Iridium 9575 (EXTRMPD-SB) માટે બીમ પોટ્સડોક એક્સ્ટ્રીમ ડોકિંગ સ્ટેશન બંડલ
calcActive())">
બીમ પોટ્સડોક એક્સ્ટ્રીમ, ઇરીડિયમ 9575 ડોક, ઇરીડીયમ 9575 હેન્ડસેટ માટે એક ઉચ્ચ સુવિધાયુક્ત ડોકિંગ સ્ટેશન છે જેનો ઉપયોગ વિવિધ દરિયાઇ, પરિવહન અથવા નિશ્ચિત સાઇટ એપ્લિકેશન્સમાં થઈ શકે છે તે 9575 હેન્ડસેટની કાર્યક્ષમતાને નોંધપાત્ર રીતે વિસ્તૃત કરે છે.
In stock
- બ્રાન્ડ:
- BEAM
- ભાગ #:
- EXTRMPD-SB
- ORIGIN:
- ચીન
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-PotsDOCK-EXTRMPD-SB
US$1,427.00
બીમ પોટ્સડોક એક્સ્ટ્રીમ ડોકિંગ સ્ટેશન
બીમ પોટ્સડોક એક્સ્ટ્રીમ એક કોમ્પેક્ટ ડોકિંગ સ્ટેશન છે જે ખાસ કરીને RJ11, બ્લૂટૂથ અને ટ્રેકિંગને સપોર્ટ કરવા માટે રચાયેલ છે. PotsDOCK, Iridium એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટને RJ11/POTS ઇન્ટરફેસ સાથે કનેક્ટ કરવાની મંજૂરી આપે છે જે પ્રમાણભૂત કોર્ડેડ, કોર્ડલેસ અથવા DECT હેન્ડસેટ કનેક્શનને સક્ષમ કરે છે અથવા વૈકલ્પિક રીતે PABX સિસ્ટમ સાથે ઇન્ટરફેસ કરે છે જે પ્રમાણભૂત ફોન નેટવર્કની જેમ સ્ટાન્ડર્ડ રિંગ, વ્યસ્ત અને ડાયલ ટોન રજૂ કરે છે.
ઇરિડીયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટ ડોકીંગ સ્ટેશનમાં એક સરળ ક્લિક ટુ લોક મિકેનિઝમ સાથે સુરક્ષિત રીતે ફીટ થાય છે જેને બટન દબાવીને દાખલ અને દૂર કરી શકાય છે. તે તમને SOS ઇમરજન્સીનો ઉપયોગ કરવા માટે હેતુપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું છે, જેમાં એક ઇનબિલ્ટ GPS કપ્લિંગ ક્ષમતા છે જે તમને બાહ્ય GPS એન્ટેનાને ડોક સાથે કનેક્ટ કરવાની મંજૂરી આપે છે.
PotsDOCK વૈકલ્પિક કોમ્પેક્ટ બીમ ગોપનીયતા હેન્ડસેટના ઉપયોગને પણ સમર્થન આપે છે જે જો જરૂરી હોય તો વધારાની સુવિધા માટે પોટ્સડોકની બાજુમાં જોડી શકાય છે.
ડોકમાં ફોન ચાર્જિંગ, ડેટા કનેક્શન માટે યુએસબી કનેક્શન, એકીકૃત એન્ટેના, ડેટા અને પાવર કનેક્શનની સુવિધા છે જે તેને હંમેશા ઉપયોગ માટે તૈયાર બનાવે છે.
PotsDOCK Extreme ટ્રેકિંગ અને ચેતવણી સાથે વૉઇસ કનેક્ટિવિટી માટે બ્લૂટૂથ જેવી વધારાની સુવિધાઓ પ્રદાન કરે છે જે સમયાંતરે મતદાન અથવા કટોકટી ચેતવણી રિપોર્ટિંગને સમર્થન આપવા માટે ગોઠવી શકાય છે.
PotsDOCK વૈકલ્પિક કોમ્પેક્ટ બીમ ગોપનીયતા હેન્ડસેટના ઉપયોગને પણ સમર્થન આપે છે જે જો જરૂરી હોય તો વધારાની સુવિધા માટે પોટ્સડોકની બાજુમાં જોડી શકાય છે.
ડોકમાં ફોન ચાર્જિંગ, ડેટા કનેક્શન માટે યુએસબી કનેક્શન, એકીકૃત એન્ટેના, ડેટા અને પાવર કનેક્શનની સુવિધા છે જે તેને હંમેશા ઉપયોગ માટે તૈયાર બનાવે છે.
પોટ્સડોક એક્સ્ટ્રીમ ક્રેડલ
. ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટ સુરક્ષિત રીતે ધરાવે છે
. મજબૂત ડિઝાઇન અને બાંધકામ
. ઉપયોગ માટે તૈયાર ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટ ચાર્જ કરે છે
. એકીકૃત એન્ટેના કનેક્શન, ઇરિડિયમ અને જીપીએસ
. યુએસબી કનેક્ટિવિટી
POTS/RJ11
. મજબૂત ડિઝાઇન અને બાંધકામ
. ઉપયોગ માટે તૈયાર ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ હેન્ડસેટ ચાર્જ કરે છે
. એકીકૃત એન્ટેના કનેક્શન, ઇરિડિયમ અને જીપીએસ
. યુએસબી કનેક્ટિવિટી
POTS/RJ11
. પ્રમાણભૂત કોર્ડલેસ અને કોર્ડેડ ટેલિફોન (5 REN) ને સપોર્ટ કરે છે
. POTS ફોન યુનિટથી 600m (2000 ft) દૂર ચલાવી શકાય છે
. PBX સિસ્ટમમાં સરળતાથી સંકલિત
. રિંગ, વ્યસ્ત અને ડાયલ ટોન
. શ્રેષ્ઠ અવાજ ગુણવત્તા
. કૉલ નંબર પ્રોસેસિંગ અને ઝડપી ડાયલ
ટ્રેકિંગ
. POTS ફોન યુનિટથી 600m (2000 ft) દૂર ચલાવી શકાય છે
. PBX સિસ્ટમમાં સરળતાથી સંકલિત
. રિંગ, વ્યસ્ત અને ડાયલ ટોન
. શ્રેષ્ઠ અવાજ ગુણવત્તા
. કૉલ નંબર પ્રોસેસિંગ અને ઝડપી ડાયલ
ટ્રેકિંગ
. ક્વિક જીપીએસનું ટ્રિગરિંગ
. BEAM?s MyBuddy Extreme માટે ઇન્ટરફેસ
ગભરાટ/ચેતવણી
. BEAM?s MyBuddy Extreme માટે ઇન્ટરફેસ
ગભરાટ/ચેતવણી
. BEAM?s MyBuddy સ્થાન આધારિત વેબ એપ્લિકેશન માટે ઇન્ટરફેસ
. વૈકલ્પિક બાહ્ય ચેતવણી બટન કનેક્શન
ઇન્ટિગ્રેટેડ બ્લૂટૂથ?
. વૈકલ્પિક બાહ્ય ચેતવણી બટન કનેક્શન
ઇન્ટિગ્રેટેડ બ્લૂટૂથ?
. બ્લુટુથ? ઇન-બિલ્ટ ટુ ડોકીંગ યુનિટ
. બ્લુટુથ? હેન્ડ્સ-ફ્રી વૉઇસ કનેક્ટિવિટી
ઇન-બિલ્ટ રિંગર
. બ્લુટુથ? હેન્ડ્સ-ફ્રી વૉઇસ કનેક્ટિવિટી
ઇન-બિલ્ટ રિંગર
. ઉન્નત રિંગ સંકેત માટે ઇન-બિલ્ટ રિંગર
વૉઇસ, ડેટા, SMS, SBD
. તમામ ઇરિડિયમ વૉઇસ, ડેટા, SMS અને SBD સેવાઓને સપોર્ટ કરે છે
. પ્રીપેડ, પોસ્ટ પેઇડ અને ક્રૂ કોલિંગની ઍક્સેસ
. પ્રીપેડ, પોસ્ટ પેઇડ અને ક્રૂ કોલિંગની ઍક્સેસ
ગોપનીયતા હેન્ડસેટ
. વૈકલ્પિક BEAM ગોપનીયતા હેન્ડસેટને સપોર્ટ કરે છે
. જ્યારે કપમાંથી બહાર કાઢો ત્યારે ઓટો જવાબ આપો
. જ્યારે કપમાંથી બહાર કાઢો ત્યારે ઓટો જવાબ આપો
ઇન્સ્ટોલેશન
. 9 - 32V DC પાવર ઇનપુટને સપોર્ટ કરે છે
. સાર્વત્રિક માઉન્ટ દ્વારા લવચીક સ્થાપન
. 100 - 240V AC પેક સાથે સપ્લાય
. સાર્વત્રિક માઉન્ટ દ્વારા લવચીક સ્થાપન
. 100 - 240V AC પેક સાથે સપ્લાય
ગુણવત્તા
. વ્યવસાયિક ઔદ્યોગિક ડિઝાઇન
. મનની શાંતિ માટે 2 વર્ષની રિપ્લેસમેન્ટ ગેરંટી
. 100% ફેક્ટરી પરીક્ષણ
. સંપૂર્ણ પ્રમાણિત, Iridium, RoHS, CE, AS/EN60950
. મનની શાંતિ માટે 2 વર્ષની રિપ્લેસમેન્ટ ગેરંટી
. 100% ફેક્ટરી પરીક્ષણ
. સંપૂર્ણ પ્રમાણિત, Iridium, RoHS, CE, AS/EN60950
Specifications
| ભાગ # | EXTRMPD-SB |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | DOCKING STATION |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS, BLUETOOTH |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, RoHS, WEE, FLAME RETARDANT, SAFETY - SELV, ATMOSPHERIC PROTECTION |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,35 pouces) |
| પહોળાઈ | 82.2 mm (3.24 inches) |
| વજન | 0,45 kg (1 livre) |
What's included
PotsDOCK એક્સ્ટ્રીમ
એસી/ડીસી પાવર એડેપ્ટર
ડીસી પાવર કેબલ/ફ્યુઝ કિટ
યુનિવર્સલ માઉન્ટિંગ બ્રેકેટ (RAM)
વપરાશકર્તા માર્ગદર્શિકા
ઝડપી શરૂઆત માર્ગદર્શન
Write a Review