Beam LiteDOCK Extreme Docking Station cho Iridium 9575 (EXTRMLD)
In stock
- NGƯỜI MẪU:
- LITEDOCK EXTREME
- PHẦN #:
- EXTRMLD
- ORIGIN:
- Trung Quốc
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-LiteDOCK-Extreme-Iridium
Điện thoại Iridium Extreme vừa vặn trong trạm dock với cơ chế khóa dễ dàng chỉ cần nhấn để lắp và tháo ra. Nó được thiết kế đặc biệt để cho phép bạn sử dụng SOS khẩn cấp, với khả năng kết nối GPS tích hợp cho phép bạn kết nối một ăng-ten GPS bên ngoài với dock. Dock cũng cho phép bạn sử dụng jack tai nghe di động bên hông cho các cuộc gọi thoại (yêu cầu khách hàng sử dụng tai nghe có dây đi kèm với điện thoại Iridium 9575).
Beam LiteDOCK Extreme có cổng dữ liệu USB, sạc điện thoại, ăng-ten Iridium và GPS tích hợp, giúp bạn giữ tất cả cáp ăng-ten và nguồn luôn kết nối với trạm dock, sẵn sàng sử dụng.
Dock này được thiết kế để có chi phí "cực kỳ" thấp. LiteDOCK giữ điện thoại vệ tinh Iridium 9575 Extreme, đi kèm với giá đỡ RAM để lắp đặt dễ dàng và được thiết kế để sử dụng các phụ kiện điện thoại Extreme tiêu chuẩn cho việc sạc và gọi qua tai nghe rảnh tay. Dock cũng cho phép truy cập dễ dàng vào nút khẩn cấp và thông qua các kết nối ăng-ten Iridium và GPS, có thể cung cấp độ phủ sóng rất tốt trong nhà. Dock cũng bao gồm một ăng-ten kết nối GPS tích hợp để hỗ trợ ăng-ten GPS bên ngoài. Vì vậy, tất cả các theo dõi GPS Extreme và cảnh báo khẩn cấp đều được hỗ trợ đầy đủ trong LiteDOCK.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | LITEDOCK EXTREME |
|---|---|
| PHẦN # | EXTRMLD |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| MẠNG | IRIDIUM |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI, XE |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| ĐẶC TRƯNG | IRIDIUM CERTIFIED |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, CE COMPLIANCE, RoHS, ELECTRICAL SAFETY, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,35 pouces) |
| CHIỀU RỘNG | ["82.2 mm (3.24 inches)"] |
| CÂN NẶNG | 0,375 kg (0,83 livre) |