Beam PotsDOCK Extreme Docking Station cho Iridium 9575 (EXTRMPD)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- NGƯỜI MẪU:
- POTSDOCK EXTREME
- PHẦN #:
- EXTRMPD
- ORIGIN:
- Trung Quốc
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 7-14 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-PotsDOCK-Extreme-Iridium
PotsDOCK cũng hỗ trợ việc sử dụng một điện thoại riêng tư BEAM tùy chọn có thể được gắn bên cạnh PotsDOCK để tiện lợi hơn nếu cần.
Dock có tính năng sạc điện thoại, kết nối USB cho kết nối dữ liệu, ăng-ten tích hợp, kết nối dữ liệu và nguồn điện, giúp giữ tất cả cáp ăng-ten và nguồn điện luôn được kết nối với dock, sẵn sàng sử dụng mọi lúc.
PotsDOCK Extreme CRADLE
. Giữ chắc chắn điện thoại Iridium Extreme
. Thiết kế và cấu trúc chắc chắn
. Sạc điện thoại Iridium Extreme sẵn sàng sử dụng
. Kết nối ăng-ten tích hợp, Iridium & GPS
. Kết nối USB
POTS/RJ11
. Hỗ trợ điện thoại không dây & có dây tiêu chuẩn (5 REN)
. Điện thoại POTS có thể hoạt động cách đơn vị 600m (2000 ft)
. Dễ dàng tích hợp vào hệ thống PBX
. Âm thanh chuông, bận & quay số
. Chất lượng giọng nói vượt trội
. Xử lý số gọi và quay số nhanh
THEO DÕI
. Kích hoạt GPS Nhanh
. Giao diện với MyBuddy Extreme của BEAM
CẢNH BÁO/KHẨN CẤP
. Giao diện với ứng dụng web dựa trên vị trí MyBuddy của BEAM
. Kết nối nút cảnh báo bên ngoài tùy chọn
BLUETOOTH TÍCH HỢP
. Bluetooth tích hợp trong đơn vị dock
. Kết nối giọng nói rảnh tay qua Bluetooth
CHUÔNG TÍCH HỢP
. Chuông tích hợp để cải thiện chỉ báo chuông
GIỌNG NÓI, DỮ LIỆU, SMS, SBD
. Hỗ trợ tất cả các dịch vụ giọng nói, dữ liệu, SMS & SBD của Iridium
. Truy cập vào gọi trả trước, trả sau & gọi cho thủy thủ
ĐIỆN THOẠI RIÊNG TƯ
. Hỗ trợ điện thoại riêng tư BEAM tùy chọn
. Tự động trả lời khi lấy ra khỏi cốc
CÀI ĐẶT
. Hỗ trợ nguồn DC đầu vào 9 - 32V
. Cài đặt linh hoạt qua giá đỡ đa năng
. Cung cấp bộ nguồn AC 100 - 240V kèm theo
CHẤT LƯỢNG
. Thiết kế công nghiệp chuyên nghiệp
. Bảo hành thay thế 2 năm để yên tâm
. Được kiểm tra 100% tại nhà máy
. Được chứng nhận đầy đủ, Iridium, RoHS, CE, AS/EN60950
Specifications
| NGƯỜI MẪU | POTSDOCK EXTREME |
|---|---|
| PHẦN # | EXTRMPD |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | DOCKING STATION |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C to 85°C (-22°F to 185°F) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS, BLUETOOTH |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, RoHS, WEE, FLAME RETARDANT, SAFETY - SELV, ATMOSPHERIC PROTECTION |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,35 pouces) |
| CHIỀU RỘNG | ["82.2 mm (3.24 inches)"] |
| CHIỀU SÂU | 75,9 mm (2,99 pouces) |
| CÂN NẶNG | 0,45 kg (1 livre) |
Feature
Beam PotsDOCK Extreme Features:
• Cài đặt gọn nhẹ
• Kết nối Bluetooth tích hợp
• Giao diện POTS/RJ11, cáp chạy lên đến 600m/2000ft
• Có khả năng thoại, SMS, SBD và Dữ liệu chuyển mạch mạch
• Theo dõi và SOS (qua điện thoại 9575)
• Giao diện dữ liệu USB
• Phụ kiện/Cảm biến đánh lửa
• Đầu vào nguồn DC 9-32V
• Bộ chuyển đổi AC bao gồm đầu vào 110/240
• Kết nối Iridium và GPS
• Tương thích PABX (analog)
• Bảo hành sửa chữa hoặc thay thế 2 năm
What's included
Beam PotsDOCK Extreme Nội dung hộp:
PotsDOCK Extreme
Bộ chuyển đổi nguồn AC/DC
Cáp nguồn DC/Bộ dụng cụ cầu chì
Giá đỡ lắp đặt đa năng (RAM)
Hướng dẫn sử dụng
Hướng dẫn bắt đầu nhanh