કોભમ SATCOM BGAN એક્સપ્લોરર 710 લેન્ડ પોર્ટેબલ સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ ટર્મિનલ (403720B-00505)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- COBHAM
- મોડલ:
- EXPLORER 710
- ભાગ #:
- 403720B-00506
- ORIGIN:
- કંબોડિયા
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thrane-BGAN-Explorer-710
કોભમ BGAN એક્સપ્લોરર 710 લેન્ડ પોર્ટેબલ સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ ટર્મિનલ
ઉન્નત કાર્યક્ષમતા સાથે કોમ્પેક્ટ અને હલકો
EXPLORER 710 એ વિશ્વનું સૌથી નાનું ક્લાસ 1 ટર્મિનલ છે અને BGAN HDR (ઉચ્ચ ડેટા દર) સેવાને ઍક્સેસ કરવા માટે પ્રથમ સક્ષમ છે. ટર્મિનલ ઉન્નત કાર્યક્ષમતા સાથે આવે છે જેમાં બિલ્ટ ઇન બોન્ડિંગ ક્ષમતાનો સમાવેશ થાય છે જે તમારા સ્ટ્રીમિંગ રેટને બમણો કરશે.
તેની નવી અને આકર્ષક સુવિધાઓમાંથી એક વપરાશકર્તાઓને તેમના પોતાના સ્માર્ટફોન ઉપકરણોને કનેક્ટ કરવાની મંજૂરી આપશે જેથી તમે ડેટા કનેક્ટિવિટી વૉઇસ કૉલિંગને સક્ષમ કરી શકો. અન્ય વિશેષતાઓમાં યુએસબી હોસ્ટ ઈન્ટરફેસ, હોટ-સ્વેપ કરી શકાય તેવી બેટરી, ઉપયોગમાં સરળ LED ડિસ્પ્લે અને એપ્લિકેશનની વિશાળ શ્રેણીને સપોર્ટ કરવા માટે બહુવિધ ઈન્ટરફેસનો સમાવેશ થાય છે.
નવું EXPLORER 710 BGAN ટર્મિનલ, પ્રસારણ અને અન્ય IP આધારિત ઉદ્યોગ એપ્લિકેશનો માટે હાઇ સ્પીડ અલ્ટ્રા-પોર્ટેબલ સેટેલાઇટ સ્ટ્રીમિંગના નવા યુગની શરૂઆત કરવા માટે તૈયાર છે.
EXPLORER 710 આ વર્ષે Q3 માં Inmarsat દ્વારા રજૂ કરવામાં આવનાર નવી ઉચ્ચ ડેટા રેટ સ્ટ્રીમિંગ સેવાનો ઉપયોગ કરતી વખતે, 650 kbps કરતાં વધુ સ્ટ્રીમિંગ દરો પ્રદાન કરે છે. સપ્ટેમ્બર 2013માં ઉપલબ્ધ, EXPLORER 710 ગેરેંટીકૃત QoS સાથે સેટેલાઇટ મારફતે સૌથી ઝડપી ઓન-ડિમાન્ડ વિડિયો સ્ટ્રીમિંગને સક્ષમ કરે છે.
વિશ્વના સૌથી નાના અને હળવા વર્ગ 1 BGAN ટર્મિનલ તરીકે અને નવા ઉચ્ચ ડેટા રેટ સ્ટ્રીમિંગનો સ્ટાન્ડર્ડ તરીકે ઉપયોગ કરવા માટેનું પ્રથમ પ્લેટફોર્મ તરીકે, એક્સપ્લોરર 710 એ બ્રોડકાસ્ટર્સને મોબાઇલની બહારના બ્રોડકાસ્ટિંગની ગુણવત્તા વધારવામાં ટેકો આપવા માટે સ્થિત છે.
"એક્સપ્લોરર 710 સાથે, અમે અત્યાર સુધીનું સૌથી અદ્યતન અને સૌથી નાનું ક્લાસ 1 ટર્મિનલ વિકસાવ્યું છે," કોભમ સેટકોમના વડા વોલ્થર થિગેસેન ટિપ્પણી કરે છે. "અમને ગર્વ છે કે કોભમ સેટકોમ હેઠળ સંપૂર્ણ રીતે વિકસિત પ્રથમ એક્સપ્લોરર વપરાશકર્તાઓ માટે આટલું નોંધપાત્ર પ્રદર્શન પ્રોત્સાહન આપે છે."
2005માં EXPLORER ટીમ (ત્યારબાદ થ્રેન અને થ્રેનના ભાગ રૂપે)એ તેનું પ્રથમ BGAN ટર્મિનલ રજૂ કર્યું ત્યારે ટેક્નોલોજી નેતૃત્વની પરંપરા ચાલુ રાખતા, EXPLORER 710માં ઘણી અદ્યતન નવી સુવિધાઓનો પણ સમાવેશ થાય છે, જેમાં ઇથરનેટ દ્વારા બહુવિધ ટર્મિનલ્સમાંથી સિગ્નલોને બોન્ડ કરવાની ક્ષમતાનો સમાવેશ થાય છે. 1 Mbps અથવા તેનાથી પણ વધુનો IP સ્ટ્રીમિંગ દર પ્રાપ્ત કરો.
EXPLORER 710 BGAN કનેક્ટિવિટીની દુનિયામાં સ્માર્ટ ફોન એપ્લિકેશન્સ પણ રજૂ કરે છે, જે વપરાશકર્તાઓને વૉઇસ કૉલિંગ અને કનેક્ટિવિટી માટે તેમના પોતાના ઉપકરણોને કનેક્ટ કરવામાં સક્ષમ બનાવે છે. અન્ય સુવિધાઓમાં એક વિશાળ LED ડિસ્પ્લેનો સમાવેશ થાય છે, જે PC, સ્માર્ટ ફોન અથવા ટેબ્લેટ સાથે કનેક્ટ કર્યા વિના સેટ-અપ અને ગોઠવણીની સુવિધા આપે છે.
| ઉત્પાદક | કોભમ SATCOM |
| વજન | 3.5kg (બેટરી સહિત) એન્ટેના 1.9kg, ટ્રાન્સસીવર 1.6kg |
| સ્ટ્રીમિંગ IP | BGAN HDR ચાર ચેનલ સ્ટ્રીમિંગ દરોના પોર્ટફોલિયોને સપોર્ટ કરે છે અને તેના સંપૂર્ણ ચેનલ વિકલ્પ 650kbps ની આસપાસ વિતરિત કરવાની અપેક્ષા રાખે છે. |
| ISDN | RJ-45 મારફતે 64kbps |
| અવાજ | RJ-11 અથવા 3.1kHz ઑડિઓ દ્વારા |
| ડેટા ઇન્ટરફેસ | ઈથરનેટ, USB હોસ્ટ ઈન્ટરફેસ, ટ્રાન્સસીવર/એન્ટેના ઈન્ટરફેસ, BGAN સિમ કાર્ડ સ્લોટ, WLAN 802.11b, LAN |
| પ્રવેશ રક્ષણ | ટ્રાન્સસીવર: IP52 / એન્ટેના IP66 |
Specifications
| મોડલ | EXPLORER 710 |
|---|---|
| ભાગ # | 403720B-00506 |
| GPU | 200 TOPS |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | COBHAM |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT BGAN |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | PORTABLE |
| એક્સેસરી પ્રકાર | TERMINAL |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | 2X ETHERNET, USB, WI-FI |
| ડેટા સ્પીડ | UP TO 492 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps, 176 kbps, 256 kbps, BGAN X-STREAM, BGAN HDR UP TO 650 kbps |
| INGRESS PROTECTION | IP 52 (TRANSCEIVER), IP 66 (ANTENNA) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| વિશેષતા | INTERNET |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| CONSTELLATION | 3 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 279 mm |
| પહોળાઈ | 332 mm |
| DEPTH | 52 mm |
| વજન | 3.5 kg (7.7 oz) |
What's included
એક્સપ્લોરર 710 ટ્રાન્સસીવર અને એન્ટેના
રિચાર્જ કરવા યોગ્ય લિથિયમ આયન બેટરી
એન્ટેના કેબલ
2m ISDN/LAN કેબલ
115/230VAC પાવર સપ્લાય
ઝડપી શરૂઆત માર્ગદર્શન
Inmarsat BGAN કવરેજ નકશો

આ નકશો ઈન્મરસેટના ચોથા એલ-બેન્ડ પ્રદેશના વ્યવસાયિક પરિચય પછી કવરેજની ઇનમારસેટની અપેક્ષાઓ દર્શાવે છે. તે સેવાની ગેરંટી રજૂ કરતું નથી. કવરેજ વિસ્તારોની ધાર પર સેવાની ઉપલબ્ધતા વિવિધ પરિસ્થિતિઓના આધારે વધઘટ થાય છે.