કોભમ એક્સપ્લોરર 510 BGAN લેન્ડ પોર્ટેબલ સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ ટર્મિનલ (403711A-00500)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- COBHAM
- મોડલ:
- BGAN EXPLORER 510
- ભાગ #:
- 403711A-00500
- ORIGIN:
- કંબોડિયા
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Cobham-BGAN-Explorer-510
કનેક્ટ કરવાની નવી રીત
અલ્ટ્રા-પોર્ટેબલ
વિશ્વસનીય જોડાણ
Specifications
| મોડલ | BGAN EXPLORER 510 |
|---|---|
| ભાગ # | 403711A-00500 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | COBHAM |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT BGAN |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED, PORTABLE |
| એક્સેસરી પ્રકાર | TERMINAL |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -25°C to 80°C (-13°F to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | USB, WI-FI |
| ડેટા સ્પીડ | UP TO 448 / 464 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, JAPANESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VoIP, VIDEO STREAMING |
| પ્રમાણપત્રો | INMARSAT CLASS 2 TYPE APPROVAL, CE COMPLIANCE, FCC, IC, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| CONSTELLATION | 3 ઉપગ્રહો |
| STANDBY TIME | 24 HOURS |
| LENGTH | 202 mm (7.8") |
| પહોળાઈ | 202 mm (7.8") |
| DEPTH | 51.8 mm (2") |
| વજન | 1.4 kg (3.1 lbs) |
What's included
એક્સપ્લોરર 510 ટર્મિનલ
• બિલ્ટ-ઇન રિચાર્જેબલ લિથિયમ આયન બેટરી
• એક્સપ્લોરર સોફ્ટબેગ
• USB થી ઇથરનેટ કન્વર્ટર કેબલ
• 100-240VAC પાવર સપ્લાય
• મલ્ટી-લેંગ્વેજ ક્વિક સ્ટાર્ટ ક્વિડ
• મલ્ટી-લેંગ્વેજ વેબસર્વર અને એમ્બેડેડ મેન્યુઅલ (ENG, FR, DE, ES, RU, JP અને CN)
Inmarsat BGAN કવરેજ નકશો

આ નકશો ઈન્મરસેટના ચોથા એલ-બેન્ડ પ્રદેશના વ્યવસાયિક પરિચય પછી કવરેજની ઇનમારસેટની અપેક્ષાઓ દર્શાવે છે. તે સેવાની ગેરંટી રજૂ કરતું નથી. કવરેજ વિસ્તારોની ધાર પર સેવાની ઉપલબ્ધતા વિવિધ પરિસ્થિતિઓના આધારે વધઘટ થાય છે.