Beam IsatDock Transport Bolt Active Antenna (ISD720)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- BEAM
- ભાગ #:
- ISD720
- ORIGIN:
- યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Active-Antenna-ISD720
Beam IsatDock Transport Bolt Active Antenna (ISD720)
એ એન્ટેના એન્ટેના કેબલ્સ માટે આડકતરી અથવા ઊભી પ્રવેશની મંજૂરી આપવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે જેથી સ્થાપન સમયે કેટલીક લવચીકતા પ્રદાન થાય. ISD720 બીમ ઇનમાર્સેટ ઇસેટડોક અને ઓશિયાના ટર્મિનલ સાથે કામ કરે છે પરંતુ તેને બીમ પ્રમાણિત સક્રિય એન્ટેના કેબલ્સ સાથે જ ઉપયોગમાં લેવો જોઈએ.
Specifications
| ભાગ # | ISD720 |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -40°C to 70°C |
| COMPATIBLE WITH | ISATPHONE PRO, ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| LENGTH | 146 mm (5.75") |
| પહોળાઈ | ["146 મીમી (5.75\")"] |
| DEPTH | 75 mm (2.95") |
| વજન | 0.87 kg (1.92 lb) |
Feature
• ઇનમારસેટ પ્રકાર મંજૂર
• ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળી કવર
• સક્રિય એન્ટેના
• બોલ્ટ માઉન્ટિંગ
• SMA/SMA
• નીચી પ્રોફાઇલ
• ઓમ્ની દિશામાન
• 12 મહિના મરામત અથવા બદલાવની વોરંટી