ઇરિડિયમ 9575 એક્સ્ટ્રીમ અને ઇરિડિયમ 9575 PTT (SAT-CHG4-9575) માટે SatStation ફોર-બે બેટરી ચાર્જર
તમે પબ્લિક સર્વિસ સેક્ટરમાં કામ કરો કે ખાનગી ક્ષેત્રમાં, તમારી અસરકારક બનવાની ક્ષમતા તમારી કોમ્યુનિકેશન સિસ્ટમ્સની વિશ્વસનીયતા પર આધારિત છે. અને જ્યારે તમારો ઇરિડિયમ સેટેલાઇટ ફોન તમને અન્ય કોઈ ન હોય ત્યારે કનેક્ટેડ રાખે છે, જ્યારે અમને તેમની સૌથી વધુ જરૂર હોય ત્યારે અમે બધાએ તેમનો "જ્યુસ સમાપ્ત થઈ ગયો" હોવાની હતાશા અનુભવી છે. SatStation Iridium બેટરી ચાર્જર એ Iridium 9555 સેટેલાઇટ ફોન માટે એકમાત્ર સ્ટેન્ડઅલોન ચાર્જિંગ સોલ્યુશન છે. જેઓ એકસાથે બહુવિધ BAT20801 બેટરીઓ ચાર્જ કરવાની જરૂર હોય તેમના માટે તે યોગ્ય ઉકેલ છે વાહન માઉન્ટિંગ કીટ અને ડીસી ચાર્જર વિકલ્પો તરીકે ઉપલબ્ધ છે.
ઉત્પાદન સ્પષ્ટીકરણો:
-સાપેક્ષ ભેજ: 95% મહત્તમ બિન ઘનીકરણ
-ઇનપુટ પ્લગ: 2.5 mm કેન્દ્ર હકારાત્મક સોકેટ
-ઇનપુટ ઇલેક્ટ્રિકલ (ચાર્જર માટે): 12V DC ?20% 800 mAh ?10%
- પાવર સર્કિટ સ્વિચિંગ: ગરમીનું ઉત્પાદન ઘટાડવા માટે બોર્ડ પર
-ચાર્જિંગ સિસ્ટમ (એકલી બેટરી): નિયમિત અંતરે નકારાત્મક પલ્સ સાથે ઉચ્ચ વર્તમાન ચાર્જ
- ચાર્જિંગ રસાયણશાસ્ત્ર: અસ્પષ્ટપણે Ni-Cd અને/અથવા NiMH બેટરી ચાર્જ કરે છે
- ડ્યુઅલ પાવર સોર્સ એસી-ડીસી: એસી અને/અથવા ડીસીથી અસ્પષ્ટ રીતે કાર્ય કરો
-ટ્રાન્સફોર્મર પાવર: ઇનપુટ 120V AC 60 HZ 15 વોટ્સ, આઉટપુટ 12V DC 800 mAh
-કોર્ડ, 6 ફૂટ 22 AWG x 2C, 90C
Specifications
| ભાગ # | SAT-CHG4-9575 |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| બ્રાન્ડ | SATSTATION |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED |
| એક્સેસરી પ્રકાર | CHARGER |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -20°C to 50°C (-4°F - 122°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -10°C to 70°C |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| LENGTH | 14" |
| પહોળાઈ | 7.5" |
| DEPTH | 2" |
| વજન | 1.5 lb |
What's included
Includes:
At4000A (The base) x1
At1005A (The plates) x 4