ระบบเสาอากาศทางทะเล Intellian v60 VSAT (V1-60)
calcActive())">
In stock
- ยี่ห้อ:
- INTELLIAN
- แบบอย่าง:
- v60
- ส่วนหนึ่ง #:
- V1-60
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-V60-System-V1-60
US$17,814.77
Intellian v60 เป็นระบบเสาอากาศ VSAT สำหรับการเดินเรือแบบ Ku-band ขนาด 60 ซม. พร้อมการออกแบบเรโดมที่กะทัดรัด ช่วยให้เรือขนาดเล็กพอดีกับระบบที่มีพื้นที่จำกัด ด้วยแพลตฟอร์มป้องกันการสั่นไหวแบบ 3 แกน v60 จึงมีประสิทธิภาพการติดตามที่เหนือกว่า ซึ่งเกือบเท่ากับระบบเสาอากาศ VSAT ระดับ 1 เมตร v60 สามารถกำหนดค่าสำหรับ SCPC, บรอดแบนด์หรือเครือข่ายดาวเทียมแบบไฮบริด เหมาะสำหรับอินเทอร์เน็ตความเร็วสูง การอัปเดตสภาพอากาศและแผนภูมิ อีเมล การถ่ายโอนไฟล์และรูปภาพ การประชุมทางวิดีโอ VoIP VPN และการสำรองฐานข้อมูล v60 ได้รับการออกแบบและสร้างขึ้นเพื่อให้ตรงหรือเกินมาตรฐานอุตสาหกรรมและการทหารสำหรับการสั่นสะเทือน การกระแทก และ EMC เพื่อให้มั่นใจถึงความน่าเชื่อถือสูงสุดในสภาวะที่เลวร้ายที่สุดในทะเล
v60 มีช่วง Azimuth ที่ไม่จำกัดสำหรับการติดตามอย่างต่อเนื่องโดยไม่ต้องแกะสายเคเบิลในเสาอากาศ ช่วงระดับความสูงกว้างตั้งแต่ -10? ถึง 100? ช่วยให้ v60 สามารถรับสัญญาณได้อย่างราบรื่นในขณะที่เรือกำลังเดินทางใกล้เส้นศูนย์สูตรหรือบริเวณขั้วโลก ด้วยการออกแบบการติดตั้งที่ง่ายที่สุดและส่วนต่อประสานที่เป็นมิตรกับผู้ใช้ส่วนใหญ่ที่คุณสามารถหาได้ในตลาด v60 รับประกันได้ว่าคุณจะได้รับประสบการณ์บรอดแบนด์ใหม่ทั้งหมดในทะเล
v60 มี GPS ในตัวสำหรับการรับสัญญาณดาวเทียมที่รวดเร็วและการควบคุมโพลาไรซ์อัตโนมัติเพื่อปรับความแรงของสัญญาณของฟีดโพลาไรซ์เชิงเส้นให้เหมาะสมที่สุด v60 ให้ประสิทธิภาพการทำงานที่เต็มเปี่ยมด้วยคุณภาพและความน่าเชื่อถือสูงสุดในการเชื่อมต่อในทะเล v60 เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับนักเดินเรือที่กำลังมองหาประสบการณ์บรอดแบนด์ระดับการค้าด้วยโซลูชันที่กะทัดรัด แข็งแกร่ง และคุ้มค่า
Specifications
| แบบอย่าง | v60 |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | V1-60 |
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| ยี่ห้อ | INTELLIAN |
| เครือข่าย | VSAT |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| ขนาดเสาอากาศ | 60 cm (23.6 inch) |
| น้ำหนัก | 59,5 kg (131,2 livres) |
| RADOME HEIGHT | 84.5 cm (33.3 inch) |
| RADOME DIAMETER | 78 cm (30.7 inch) |
| POLARIZATION | Cross-pol and Co-pol as standard |
| AZIMUTH RANGE | Unlimited |
| ELEVATION RANGE | -10° ~ 100° |
| CROSS-LEVEL RANGE | Up to ±30° |
Write a Review