Beam IsatDock Transport Magnetic Active Antenna (ISD715)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- BEAM
- ભાગ #:
- ISD715
- ORIGIN:
- યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Active-Antenna-ISD715
Beam IsatDock Transport Magnetic Active Antenna (ISD715)
IsatDock ISD715 Transport Magnetic Active Antenna ને પરિવહન / જમીન આધારિત એપ્લિકેશનો માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે. Beam Communications IsatDocks અને LeoTRAK-Online જેવી ટ્રેકિંગ એપ્લિકેશનો સાથે કામ કરવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે.
મેગ્નેટિક માઉન્ટ સાથે, એન્ટેના ઇન્સ્ટોલ કરવું અને એક સંપત્તિથી બીજી સંપત્તિમાં ખસેડવું ખૂબ જ સરળ છે અને ફિટિંગ માટે કોઈ છિદ્ર ખોદવાની જરૂર નથી. એન્ટેના કેબલ કનેક્શન તેના બાહ્ય કવચ સાથે પર્યાવરણથી સુરક્ષિત છે.
Specifications
| ભાગ # | ISD715 |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -40°C to 70°C |
| COMPATIBLE WITH | ISATPHONE PRO, ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| LENGTH | 142 mm (5.6") |
| પહોળાઈ | ["142 મીમી (5.6\")"] |
| DEPTH | 207 mm (8.15") |
| વજન | 0.87 kg (1.92 lb) |
Feature
• ઇનમારસેટ પ્રકાર મંજૂર
• ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળી કવર
• સક્રિય એન્ટેના
• ચુંબકીય માઉન્ટિંગ
• SMA/SMA
• નીચી પ્રોફાઇલ
• ઓમ્ની દિશામાં
• 12 મહિના મરામત અથવા બદલાવની વોરંટી