Beam IntelliDOCK 9555 - Gói Trạm nối Bluetooth (9555ID-SB)
-
x
Checkout using your account
Checkout as a new customer
Creating an account has many benefits:
In stock
| PHẦN # | 9555ID-SB |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | BUNDLE |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9555 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
| CHIỀU DÀI | 20 cm (7.9") |
| CHIỀU RỘNG | 7.5 cm (3") |
| CHIỀU SÂU | 6.5 cm (2.6") |
| CÂN NẶNG | 0.32 kg |
Trong cái hộp:
Tia IntelliDOCK 9555
Giá đỡ bằng thép gắn Ram
Giao diện & cáp nguồn
Hướng dẫn sử dụng
Hướng dẫn cài đặt