Hughes 9202M BGAN જમીન પોર્ટેબલ સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ ટર્મિનલ w/ WiFi (3500566-0004)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- HUGHES
- મોડલ:
- 9202M BGAN
- ભાગ #:
- 3500566-0004
- ORIGIN:
- યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Hughes-BGAN-9202-IP-Terminal
Hughes 9202 BGAN જમીન પોર્ટેબલ સેટેલાઇટ ઇન્ટરનેટ ટર્મિનલ w/ WiFi
વિશ્વસનીય અને હળવા હ્યુજ 9202 જમીન પોર્ટેબલ ટર્મિનલમાં સંકુચિત અને આકર્ષક ડિઝાઇન છે. બજેટ-મૈત્રીપૂર્ણ અને અત્યંત આકર્ષક વર્ગ 2 પોર્ટેબલ ટર્મિનલ, હ્યુજ 9202 સરકારો અને NGO, પ્રથમ પ્રતિસાદક, જાહેર સુરક્ષા અને મોબાઇલ આરોગ્યકર્મીઓ, અને યુટિલિટી, તેલ અને ગેસ, વનવિભાગ, કેબલ, અને ટેલિકોમ્યુનિકેશન જેવા ઉદ્યોગોમાં દૂરના કર્મચારીઓ માટે આદર્શ છે.
હ્યુજ 9202 ઇનમારસેટ બ્રોડબેન્ડ ગ્લોબલ એરિયા નેટવર્ક (BGAN) સેટેલાઇટ સેવા પર કાર્ય કરે છે અને સૌથી માંગણારાઓ અને અતિશય પરિસ્થિતિઓ માટે ઉચ્ચ-કાર્યક્ષમ કનેક્ટિવિટી અને વિશ્વસનીયતા પ્રદાન કરે છે.
વિશ્વના સૌથી નાના વર્ગ 2 BGAN ટર્મિનલનો ઉપયોગ કરીને, વપરાશકર્તાઓ 464kbps સુધી IP બ્રોડબેન્ડ ગતિઓ પર કનેક્ટ થઈ શકે છે, તેમજ બિલ્ટ-ઇન મલ્ટી-યૂઝર વાઇફાઇ ઍક્સેસ અને ઓટોમેટિક કોન્ટેક્સ્ટ એક્ટિવેશન (ACA) જેવી સુવિધાઓનો લાભ લઈ શકે છે, જેમાં સંકલિત વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસ (IUI) દ્વારા SMS સંદેશાઓ મોકલવાની ક્ષમતા પણ છે, જે જોડાયેલા લેપટોપ, સ્માર્ટ ફોન, અથવા અન્ય વપરાશકર્તા ઉપકરણ વિના.
હ્યુજ 9202 વપરાશકર્તાને ઇથરનેટ અને વાઇફાઇ દ્વારા IP ટ્રાફિક મોકલવા અને પ્રાપ્ત કરવાની મંજૂરી આપે છે. પેકેટ ડેટા સેવા સાથે સમાનાં, હ્યુજ 9202 સંપૂર્ણ ISDN અને સર્કિટ સ્વિચ્ડ વોઇસ અને ફેક્સ કોલ્સને બે-લાઇન RJ11 પ્લગ દ્વારા સપોર્ટ કરે છે.
કોર્પોરેટ આપત્તિ યોજના બનાવનારાઓ અને દૂરના ક્ષેત્રના કર્મચારીઓ વિવિધ એજન્સીઓ અને મુખ્યાલયના કર્મચારીઓ સાથે વિડિયો, વોઇસ, અને ડેટા એકસાથે ઉપયોગ કરીને વિશ્વાસ અને કાર્યક્ષમતા સાથે સહયોગ કરી શકે છે. હ્યુજ BGAN મોડલ્સની જેમ, હ્યુજ 9202 IP આધારિત છે, પસંદગીઓ, સમર્પિત સેવા ગુણવત્તા (QoS) સ્તરો પ્રદાન કરે છે.
Specifications
| મોડલ | 9202M BGAN |
|---|---|
| ભાગ # | 3500566-0004 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | HUGHES |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT BGAN |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | PORTABLE |
| એક્સેસરી પ્રકાર | TERMINAL |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -5°C to 55°C (23°F - 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -20°C to 60°C with battery -25°C to 80°C excluding battery |
| OTHER DATA INTERFACES | ETHERNET, WI-FI |
| ડેટા સ્પીડ | UP TO 448 / 464 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 55 |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VoIP, VIDEO STREAMING, ISDN (64 Kbps), FoIP (FAX) |
| પ્રમાણપત્રો | INMARSAT CLASS 2 TYPE APPROVAL, CE COMPLIANCE, FCC |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| CONSTELLATION | 3 ઉપગ્રહો |
| STANDBY TIME | UP TO 36 HOURS |
| LENGTH | 216 mm (8.5") |
| પહોળાઈ | 216 મીમી (8.5") |
| DEPTH | 41 mm (1.61") |
| વજન | 1.4 kg (3.1 lbs) |
Feature
Hughes 9202 خصوصیات
- مضبوط اور پائیدار IP55 درجہ بندی
- بیک لٹ LCD صارف ڈسپلے جس میں چار بٹن کنٹرول شامل ہیں
- Wi-Fi جو کثیر صارف رسائی کی حمایت کرتا ہے
- آواز اور فیکس کے لیے دو لائن RJ11
- جدید مربوط صارف انٹرفیس (IUI)
- خودکار سیاق و سباق کی فعالیت (ACA)
- XL-band کی حمایت کی گئی
What's included
Package Contents
- હ્યુઝ 9202 લેન્ડ પોર્ટેબલ ટર્મિનલ
- રિચાર્જેબલ લિથિયમ આયન બેટરી પેક
- 5મી ઇથરનેટ કેબલ
- AC/DC એડેપ્ટર UK, EU, અને US પાવર કેબલ સાથે
Inmarsat BGAN કવરેજ નકશો

આ નકશો Inmarsatના ચોથા L-Band ક્ષેત્રના વ્યાવસાયિક પરિચય પછી કવરેજની અપેક્ષાઓ દર્શાવે છે. આ સેવા માટેની ખાતરીનું પ્રતિનિધિત્વ નથી. કવરેજ વિસ્તારોના કિનારે સેવા ઉપલબ્ધતા વિવિધ પરિસ્થિતિઓ પર આધાર રાખે છે.