Beam SatDOCK-G 9555 Trạm Đỗ Xe Rảnh Tay (9555SDG)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- PHẦN #:
- 9555SDG
- ORIGIN:
- Trung Quốc
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-SatDock-9555SD-G-Iridium
Điện thoại vệ tinh Iridium 9555, vừa vặn an toàn trong Dock có thiết kế nhỏ gọn, khác với các bộ docking truyền thống khác yêu cầu một hộp bên ngoài khác để lắp đặt, Beam SatDOCK được chứa tất cả trong một Dock nhỏ gọn duy nhất. Các tính năng khác bao gồm sạc điện thoại, Bluetooth tích hợp, dữ liệu USB, chuông tích hợp và cho phép ăng-ten và nguồn được kết nối vĩnh viễn với Dock sẵn sàng sử dụng. Điện thoại Iridium 9555 dễ dàng được chèn vào và tháo ra bằng cách nhấn nút ở trên cùng của dock, làm cho nó rất dễ sử dụng khi cần thiết.
SatDOCK cũng hỗ trợ việc sử dụng một điện thoại riêng tư chủ động tùy chọn hoặc điện thoại thông minh thông minh đầy đủ tính năng, RST970, những cái này được thêm vào SatDOCK một cách đơn giản và dễ dàng.
SatDOCK cung cấp sự linh hoạt trong việc sử dụng điện thoại vệ tinh cầm tay của bạn để hỗ trợ việc sử dụng thiết bị cho nhiều ứng dụng khác nhau. Nó có một mô-đun Bluetooth tích hợp cho kết nối giọng nói cùng với một hệ thống theo dõi thông minh và báo cáo cảnh báo sử dụng động cơ GPS tích hợp của SatDOCK. Mô-đun cảnh báo & theo dõi có thể được cấu hình để hỗ trợ thăm dò định kỳ hoặc báo cáo cảnh báo khẩn cấp.
Giá đỡ SatDOCK
. Thiết kế và cấu trúc chắc chắn
. Sạc điện thoại 9555 sẵn sàng sử dụng
. Kết nối nguồn & ăng-ten tích hợp
. Kết nối USB tích hợp
Chế độ rảnh tay
. Công nghệ full duplex
. Chất lượng giọng nói vượt trội
Theo dõi / GPS
. Báo cáo vị trí định kỳ hoặc được thăm dò từ xa
. Động cơ GPS tích hợp
. Giao diện với LeoTRAK-Online của Beam
. Tương thích với các ứng dụng theo dõi khác
Cảnh báo / Cảnh báo
. Tùy chọn các nút cảnh báo có dây bổ sung
Bluetooth tích hợp
Chuông tích hợp
Giọng nói, Dữ liệu, SMS, SBD
Điện thoại riêng tư & thông minh
. Tự động phát hiện thông minh trả lời/treo máy
. Chuyển đổi giữa chế độ điện thoại và chế độ rảnh tay
Lắp đặt
. Lắp đặt linh hoạt qua giá đỡ đa năng, cũng phù hợp cho lắp đặt trên tường
. ăng-ten, micro và loa được lắp đặt ở vị trí thuận tiện
. Cho phép lắp đặt bán vĩnh viễn
Chất lượng
. 100% được kiểm tra tại nhà máy
. Tuân thủ: Iridium, RoHS, CE, IEC60945
Specifications
| PHẦN # | 9555SDG |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | AVIATION, HÀNG HẢI, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | DOCKING STATION |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C ~ 70°C (-22°F ~ 158°F ) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9555 |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, GPS, SOS, BLUETOOTH |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | IRIDIUM CERTIFIED, CE COMPLIANCE, FCC, INDUSTRY CANADA, RoHS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
| CHIỀU DÀI | 200 mm (7.9") |
| CHIỀU RỘNG | 75 mm (3.0") |
| CHIỀU SÂU | 65 mm (2.7") |
| CÂN NẶNG | 0.37 kg (0.7 lb) |
Feature
Beam SatDOCK-G 9555 Tính năng:
• Lắp đặt gọn nhẹ
• Kết nối Bluetooth tích hợp
• Lắp đặt rảnh tay
• Tùy chọn điện thoại riêng tư
• Có khả năng thoại, SMS, SBD và Dữ liệu chuyển mạch mạch
• Theo dõi và SOS
• Giao diện dữ liệu USB
• Giao diện nối tiếp RS232 D9
• Phụ kiện / Cảm biến đánh lửa
• Được chứng nhận đầy đủ, Iridium, RoHS, CE, IEC60945
• Bảo hành sửa chữa hoặc thay thế 2 năm