Beam LiteDOCK Extreme Docking Station for Iridium 9575 (EXTRMLD)
In stock
- મોડલ:
- LITEDOCK EXTREME
- ભાગ #:
- EXTRMLD
- ORIGIN:
- ચીન
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-LiteDOCK-Extreme-Iridium
ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટ ડોકિંગ સ્ટેશનમાં સુરક્ષિત રીતે ફિટ થાય છે જેમાં એક સરળ ક્લિક કરવા માટેનું મિકેનિઝમ છે જે બટન દબાવવાથી દાખલ અને દૂર કરી શકાય છે. તે તમને SOS ઇમરજન્સીનો ઉપયોગ કરવાની મંજૂરી આપવા માટે ખાસ બનાવવામાં આવ્યું છે, જેમાં એક બિલ્ટ-ઇન GPS કાપલિંગ ક્ષમતા છે જે તમને ડોકમાં એક બાહ્ય GPS એન્ટેના જોડવા માટેની મંજૂરી આપે છે. ડોક તમને વોઇસ કોલ્સ માટે બાજુના પોર્ટેબલ હેન્ડફ્રી જૅકનો ઉપયોગ કરવાની પણ મંજૂરી આપે છે (ગ્રાહકને ઇરિડિયમ 9575 હેન્ડસેટ સાથે પેક કરવામાં આવેલા કોર્ડેડ ઇયર પીસનો ઉપયોગ કરવાની જરૂર છે).
Beam LiteDOCK Extremeમાં USB ડેટા પોર્ટ, ફોન ચાર્જિંગ, એક ઇન્ટિગ્રેટેડ ઇરિડિયમ અને GPS એન્ટેના છે, જે ડોકિંગ સ્ટેશન સાથે તમામ એન્ટેના કેબલ અને પાવરને સ્થાયી રીતે જોડીને રાખવા માટે શક્ય બનાવે છે, ઉપયોગ માટે તૈયાર.
આ ડોક "અતિશય" નીચા ખર્ચ માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યો છે. LiteDOCK ઇરિડિયમ 9575 એક્સ્ટ્રીમ સેટેલાઇટ ફોનને પકડે છે, સરળ ફિટિંગ માટે RAM માઉન્ટ સાથે સંપૂર્ણ આવે છે અને હેન્ડફ્રી હેડસેટ દ્વારા ચાર્જિંગ અને કોલ્સ માટે સ્ટાન્ડર્ડ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટ ઍક્સેસરીઝનો ઉપયોગ કરવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે. ડોક ઇમરજન્સી બટન સુધી સરળ ઍક્સેસની પણ મંજૂરી આપે છે અને ઇરિડિયમ અને GPS એન્ટેના કનેક્શન દ્વારા, ખૂબ સારી અંદર કવરેજ પ્રદાન કરી શકે છે. ડોકમાં બાહ્ય GPS એન્ટેનાને સપોર્ટ કરવા માટે એક બિલ્ટ-ઇન GPS કાપલિંગ એન્ટેના પણ શામેલ છે. તેથી તમામ એક્સ્ટ્રીમ GPS ટ્રેકિંગ અને ઇમરજન્સી એલર્ટ્સ LiteDOCKમાં સંપૂર્ણ રીતે સપોર્ટેડ છે.
Specifications
| મોડલ | LITEDOCK EXTREME |
|---|---|
| ભાગ # | EXTRMLD |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, મેરીટાઇમ, વાહન |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| વિશેષતા | IRIDIUM CERTIFIED |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, CE COMPLIANCE, RoHS, ELECTRICAL SAFETY, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,35 pouces) |
| પહોળાઈ | ["82.2 મીમી (3.24 ઇંચ)"] |
| વજન | 0,375 kg (0,83 livre) |