Intellian v80G Ku-band พร้อมตัวสะท้อนแสง 83 ซม. (32.7 นิ้ว), X-pol และ Co-pol, NJRC 8W Extended BUC & PLL LNB (V2-81-CJW1)
Out of stock
- ยี่ห้อ:
- INTELLIAN
- แบบอย่าง:
- v80G
- ส่วนหนึ่ง #:
- V2-81-CJW1
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- END OF LIFE
- SKU:
- Intellian-V80G-System-V2-80
Intellian v80G Ku-band พร้อมตัวสะท้อนแสง 83 ซม. (32.7 นิ้ว), X-pol และ Co-pol, NJRC 8W Extended BUC & PLL LNB (V2-81-CJW1)
Intellian v80G เป็นระบบ VSAT แบบ 3 แกน Ku-band ขนาด 83 ซม. ที่บูรณาการอย่างสมบูรณ์ ระบบ VSAT ที่มีความเสถียรในการเดินเรือที่รับและล็อคดาวเทียมโดยไม่ต้องใช้อินพุตแยกต่างหากจากเข็มทิศไจโรของเรือ สิ่งนี้ทำให้มีการเชื่อมต่อบรอดแบนด์ที่เชื่อถือได้ "เปิดตลอดเวลา" ในทะเล
โซลูชันล่าสุดจาก Intellian v80G สามารถกำหนดค่าสำหรับเครือข่ายดาวเทียม TDMA หรือ SCPC หน่วยควบคุมเสาอากาศ (ACU) ใหม่รองรับการเข้าถึง Wi-Fi ผ่าน ACU เช่นเดียวกับการเข้าถึงพอร์ตข้อมูล USB สำหรับการอัปเกรดและการบำรุงรักษา และโมดูลการเชื่อมต่อ Bluetooth ในตัวภายในเสาอากาศสามารถเปิดใช้งานการเชื่อมต่อพีซีระยะไกล
v80G เหมาะสำหรับอินเทอร์เน็ตความเร็วสูง การอัปเดตแผนภูมิสภาพอากาศ อีเมล การถ่ายโอนไฟล์และรูปภาพ การประชุมทางวิดีโอ VoIP VPN และการสำรองฐานข้อมูล การออกแบบประสิทธิภาพ RF อัตราขยายสูงช่วยให้เสาอากาศสามารถทำงานบนขอบของรอยเท้าสัญญาณด้วยผลลัพธ์ที่เหนือกว่า ตัวกลางระบบคู่สำหรับการขยายความซ้ำซ้อนและแอปพลิเคชันที่ปลอดภัยเมื่อล้มเหลวยังเป็นตัวเลือกด้วยระบบสื่อสาร VSAT ที่หลากหลายและเป็นนวัตกรรมใหม่นี้
v80G ของ Intellian มีช่วง Azimuth ไม่จำกัด (ไม่มีการแกะสายเคเบิล), มุมเงยกว้าง (-15?? ถึง +100??), ไลบรารีดาวเทียมทั่วโลกที่ตั้งโปรแกรมไว้ล่วงหน้า, GPS ในตัว, การค้นหาแบบไร้ Gyro และใช้งานง่าย เพื่อใช้งานฟังก์ชั่นการจัดการและบำรุงรักษาจากระยะไกล ระบบสื่อสาร v80G VSAT เข้ากันได้กับผู้ให้บริการที่ใช้โมเด็ม iDirect, Hughes, Comtech และ SatLink มีการเพิ่มเครือข่ายโมเด็มเพิ่มเติมในขอบเขตการเชื่อมต่อของเราอย่างต่อเนื่อง
อินเทอร์เฟซบนเว็บของ Antenna Control Unit (ACU) ในตัวให้การเข้าถึง IP ระยะไกลและการวินิจฉัยระบบ ทำให้ไม่จำเป็นต้องมีวิศวกรเข้ามาดูแลเรือเพื่อดำเนินการบำรุงรักษาตามปกติและพารามิเตอร์การตั้งค่า ส่วนประกอบของระบบ Intellian v-Series สามารถเข้าถึง ตรวจสอบ และควบคุมได้จากตำแหน่งบนเว็บใดๆ ในโลก เข้ากันได้กับ Uplogix และ OpenAMIP ประโยชน์ที่ผู้ใช้จะได้รับคือค่าใช้จ่ายในการดำเนินงานที่ลดลง การแก้ปัญหาที่เร็วขึ้นเมื่อเกิดปัญหาขึ้น และการปรับปรุงความปลอดภัยและการปฏิบัติตามข้อกำหนดเทียบกับการจัดการแบบรวมศูนย์เท่านั้น
กิจวัตรการบำรุงรักษาหลายร้อยรายการสามารถดำเนินการได้โดยอัตโนมัติ เช่น การอัปเกรดเฟิร์มแวร์ พารามิเตอร์การติดตาม การรีเซ็ตระบบ และการวินิจฉัย รวมถึงบันทึกข้อมูลประวัติประสิทธิภาพของเสาอากาศ
v80G ยังรองรับ LNB เดี่ยวหรือหลายแบนด์ ทั้งฟีดแบบ cross-pol และ co-pol และมีตัวเลือก BUC ตั้งแต่ 4W ถึง 8W ถึง mini 16W ได้รับการออกแบบและสร้างขึ้นเพื่อให้ตรงหรือเกินกว่ามาตรฐานอุตสาหกรรมและการทหารสำหรับการทดสอบการสั่นสะเทือน การกระแทก และสภาพแวดล้อม เพื่อให้มั่นใจในสภาพทะเลที่สมบุกสมบัน

Specifications
| แบบอย่าง | v80G |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | V2-81-CJW1 |
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| ยี่ห้อ | INTELLIAN |
| เครือข่าย | VSAT |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| ขนาดเสาอากาศ | 83 cm (32.7 inch) |
| น้ำหนัก | 90,3 kg (199 lb) |
| RADOME HEIGHT | 120.5 cm (47.5 inch) |
| RADOME DIAMETER | 113 cm (44.5 inch) |