Beam IsatDock LITE para sa Inmarsat IsatPhone Pro (ISD LITE)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- MODELO:
- ISD LITE
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Inmarsat-Beam-IsatPhone-Lite
Beam IsatDock LITE para sa Inmarsat IsatPhone Pro (ISD LITE)
Ang Beam IsatDock LITE para sa IsatPhone Pro ng Inmarsat ay nagbibigay-daan para sa isang semi-permanenteng pag-install sa iba't ibang mga application kung saan ang madaling pag-access sa mga karaniwang serbisyo ng boses at *data ay kinakailangan para sa mga aplikasyon sa lupa at dagat.
Ang IsatDock LITE ay nagbibigay-daan sa IsatPhone Pro na palaging naka-on at handang tumanggap ng mga papasok na tawag, na masasagot sa pamamagitan ng Bluetooth accessory o ang opsyonal na handset ng privacy. Ang handset ng IsatPhone Pro, ay ligtas na umaangkop sa Dock na isa ring key lockable, kasama sa iba pang feature ang pag-charge ng telepono, USB *data port, inbuilt ringer at nagbibigay-daan sa antenna at power na permanenteng konektado sa Dock na handa nang gamitin. Ang handset ng IsatPhone Pro ay madaling maipasok at maalis sa pamamagitan ng pagpindot ng isang button sa itaas ng dock na ginagawang napakadaling gamitin palayo sa Dock kapag kinakailangan.
Specifications
| MODELO | ISD LITE |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT VOICE |
| URI NG GAMITIN | FIXED, MARITIME, SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | DOCKING STATION |
| OPERATING TEMPERATURE | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -35°C to 85°C (-31°F to 185°F) |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE SA | ISATPHONE PRO |
Feature
Mga Tampok ng Beam IsatDock LITE
• Pinapanatiling laging naka-charge ang telepono
• Adjustable in-built ringer
• Status LED na may adjustable brightness
• May kasamang unibersal na bracket ng RAM
• Suporta sa boses at data
• Opsyonal na handset sa privacy
• Slimline na disenyo
• Mataas na kalidad na plastik na ABS
• Isang mekanismo ng pagpasok ng isang aksyon
• Mga gabay sa pagpasok
• Paglabas ng isang pindutan
• Nai-lock ang susi
• Mga opsyon sa pag-mount sa pangkalahatan
• Matatag na GSPS/GPS antenna connection
• Mga naa-access na control button
• 24 na buwang warranty
What's included
Ano ang Kasama:
• IsatDock LITE
• Universal Mounting Bracket (RAM)
• Susi sa pag-lock ng handset
• 10-32V DC Power Cable
• Manwal ng Gumagamit
• Gabay sa Mabilis na Pagsisimula