Beam PotsDOCK Extreme Docking Station for Iridium 9575 (EXTRMPD)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- BEAM
- મોડલ:
- POTSDOCK EXTREME
- ભાગ #:
- EXTRMPD
- ORIGIN:
- ચીન
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 7-14 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-PotsDOCK-Extreme-Iridium
PotsDOCK વૈકલ્પિક કોમ્પેક્ટ BEAM પ્રાઇવસી હેન્ડસેટના ઉપયોગને પણ સપોર્ટ કરે છે જે જરૂર પડે ત્યારે PotsDOCKની બાજુમાં જોડાઈ શકે છે.
ડોકમાં ફોન ચાર્જિંગ, ડેટા કનેક્શન માટે USB કનેક્શન, ઇન્ટિગ્રેટેડ એન્ટેના, ડેટા અને પાવર કનેક્શન છે જે તમામ એન્ટેના કેબલ અને પાવરને ડોક સાથે સતત જોડાયેલ રાખવા માટે શક્ય બનાવે છે જેથી તે દરેક સમયે ઉપયોગ માટે તૈયાર રહે.
PotsDOCK Extreme CRADLE
. ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટને સુરક્ષિત રીતે પકડી રાખે છે
. મજબૂત ડિઝાઇન અને બાંધકામ
. ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટને ચાર્જ કરે છે જે ઉપયોગ માટે તૈયાર છે
. ઇન્ટિગ્રેટેડ એન્ટેના કનેક્શન, ઇરિડિયમ & GPS
. USB કનેક્ટિવિટી
POTS/RJ11
. માનક કોર્ડલેસ & કોર્ડેડ ટેલિફોનને સપોર્ટ કરે છે (5 REN)
. POTS ફોનને યુનિટથી 600m (2000 ft) દોડાવી શકાય છે
. PBX સિસ્ટમમાં સરળતાથી ઇન્ટિગ્રેટ થાય છે
. રિંગ, વ્યસ્ત & ડાયલ ટોન
. ઉત્તમ અવાજ ગુણવત્તા
. કોલ નંબર પ્રોસેસિંગ અને ઝડપી ડાયલ
TRACKING
. ક્વિક GPSને ટ્રિગર કરવું
. BEAMના MyBuddy Extreme સાથે ઇન્ટરફેસ કરે છે
PANIC/ALERTS
. BEAMના MyBuddy સ્થાન આધારિત વેબ એપ્લિકેશન સાથે ઇન્ટરફેસ કરે છે
. વૈકલ્પિક બાહ્ય એલર્ટ બટન કનેક્શન
INTEGRATED BLUETOOTH
. ડોકિંગ યુનિટમાં બિલ્ટ-ઇન બ્લૂટૂથ
. બ્લૂટૂથ હેન્ડ્સ-ફ્રી અવાજ કનેક્ટિવિટી
IN-BUILT RINGER
. વધારાની રિંગ સૂચન માટે બિલ્ટ-ઇન રિંગર
VOICE, DATA, SMS, SBD
. તમામ ઇરિડિયમ અવાજ, ડેટા, SMS & SBD સેવાઓને સપોર્ટ કરે છે
. પ્રીપેઇડ, પોસ્ટ પેઇડ & ક્રૂ કોલિંગ માટે ઍક્સેસ
PRIVACY HANDSET
. વૈકલ્પિક BEAM પ્રાઇવસી હેન્ડસેટને સપોર્ટ કરે છે
. કપમાંથી કાઢતી વખતે ઓટો જવાબ
INSTALLATION
. 9 - 32V DC પાવર ઇનપુટને સપોર્ટ કરે છે
. યુનિવર્સલ માઉન્ટ દ્વારા લવચીક ઇન્સ્ટોલેશન
. 100 - 240V AC પેક સાથે પૂરો પાડવામાં આવે છે
QUALITY
. વ્યાવસાયિક ઔદ્યોગિક ડિઝાઇન
. શાંતિ માટે 2 વર્ષનું બદલાવ ગેરંટી
. 100% ફેક્ટરી પરીક્ષણ
. સંપૂર્ણ રીતે પ્રમાણિત, ઇરિડિયમ, RoHS, CE, AS/EN60950
Specifications
| મોડલ | POTSDOCK EXTREME |
|---|---|
| ભાગ # | EXTRMPD |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, મેરીટાઇમ, વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | DOCKING STATION |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C to 85°C (-22°F to 185°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS, BLUETOOTH |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, RoHS, WEE, FLAME RETARDANT, SAFETY - SELV, ATMOSPHERIC PROTECTION |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,35 pouces) |
| પહોળાઈ | ["82.2 મીમી (3.24 ઇંચ)"] |
| DEPTH | 75,9 mm (2,99 pouces) |
| વજન | 0,45 kg (1 livre) |
Feature
Beam PotsDOCK Extreme Features:
• પાતળા રેખા સંકુચિત સ્થાપન
• એકીકૃત બ્લૂટૂથ કનેક્ટિવિટી
• POTS/RJ11 ઇન્ટરફેસ, કેબલ 600મી/2000ફૂટ સુધી ચાલે છે
• અવાજ, SMS, SBD અને સર્કિટ સ્વિચ્ડ ડેટા ક્ષમતા
• ટ્રેકિંગ અને SOS (9575 હેન્ડસેટ દ્વારા)
• USB ડેટા ઇન્ટરફેસ
• ઍક્સેસરી/ઇગ્નિશન સેન્સ
• 9-32V DC પાવર ઇનપુટ
• AC પ્લગ પેક સમાવેશ થાય છે 110/240 ઇનપુટ
• ઇરિડિયમ અને GPS કનેક્ટર્સ
• PABX સુસંગત (એનલોગ)
• 2 વર્ષની મરામત અથવા બદલાવની વોરંટી
What's included
Beam PotsDOCK Extreme બોક્સ સામગ્રી:
PotsDOCK Extreme
AC/DC પાવર એડેપ્ટર
DC પાવર કેબલ/ફ્યુઝ કિટ
યુનિવર્સલ માઉન્ટિંગ બ્રેકેટ (RAM)
વપરાશકર્તા માર્ગદર્શિકા
ઝડપી શરૂ કરવા માટેની માર્ગદર્શિકા