Beam IsatDock Transport Bolt Active Antenna (ISD720)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- PHẦN #:
- ISD720
- ORIGIN:
- Hoa Kỳ
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Active-Antenna-ISD720
Beam IsatDock Transport Bolt Active Antenna (ISD720)
Ăng-ten được thiết kế để cho phép kết nối theo chiều ngang hoặc chiều dọc cho các cáp ăng-ten nhằm cung cấp một số linh hoạt trong quá trình lắp đặt. ISD720 hoạt động với tất cả các ăng-ten Beam Inmarsat IsatDock và thiết bị Oceana nhưng chỉ được sử dụng với các cáp ăng-ten ACTIVE được Beam chứng nhận.
Specifications
| PHẦN # | ISD720 |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -40°C to 70°C |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | ISATPHONE PRO, ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CHIỀU DÀI | 146 mm (5.75") |
| CHIỀU RỘNG | ["146 mm (5.75\")"] |
| CHIỀU SÂU | 75 mm (2.95") |
| CÂN NẶNG | 0.87 kg (1.92 lb) |
Feature
• Được phê duyệt loại Inmarsat
• Vỏ bọc chất lượng cao
• Ăng-ten chủ động
• Gắn bằng bu lông
• SMA/SMA
• Thiết kế thấp
• Định hướng toàn phần
• Bảo hành sửa chữa hoặc thay thế 12 tháng