Inmarsat Beam Mast / Anten hoạt động trên biển cực (ISD710)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- PHẦN #:
- ISD710
- ORIGIN:
- Hoa Kỳ
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Inmarsat-Beam-Oceana-ISD710
Inmarsat Beam Mast / Anten hoạt động trên biển cực (ISD710)
Các kết nối ăng-ten (GSPS và GPS) được bảo vệ khỏi môi trường với giá đỡ chắc chắn được gắn vào ăng-ten. Hệ thống giá treo cột được thiết kế sao cho cáp có thể được luồn qua cột PVC, sau đó được gắn trực tiếp vào ăng-ten để giữ cho cáp và đầu nối được bảo vệ khỏi môi trường. ISD710 hoạt động với tất cả các thiết bị đầu cuối Beam Inmarsat IsatDock's và Oceana, tuy nhiên, PHẢI chỉ được sử dụng với cáp ăng-ten ACTIVE được Beam chứng nhận.
Specifications
| PHẦN # | ISD710 |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -40°C to 70°C |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | ACTIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CHIỀU DÀI | 207 mm (8.15") |
| DIAMETER | 142 mm (5,60 metros) |
| CÂN NẶNG | 0.87 kg (1.92 lbs) |
Feature
Tính năng Beam ISD710
• Loại Inmarsat đã được phê duyệt
• Vỏ bọc hàng hải chất lượng cao
• Anten chủ động
• Gắn cột / cột
• SMA/SMA
• Đa hướng
• Bảo hành sửa chữa hoặc thay thế 12 tháng