થેલ્સ મિશનલિંક 700 ફિક્સ્ડ / વ્હીકલ સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ સિસ્ટમ (MF350BV)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- THALES
- મોડલ:
- MISSIONLINK
- ભાગ #:
- MF350BV
- ORIGIN:
- યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Thales-MissionLink
થેલ્સ મિશનલિંક 700 ફિક્સ્ડ / વ્હીકલ સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ સિસ્ટમ (MF350BV)
જમીન પરના લેન્ડસ્કેપ અને ઇવેન્ટ્સને ધ્યાનમાં લીધા વિના, અમારા ઉકેલો તમારા નિર્ણાયક સંદેશાવ્યવહાર પહોંચાડે છે
- તમારું મિશન તમને જ્યાં પણ લઈ જાય ત્યાં દરેક સમયે આધાર રાખવા માટેનું સંચાર ઉકેલ
- સરળ, અનુકૂલનક્ષમ, મજબૂત - કોઈપણ વપરાશકર્તાની વાસ્તવિક જીવન જરૂરિયાતો માટે રચાયેલ છે, તમારી માંગની પરિસ્થિતિ અથવા દૂરસ્થ સ્થાનને ધ્યાનમાં લીધા વગર
- થેલ્સ તરફથી, વિશ્વના સૌથી વધુ માંગવાળા વાતાવરણમાં, જમીન પર, સમુદ્ર પર અને હવામાં ઉપગ્રહ સંચાર પ્રણાલીઓ અને સંચાર તકનીકોના વૈશ્વિક પ્રદાતા
થેલ્સ દ્વારા મિશનLINK - સેટેલાઇટ કોમ્યુનિકેશન સિસ્ટમ્સ અને કોમ્યુનિકેશન્સ ટેક્નોલોજીમાં વૈશ્વિક અગ્રણી - લેન્ડસ્કેપને ધ્યાનમાં લીધા વિના તમારા મહત્વપૂર્ણ ઓપરેશનને વૈશ્વિક સંચાર કવરેજ આપે છે. જ્યાં તમારું મિશન તમને લઈ જાય ત્યાં આવશ્યક સંદેશાવ્યવહાર માટે આધાર રાખવો એ ઉકેલ છે. ભલે તમે તૈનાત દળના ભાગ રૂપે અથવા એકલ વ્યક્તિ તરીકે કામ કરો, આ ઉકેલ એક સરળ, અનુકૂલનક્ષમ અને મજબૂત ડિઝાઇન દ્વારા તમારા અનન્ય પડકારોને પહોંચી વળવા માટે રચાયેલ છે.
MissionLINK 66 ઉપગ્રહોના નેટવર્ક પર ઇરિડિયમ સર્ટસ બ્રોડબેન્ડ સેવાઓનો ઉપયોગ કરે છે જે વિશ્વના 100% ભાગને આવરી લે છે. આ સોલ્યુશન નિશ્ચિત સાઇટ્સ અને મોબાઇલ વપરાશકર્તાઓ માટે અત્યંત વિશ્વસનીય, મોબાઇલ અને આવશ્યક વૉઇસ, ટેક્સ્ટ અને વેબ સંચાર પ્રદાન કરવા માટે આ મજબૂત નેટવર્ક સેવાનો ઉપયોગ કરે છે.
સલામતી સેવાઓ
- રીઅલ-ટાઇમ કટોકટી ચેતવણી અને તકલીફ સૂચનાઓ
- 3 સમર્પિત વૉઇસ ચેનલો સુધી પહોંચાડવા માટે વૉઇસ અને ડેટા સક્ષમ
- ટેલિમેડિસિન સક્ષમ
- સ્થાન ટ્રેકિંગ
- ઓપરેશનલ ઉન્નત્તિકરણો
- ઉન્નત રિપોર્ટિંગ, સર્વિસ લોગિંગ, મોબાઇલ કનેક્ટિવિટી, સિસ્ટમ/કાર્ગો મોનિટરિંગ અને અન્ય ઓપરેશનલ જરૂરિયાતો
- એમ્બેડેડ 802.11b/g Wi-Fi એક્સેસ પોઈન્ટ
- બહુવિધ વપરાશકર્તા ક્ષમતા, 12 કનેક્ટેડ ઉપકરણો સુધી
- Android અને iOS ઉપકરણો માટે એપ્લિકેશન સક્ષમ કાર્યક્ષમતા
MissionLINK એક સાહજિક, વપરાશકર્તા-મૈત્રીપૂર્ણ ઇન્ટરફેસ સાથે આવે છે અને હાલના વાહનો અથવા નવા કાફલામાં ઝડપથી સંકલિત કરી શકાય છે. તેમાં તમારા રોકાણને ભાવિ-પ્રૂફ કરવા અને પીક સ્પીડ અને કામગીરીની ખાતરી કરવા માટે બિલ્ટ-ઇન અપગ્રેડબિલિટીનો પણ સમાવેશ થાય છે.
મલ્ટી-સર્વિસ પ્લેટફોર્મ
• 700kbps (ડાઉન)/352kbps (ઉપર) સુધીના IP ડેટા સત્રો
• 256kbps સુધી સ્ટ્રીમિંગ
• 3 પ્રમાણભૂત અને ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળી VOIP વૉઇસ લાઇન
• SBD અને સર્કિટ સ્વીચ (64kbps સુધી)
• સ્થાન ટ્રેકિંગ
• PTT તૈયાર
ઉકેલ તૈયાર લક્ષણો
• ઈન્ટરફેસ વાપરવા માટે સરળ, તમામ કાર્યક્ષમતા અંતર પર ઉપલબ્ધ છે
• રગ્ડાઇઝ્ડ એન્ડ્રોઇડ ટેથર્ડ હેન્ડસેટ
• 4G LTE તૈયાર, સોફ્ટફોન ક્ષમતા
• Android અને iOS માટે એપ્લિકેશન સક્ષમ કાર્યક્ષમતા
• એમ્બેડેડ 802.11b/g Wi-Fi એક્સેસ પોઈન્ટ
• બહુવિધ વપરાશકર્તા ક્ષમતા, 12 કનેક્ટેડ ઉપકરણો સુધી
• લાઇટવેઇટ IP66 રેટેડ સિંગલ કેબલ ADU એન્ટેના
• IP52 BDU ટર્મિનલ
Specifications
| મોડલ | MISSIONLINK |
|---|---|
| ભાગ # | MF350BV |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | THALES |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM CERTUS LAND |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | TERMINAL |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -60ºC to 55ºC (-76°F to 130°F) |
| STREAMING IP | UP TO 256 kbps |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| વિશેષતા | PHONE, INTERNET, EMAIL |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| HEIGHT | 10,2 cm (4 pouces) |
| વજન | 2,8 kg (6,2 livres) |
Feature
થેલ્સ મિશનલિંક 350 સુવિધાઓ
• તમારું મિશન તમને જ્યાં લઈ જાય ત્યાં માટે વિશ્વસનીય સેટેલાઇટ સંચાર
• વૈશ્વિક સ્તરે 100% કવરેજ પૂરું પાડવું જેના પર તમે આધાર રાખી શકો છો
• નિર્ણાયક કામગીરી અને ઉન્નત સુરક્ષા સુવિધાઓ માટે આવશ્યક સંદેશાવ્યવહારને સક્ષમ કરવું
• નેક્સ્ટ જનરેશન હાઈ સ્પીડ સેવાઓ માટે ભવિષ્ય-પ્રૂફ સોલ્યુશન્સ
• પરિસ્થિતિ, વાતાવરણ અથવા સ્થાનને ધ્યાનમાં લીધા વિના કોઈપણ વપરાશકર્તાની વાસ્તવિક જીવન જરૂરિયાતોને પહોંચી વળવા માટે સરળ, અનુકૂલનક્ષમ અને મજબૂત
• ઓછી વિલંબ પર ડેટા અને વૉઇસ સંચાર વિતરિત
What's included
શું સમાવેશ થાય છે
-1100789-501 કિટ, ટર્મિનલ યુનિટ, માઉન્ટિંગ હાર્ડવેર
-1100790-501 કિટ, એન્ટેના મેગ્નેટિક માઉન્ટ
-1100792-501 કિટ, એન્ટેના માઉન્ટિંગ હાર્ડવેર લેન્ડ
-1600899-1 બ્રોડબેન્ડ એક્ટિવ એન્ટેના (BAA)
-3402174-1 ક્વિક સ્ટાર્ટ ગાઈડ (QSG) મિશનLINK
-3900011-1 પેપર માઉન્ટિંગ ટેમ્પલેટ, ટર્મિનલ યુનિટ
-3900013-1 પેપર માઉન્ટિંગ ટેમ્પલેટ, BAA
-4102947-502 ટર્મિનલ યુનિટ 350, IRIDIUM CERTUS લેન્ડ
-855021-010 RF કેબલ, 10 ફૂટ LMR240
-855024-020 કેબલ, વાહન ડીસી પાવર હાર્નેસ 20 ફૂટ
-855026-010 કેબલ, RJ-45 ઈથરનેટ, 10 ફૂટ
-85728-001 Wi-Fi એન્ટેના, 2.4 GHz ડીપોલ 2 dBi
ઇરિડિયમ વૈશ્વિક કવરેજ નકશો

ઇરિડિયમ એવા દૂરના વિસ્તારોમાં અને ત્યાંથી આવશ્યક સંચાર સેવાઓ પહોંચાડે છે જ્યાં અન્ય કોઈ પ્રકારનું સંચાર ઉપલબ્ધ નથી. 66 ક્રોસ-લિંક્ડ લો-અર્થ ઓર્બિટ (LEO) ઉપગ્રહોના વિશિષ્ટ રીતે અત્યાધુનિક વૈશ્વિક નક્ષત્ર દ્વારા સંચાલિત, Iridium® નેટવર્ક સમગ્ર વાયુમાર્ગો, મહાસાગરો અને ધ્રુવીય પ્રદેશો સહિત ગ્રહની સમગ્ર સપાટી પર ઉચ્ચ-ગુણવત્તાવાળા વૉઇસ અને ડેટા કનેક્શન્સ પ્રદાન કરે છે. ભાગીદાર કંપનીઓની તેની ઇકોસિસ્ટમ સાથે, ઇરિડિયમ એવા બજારો માટે વિશ્વસનીય ઉકેલોનો નવીન અને સમૃદ્ધ પોર્ટફોલિયો પ્રદાન કરે છે જેને ખરેખર વૈશ્વિક સંચારની જરૂર હોય છે.
પૃથ્વીથી માત્ર 780 કિલોમીટરના અંતરે, ઇરિડિયમના LEO નેટવર્કની નિકટતાનો અર્થ થાય છે પોલ-ટુ-પોલ કવરેજ, ટૂંકા ટ્રાન્સમિશન પાથ, મજબૂત સિગ્નલો, ઓછી વિલંબતા અને GEO ઉપગ્રહો કરતાં ઓછો નોંધણી સમય. અવકાશમાં, દરેક ઇરિડિયમ ઉપગ્રહ ચાર અન્ય લોકો સાથે જોડાયેલ છે જે એક ગતિશીલ નેટવર્ક બનાવે છે જે વૈશ્વિક કવરેજને સુનિશ્ચિત કરવા માટે ઉપગ્રહો વચ્ચેના ટ્રાફિકને રૂટ કરે છે, ભલે પરંપરાગત સ્થાનિક સિસ્ટમો અનુપલબ્ધ હોય.