજન | 1,7 kg (Antenne uniquement) |
Thuraya કવરેજ નકશો

થુરાયાનું મજબૂત સેટેલાઇટ નેટવર્ક સૌથી દૂરના સ્થળોએ કવરેજ પૂરું પાડે છે, તમને હંમેશા કનેક્ટેડ રાખવા માટે ભીડ-મુક્ત ઉપગ્રહ સંચાર સુનિશ્ચિત કરે છે. નવીન સેટેલાઇટ ડિઝાઇનથી લઈને દરેક થુરાયા ઉપકરણ અને સહાયકની વિશ્વસનીયતા સુધી, અમે પાર્થિવ સિસ્ટમ્સ અને સેલ્યુલર નેટવર્ક્સની સીમાઓથી આગળ ખરેખર શ્રેષ્ઠ ઉપગ્રહ સંચાર ઉકેલ પ્રદાન કરીએ છીએ.
થુરાયા નેટવર્ક ઉત્તર કે દક્ષિણ અમેરિકાને આવરી લેતું નથી.