Thuraya IP (62 100) માટે SCAN એક્ટિવ પોર્ટેબલ એન્ટેના
થુરાયા આઈપી એન્ટેના ફેક્ટ શીટ (પીડીએફ)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- SCAN ANTENNA
- ભાગ #:
- 62 100
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Scan-Active-Portable-ThurayaIP
Thuraya IP (62 100) માટે SCAN એક્ટિવ પોર્ટેબલ એન્ટેના
સ્કેન એક્ટિવ એન્ટેનાને તમારા થુરાયા આઈપી દ્વારા વિશ્વસનીય કનેક્ટિવિટી પ્રદાન કરવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે, આમ સ્ટાન્ડર્ડ આઈપી અને સ્ટ્રીમિંગ આઈપીનું પ્રદર્શન વધારે છે.
એન્ટેના મીડિયા ઉદ્યોગના ગ્રાહકો માટે શ્રેષ્ઠ અનુકુળ છે જેમને મેદાન પર હોય ત્યારે સ્ટ્રીમિંગ વિડિઓઝ માટે કોમ્પેક્ટ, વિશ્વસનીય અને વહન કરવા માટે સરળ/સેટઅપ સોલ્યુશનની જરૂર હોય છે. સ્કેન એક્ટિવ એન્ટેના ઝડપથી અને સગવડતાથી કનેક્ટ થાય છે જાણે તમે ન્યૂઝ રૂમમાં પાછા આવ્યા હોવ.
| ઇલેક્ટ્રિકલ વિશિષ્ટતાઓ: | |
|---|---|
| ફ્રીક્વન્સી | 1525 - 1559 MHz, 1626.5 - 1660.5 MHz, 1575.42 MHz (L-band) |
| સેટેલાઇટ સિસ્ટમ | થુરાયાઆઈપી |
| ધ્રુવીકરણ | LCHP (SAT) |
| અક્ષીય ગુણોત્તર | < 2 dB |
| વિદ્યુત સંચાર | 12V - 24V DC વાયા કોક્સ, 19V DC ચાર્જિંગ માટે |
| પાવર વપરાશ, સરેરાશ | 18W |
| પાવર વપરાશ, પીક | 24W |
| G/T, TYP. | -16 ડીબી/કે |
| G/T, MIN. | -18 ડીબી/કે |
| EIRP, TYP. | 16 dBW |
| EIRP, MIN. | 15 dBW |
| યાંત્રિક વિશિષ્ટતાઓ: | |
|---|---|
| રંગ | આછો ગ્રે / ડાર્ક ગ્રે |
| LENGTH | 155 મીમી |
| ઊંચાઈ | 60 મીમી |
| પહોળાઈ | 270 મીમી |
| વજન | બેટરી વિના 1.55 કિગ્રા, બેટરી સાથે 1.80 કિગ્રા |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0C થી 55C (જ્યારે DC સંચાલિત થાય છે), 0C થી 50C (બેટરીનો ઉપયોગ કરીને), 0C થી 40C (ચાર્જિંગ) |
| સર્વાઇવલ તાપમાન | -20C થી +60C (બેટરી સાથે), -40C થી +85C (બેટરી વગર) |
| કનેક્ટર 1 | QMA(f) (SAT) |
| કનેક્ટર 2 | QMA(f) (GPS) |
| કેબલ | 6m સેટ શામેલ છે, અન્ય લંબાઈ વૈકલ્પિક |
| માઉન્ટ કરવાનું સ્થાન | સીધા જમીન અથવા સપાટ સપાટી પર અથવા ધ્રુવ માઉન્ટ |
| પ્રવેશ રક્ષણ | IP55 |
| ઓર્ડરિંગ માહિતી: | |
|---|---|
| ભાગ નં. | 62100 છે |
| ભાગ નં. | C15010 (10m કેબલ-કીટ) |
| ભાગ નં. | C15015 (15m કેબલ-કીટ) |
| ભાગ નં. | C15030 (30m કેબલ-કીટ) |
Specifications
| ભાગ # | 62 100 |
|---|---|
| વપરાશ વિસ્તાર | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| બ્રાન્ડ | SCAN ANTENNA |
| નેટવર્ક | THURAYA |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| LENGTH | 155 mm |
| પહોળાઈ | 270 mm |
| DEPTH | 60 mm |
| વજન | 1.8 kg |
Thuraya કવરેજ નકશો

થુરાયાનું મજબૂત સેટેલાઇટ નેટવર્ક સૌથી દૂરના સ્થળોએ કવરેજ પૂરું પાડે છે, તમને હંમેશા કનેક્ટેડ રાખવા માટે ભીડ-મુક્ત ઉપગ્રહ સંચાર સુનિશ્ચિત કરે છે. નવીન સેટેલાઇટ ડિઝાઇનથી લઈને દરેક થુરાયા ઉપકરણ અને સહાયકની વિશ્વસનીયતા સુધી, અમે પાર્થિવ સિસ્ટમ્સ અને સેલ્યુલર નેટવર્ક્સની સીમાઓથી આગળ ખરેખર શ્રેષ્ઠ ઉપગ્રહ સંચાર ઉકેલ પ્રદાન કરીએ છીએ.
થુરાયા નેટવર્ક ઉત્તર કે દક્ષિણ અમેરિકાને આવરી લેતું નથી.