Beam PotsDOCK 9555 - RJ11 / POTS & Đế cắm theo dõi (9555PD)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- NGƯỜI MẪU:
- POTSDOCK 9555
- PHẦN #:
- 9555PD
- ORIGIN:
- Trung Quốc
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-Beam-PotsDOCK-9555
PotsDOCK cũng có một mô-đun Bluetooth sẵn có để kết nối bằng giọng nói cùng với hệ thống báo cáo cảnh báo và theo dõi thông minh sử dụng công cụ GPS sẵn có của PotsDOCK. Mô-đun cảnh báo & theo dõi có thể được cấu hình để hỗ trợ báo cáo cảnh báo khẩn cấp hoặc bỏ phiếu định kỳ.
Thiết bị cầm tay Iridium 9555 vừa vặn chắc chắn trong đế cắm, có tính năng Bluetooth, dữ liệu USB, sạc điện thoại và ăng-ten tích hợp, dữ liệu và kết nối nguồn giúp có thể giữ tất cả cáp ăng-ten và nguồn được kết nối vĩnh viễn với đế luôn sẵn sàng để sử dụng. Thiết bị cầm tay Iridium 9555 có thể dễ dàng lắp vào và tháo ra bằng cách nhấn một nút trên đỉnh PotsDOCK, giúp bạn có thể dễ dàng tháo 9555 bất kỳ lúc nào với sự an tâm khi biết rằng nó sẽ luôn được sạc đầy.
PotsDOCK cũng hỗ trợ sử dụng Thiết bị cầm tay bảo mật Beam nhỏ gọn tùy chọn có thể được đặt bên cạnh PotsDOCK để thuận tiện hơn nếu cần.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | POTSDOCK 9555 |
|---|---|
| PHẦN # | 9555PD |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | DOCKING STATION |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9555 |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
| CHIỀU DÀI | 200 mm |
| CHIỀU RỘNG | 75 mm (3.0") |
| CHIỀU SÂU | 65 mm (2.7") |
| CÂN NẶNG | 0.32 kg |
Feature
• Cài đặt nhỏ gọn dòng mỏng
• Tích hợp kết nối Bluetooth
• Giao diện RJ11/POTS
• Có khả năng thoại, SMS, SBD và chuyển mạch dữ liệu
• Theo dõi sẵn có và SOS
• Giao diện dữ liệu USB
• Giao diện nối tiếp RS232 D9
• Phụ kiện/Cảm biến đánh lửa
• Đầu vào nguồn 9-32V DC
• TNC và SMA cho GPS
• Được chứng nhận đầy đủ, Iridium, RoHS, CE, IEC60945
• Bảo hành sửa chữa hoặc thay thế 2 năm