Beam IntelliDOCK 9555 - Trạm Docking Bluetooth (9555ID)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- PHẦN #:
- 9555ID
- ORIGIN:
- Trung Quốc
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-IntelliDOCK-9555-Docking
Điện thoại Iridium 9555 được gắn chặt trong IntelliDOCK, có tính năng Bluetooth tích hợp, cổng dữ liệu USB, chuông tích hợp, sạc điện thoại và kết nối ăng-ten, dữ liệu và nguồn, giúp giữ tất cả các cáp ăng-ten và nguồn luôn được kết nối với trạm kết nối, sẵn sàng sử dụng. Điện thoại Iridium 9555 dễ dàng được lắp vào và tháo ra bằng cách nhấn nút trên đỉnh của IntelliDOCK, giúp dễ dàng tháo 9555 bất cứ lúc nào với sự yên tâm biết rằng nó luôn được sạc đầy.
IntelliDOCK cũng hỗ trợ việc sử dụng một điện thoại Beam Privacy Handset nhỏ gọn tùy chọn có thể được đặt cạnh IntelliDOCK để tiện lợi hơn nếu cần.
Specifications
| PHẦN # | 9555ID |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | DOCKING STATION |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9555 |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, NARROWBAND, BLUETOOTH |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | IRIDIUM CERTIFIED, RoHS, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
| CHIỀU DÀI | 20 cm (7.9") |
| CHIỀU RỘNG | 7.5 cm (3") |
| CHIỀU SÂU | 6.5 cm (2.6") |
| CÂN NẶNG | 0.32 kg (1.3 lb) |
Feature
Beam IntelliDOCK 9555 - Trạm Gắn Bluetooth (9555ID)
GIÁ ĐỠ INTELLIDOCK
• Giữ chắc chắn điện thoại 9555
• Thiết kế và cấu trúc chắc chắn
• Sạc điện thoại 9555 sẵn sàng sử dụng
• Kết nối ăng-ten tích hợp
• Điện thoại luôn được sạc sẵn sàng sử dụng
BLUETOOTH® TÍCH HỢP
• Bluetooth® được tích hợp trong giá đỡ
• Hỗ trợ phụ kiện giọng nói Bluetooth®
• Gọi rảnh tay tiện lợi
CHUÔNG TÍCH HỢP
• Chuông tích hợp để cải thiện chỉ báo chuông GIỌNG NÓI, DỮ LIỆU, SMS, SBD
• Hỗ trợ tất cả các dịch vụ giọng nói, dữ liệu, SMS và SBD của Iridium
• Truy cập gọi trả trước, trả sau & gọi cho thủy thủ
• Kết nối dữ liệu Bluetooth® & USB
ĐIỆN THOẠI RIÊNG TƯ
• Hỗ trợ điện thoại riêng tư Beam tùy chọn
• Tự động phát hiện thông minh trả lời/ngắt cuộc gọi
CÀI ĐẶT
• Hỗ trợ đầu vào nguồn DC 9 - 32V
• Cài đặt linh hoạt qua giá đỡ đa năng, cũng phù hợp cho gắn tường
• Bộ phích cắm AC 110 - 240V tùy chọn có sẵn
CHẤT LƯỢNG
• Thiết kế công nghiệp chuyên nghiệp
• Bảo hành 2 năm yên tâm, đảm bảo thay thế
• Được kiểm tra 100% tại nhà máy
• Đầy đủ chứng nhận, được Iridium phê duyệt, RoHS, CE, IEC60945
What's included
Trong hộp:
Beam IntelliDOCK 9555
Giá đỡ bằng thép Ram-mount
Cáp giao diện & nguồn
Hướng dẫn sử dụng
Hướng dẫn lắp đặt