Hughes 9202M BGAN Thiết bị đầu cuối Internet vệ tinh di động trên đất liền w/ WiFi (3500566-0004)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- HUGHES
- NGƯỜI MẪU:
- 9202M BGAN
- PHẦN #:
- 3500566-0004
- ORIGIN:
- Hoa Kỳ
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Hughes-BGAN-9202-IP-Terminal
Hughes 9202 BGAN Thiết bị đầu cuối Internet vệ tinh di động trên đất liền w/ WiFi
Thiết bị đầu cuối di động trên đất liền nhẹ và đáng tin cậy Hughes 9202 có thiết kế nhỏ gọn và tinh tế. Là một thiết bị đầu cuối di động loại 2 thân thiện với ngân sách và rất hấp dẫn, Hughes 9202 lý tưởng cho các chính phủ và tổ chức phi chính phủ, nhân viên ứng phó đầu tiên, an toàn công cộng và nhân viên chăm sóc sức khỏe di động, cũng như nhân viên làm việc từ xa trong các ngành như tiện ích, dầu khí, lâm nghiệp, cáp và viễn thông.
Hughes 9202 hoạt động qua dịch vụ vệ tinh Mạng Toàn cầu Băng thông rộng Inmarsat (BGAN) và cung cấp kết nối hiệu suất cao và độ tin cậy cho những người dùng khó tính nhất và trong các điều kiện khắc nghiệt.
Sử dụng thiết bị đầu cuối BGAN loại 2 nhỏ nhất thế giới, người dùng có thể kết nối với tốc độ băng thông IP lên tới 464kbps, cũng như tận dụng các tính năng như truy cập Wi-Fi đa người dùng tích hợp và kích hoạt ngữ cảnh tự động (ACA), bao gồm khả năng gửi tin nhắn SMS qua giao diện người dùng tích hợp (IUI) mà không cần máy tính xách tay, điện thoại thông minh hoặc thiết bị người dùng khác được kết nối.
Hughes 9202 cho phép người dùng gửi và nhận lưu lượng IP qua Ethernet và Wi-Fi. Song song với dịch vụ dữ liệu gói, Hughes 9202 hỗ trợ đầy đủ cuộc gọi thoại và fax ISDN và chuyển mạch mạch qua một đầu nối RJ11 hai dòng.
Các nhà lập kế hoạch thảm họa doanh nghiệp và nhân viên hiện trường từ xa có thể hợp tác với sự tự tin và hiệu quả với các cơ quan và nhân viên trụ sở sử dụng video, giọng nói và dữ liệu đồng thời. Giống như tất cả các mẫu BGAN của Hughes, Hughes 9202 dựa trên IP, cung cấp các mức Chất lượng Dịch vụ (QoS) có thể chọn và dành riêng.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | 9202M BGAN |
|---|---|
| PHẦN # | 3500566-0004 |
| LOẠI SẢN PHẨM | INTERNET VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| THƯƠNG HIỆU | HUGHES |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT BGAN |
| LOẠI SỬ DỤNG | PORTABLE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | TERMINAL |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -5°C to 55°C (23°F - 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -20°C to 60°C with battery -25°C to 80°C excluding battery |
| OTHER DATA INTERFACES | ETHERNET, WI-FI |
| TỐC ĐỘ DỮ LIỆU | UP TO 448 / 464 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| NGÔN NGỮ HỖ TRỢ | ENGLISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 55 |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VoIP, VIDEO STREAMING, ISDN (64 Kbps), FoIP (FAX) |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | INMARSAT CLASS 2 TYPE APPROVAL, CE COMPLIANCE, FCC |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| Chòm sao | 3 VỆ TINH |
| THỜI GIAN CHỜ | UP TO 36 HOURS |
| CHIỀU DÀI | 216 mm (8.5") |
| CHIỀU RỘNG | 216 mm (8.5") |
| CHIỀU SÂU | 41 mm (1.61") |
| CÂN NẶNG | 1.4 kg (3.1 lbs) |
Feature
Hughes 9202 Tính năng
- Chịu lực và bền bỉ với xếp hạng IP55
- Màn hình LCD có đèn nền cho người dùng bao gồm điều khiển bốn nút
- Hỗ trợ Wi-Fi cho truy cập đa người dùng
- Hai dòng RJ11 cho giọng nói và fax
- Giao diện người dùng tích hợp nâng cao (IUI)
- Kích hoạt ngữ cảnh tự động (ACA)
- Hỗ trợ băng XL
What's included
[
"Nội dung gói
- Thiết bị đầu cuối di động trên đất liền Hughes 9202
- Bộ pin lithium ion sạc lại
- Cáp Ethernet 5m
- Bộ chuyển đổi AC/DC với cáp nguồn UK, EU và US"
]
Bản đồ vùng phủ sóng Inmarsat BGAN

Bản đồ này mô tả kỳ vọng của Inmarsat về vùng phủ sóng sau khi giới thiệu thương mại khu vực L-Band thứ tư của Inmarsat. Nó không đại diện cho một đảm bảo dịch vụ. Tính khả dụng của dịch vụ ở rìa các khu vực phủ sóng dao động tùy thuộc vào nhiều điều kiện khác nhau.