Beam IsatDock Vận Chuyển Ăng-ten Từ Tính Chủ Động (ISD715)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- PHẦN #:
- ISD715
- ORIGIN:
- Hoa Kỳ
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Active-Antenna-ISD715
Beam IsatDock Vận chuyển ăng-ten từ tính chủ động (ISD715)
ăng-ten từ tính chủ động IsatDock ISD715 được thiết kế cho các ứng dụng vận chuyển / trên đất. Được thiết kế để làm việc với các IsatDock của Beam Communications và các ứng dụng theo dõi như LeoTRAK-Online.
Với giá đỡ từ tính, ăng-ten rất dễ lắp đặt và di chuyển từ tài sản này sang tài sản khác và không yêu cầu khoan lỗ để lắp đặt. Kết nối cáp ăng-ten được bảo vệ khỏi môi trường với vỏ ngoài của nó.
Specifications
| PHẦN # | ISD715 |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -40°C to 70°C |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | ISATPHONE PRO, ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CHIỀU DÀI | 142 mm (5.6") |
| CHIỀU RỘNG | ["142 mm (5.6\")"] |
| CHIỀU SÂU | 207 mm (8.15") |
| CÂN NẶNG | 0.87 kg (1.92 lb) |
Feature
• Được phê duyệt loại Inmarsat
• Vỏ bọc chất lượng cao
• Ăng-ten chủ động
• Gắn từ tính
• SMA/SMA
• Thiết kế thấp
• Định hướng đa hướng
• Bảo hành sửa chữa hoặc thay thế 12 tháng