થુરાયા એક્સટી-લાઇટ સેટેલાઇટ ફોન
Out of stock
- બ્રાન્ડ:
- THURAYA
- મોડલ:
- XT LITE
- ORIGIN:
- દક્ષિણ કોરિયા
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- CURRENTLY UNAVAILABLE
- SKU:
- Thuraya-XT-LITE-Sat-Phone
- Buy 2 for US$587.95 each and save 2%
- Buy 5 for US$575.95 each and save 4%
- Buy 10 for US$569.95 each and save 5%
- Buy 20 for US$563.95 each and save 6%
- Buy 50 for US$557.95 each and save 7%
- Buy 100 for US$551.95 each and save 8%
થુરાયા એક્સટી-લાઇટ સેટેલાઇટ ફોન
Thuraya XT-LITE અજેય મૂલ્ય સાથે વિશ્વસનીય સેટેલાઇટ ફોન કનેક્ટિવિટી પૂરી પાડે છે. તે ખર્ચ-સભાન વપરાશકર્તાઓ માટે રચાયેલ છે જેમને સ્પષ્ટ અને અવિરત કનેક્શન સાથે સમાધાન કર્યા વિના, સુરક્ષિત રીતે જોડાયેલા રહેવાની જરૂર છે. તે વાપરવા માટે ખૂબ જ સરળ છે. તમે સેટેલાઇટ મોડમાં ફોન કૉલ કરી શકો છો અને SMS સંદેશા મોકલી શકો છો, પછી ભલે તમે રણ પાર કરી રહ્યાં હોવ, સમુદ્રમાં સફર કરતા હોવ કે પર્વતો પર ચડતા હોવ.
સેટેલાઇટ મોડમાં કૉલ્સ અને ટેક્સ્ટ સંદેશાઓ
જ્યારે પણ પાર્થિવ નેટવર્ક ઉપલબ્ધ ન હોય ત્યારે સેટેલાઇટ મોડમાં કૉલ કરો અને SMS સંદેશાઓ મોકલો. અદ્યતન ઓમ્ની-ડાયરેક્શનલ એન્ટેના અવિરત સંચારને સુનિશ્ચિત કરે છે, જે-ઓન-ધી-કોલ્સ માટે સીમલેસ વૉક-એન્ડ-ટૉક કાર્યક્ષમતા પ્રદાન કરે છે.
લાંબા સમય સુધી ચાલતી બેટરી જીવન
Thuraya XT-LITE લાંબા સમય સુધી ચાલતી બેટરી સાથે વિશ્વસનીય સંદેશાવ્યવહારને સક્ષમ કરે છે જે છ કલાક સુધીનો ટોકટાઈમ અને 80 કલાકનો સ્ટેન્ડબાય સમય પૂરો પાડે છે.
ઉપયોગની સરળતા
ફક્ત તમારા ફોનને ચાર્જ કરો અને ખાતરી કરો કે તમારું સિમ કાર્ડ કામ કરી રહ્યું છે. તે સરળ છે. પછી તમે Thuraya XT-LITE ને ઉપલબ્ધ 13 ભાષાઓમાંથી એકમાં પ્રોગ્રામ કરી શકો છો (સરળ ચીની એક અલગ ફર્મવેર તરીકે ઉપલબ્ધ છે).
સૌથી મજબૂત અને શક્તિશાળી સેટેલાઇટ નેટવર્ક દ્વારા સપોર્ટેડ છે
થુરાયાનું સેટેલાઇટ નેટવર્ક લગભગ 160 દેશો અથવા વિશ્વના બે તૃતીયાંશ ભાગ સહિત સૌથી વિશ્વસનીય સેટેલાઇટ કવરેજ ધરાવવા માટે પ્રખ્યાત છે. Thuraya XT-LITE તમને સેટેલાઇટ એન્ટેના સ્ટોવ હોવા છતાં પણ કોલ નોટિફિકેશન પ્રાપ્ત કરવા સક્ષમ બનાવે છે, જે તમને હંમેશા કનેક્ટેડ રાખે છે.
વધારાની સુવિધાઓમાં શામેલ છે: એડ્રેસ બુક, એલાર્મ, કેલ્ક્યુલેટર, કેલેન્ડર, કોલ લોગ, કોન્ફરન્સ કોલ્સ, કોન્ટેક્ટ ગ્રુપ્સ, સ્પીડ ડાયલિંગ, સ્ટોપવોચ અને વર્લ્ડ ટાઇમ.
Specifications
| UPC | 8809260440173 |
|---|---|
| SHIPS FROM | DUBAI, UAE |
| મોડલ | XT LITE |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | EUROPE, AFRICA, ASIA, AUSTRALIA |
| બ્રાન્ડ | THURAYA |
| નેટવર્ક | THURAYA |
| સેવા | THURAYA VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | હેન્ડહેલ્ડ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | HANDSET |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| ડેટા સ્પીડ | N/A |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, ARABIC, FARSI, FRENCH, GERMAN, HINDI, ITALIAN, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, TURKISH, URDU |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING |
| CONSTELLATION | 2 ઉપગ્રહો |
| વાત કરવાનો સમય | UP TO 6 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 80 HOURS |
| LENGTH | 128 mm (5.04") |
| પહોળાઈ | 53 mm (2.09") |
| DEPTH | 27 mm (1.06") |
| વજન | 186 grams (6.56 oz) |
Thuraya XT-લાઇટ કવરેજ નકશો

થુરાયાનું મજબૂત સેટેલાઇટ નેટવર્ક સૌથી દૂરના સ્થળોએ કવરેજ પૂરું પાડે છે, તમને હંમેશા કનેક્ટેડ રાખવા માટે ભીડ-મુક્ત ઉપગ્રહ સંચાર સુનિશ્ચિત કરે છે. નવીન સેટેલાઇટ ડિઝાઇનથી લઈને દરેક થુરાયા ઉપકરણ અને સહાયકની વિશ્વસનીયતા સુધી, અમે પાર્થિવ સિસ્ટમ્સ અને સેલ્યુલર નેટવર્ક્સની સીમાઓથી આગળ ખરેખર શ્રેષ્ઠ ઉપગ્રહ સંચાર ઉકેલ પ્રદાન કરીએ છીએ.
થુરાયા નેટવર્ક ઉત્તર કે દક્ષિણ અમેરિકાને આવરી લેતું નથી.