Beam IsatDock LITE สำหรับ Inmarsat IsatPhone Pro (ISD LITE)
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- แบบอย่าง:
- ISD LITE
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Inmarsat-Beam-IsatPhone-Lite
Beam IsatDock LITE สำหรับ Inmarsat IsatPhone Pro (ISD LITE)
Beam IsatDock LITE สำหรับ IsatPhone Pro ของ Inmarsat ช่วยให้สามารถติดตั้งแบบกึ่งถาวรบนแอพพลิเคชั่นที่หลากหลาย ซึ่งการเข้าถึงบริการเสียงมาตรฐานและบริการข้อมูล * เป็นสิ่งจำเป็นสำหรับการใช้งานบนบกและในทะเล
IsatDock LITE ช่วยให้ IsatPhone Pro เปิดอยู่เสมอและพร้อมรับสายเรียกเข้า ซึ่งสามารถรับสายผ่านอุปกรณ์เสริม Bluetooth หรือเครื่องโทรศัพท์ส่วนตัวที่เป็นอุปกรณ์เสริม โทรศัพท์มือถือ IsatPhone Pro ติดตั้งได้อย่างปลอดภัยบน Dock ซึ่งยังสามารถล็อคกุญแจได้ คุณสมบัติอื่นๆ ได้แก่ การชาร์จโทรศัพท์ พอร์ตข้อมูล USB * เสียงกริ่งในตัว และช่วยให้เสาอากาศและพลังงานเชื่อมต่อกับ Dock อย่างถาวรพร้อมใช้งาน โทรศัพท์มือถือ IsatPhone Pro ใส่และถอดออกได้ง่ายด้วยการกดปุ่มที่ด้านบนของด็อค ทำให้ง่ายต่อการใช้งานห่างจากด็อคเมื่อจำเป็น
Specifications
| แบบอย่าง | ISD LITE |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT VOICE |
| ใช้ประเภท | FIXED, การเดินเรือ, ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | DOCKING STATION |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -35°C to 85°C (-31°F to 185°F) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| เข้ากันได้กับ | ISATPHONE PRO |
Feature
คุณสมบัติของลำแสง IsatDock LITE
• ทำให้โทรศัพท์ชาร์จอยู่เสมอ
• เสียงกริ่งในตัวแบบปรับได้
• LED แสดงสถานะพร้อมความสว่างที่ปรับได้
• รวมวงเล็บ RAM สากล
• รองรับเสียงและข้อมูล
• โทรศัพท์มือถือเพื่อความเป็นส่วนตัวเพิ่มเติม
• ดีไซน์เพรียวบาง
• พลาสติก ABS คุณภาพสูง
• กลไกการแทรกแบบเดี่ยว
• คู่มือการแทรก
• ปล่อยปุ่มเดียว
• กุญแจล็อคได้
• ตัวเลือกการติดตั้งอเนกประสงค์
• การเชื่อมต่อเสาอากาศ GSPS/GPS ที่ทนทาน
• ปุ่มควบคุมที่สามารถเข้าถึงได้
• รับประกัน 24 เดือน
What's included
สิ่งที่รวม:
• IsatDock LITE
• ขายึดอเนกประสงค์ (RAM)
• กุญแจล็อคเครื่อง
• สายไฟ DC 10-32V
• คู่มือการใช้งาน
• คู่มือเริ่มต้นใช้งานฉบับย่อ