ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ પીટીટી પુશ ટુ ટોક સેટેલાઇટ ફોન (FPKT1401)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- IRIDIUM
- મોડલ:
- 9575 PTT
- ભાગ #:
- FPKT1901
- ORIGIN:
- થાઇલેંડ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 7-14 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9575-PPT-Push-To-Talk
ઇરિડિયમ 9575 પીટીટી પુશ ટુ ટોક સેટેલાઇટ ફોન + ફ્રી શિપિંગ!!!
પુશ-ટુ-ટોક માટે બનાવેલ છે
ટીમ કોમ્યુનિકેશન્સ માટે, Iridium Extreme® PTT ગ્રહ પર દરેક જગ્યાએ, કેટલીક કઠોર પરિસ્થિતિઓમાં ઉચ્ચ તીવ્રતાના વપરાશકર્તાઓને ટેકો આપવા માટે કઠોર રીતે એન્જિનિયર્ડ છે. બુદ્ધિપૂર્વક ડિઝાઇન કરાયેલ પુશ-ટુ-ટોક મોડ, વિસ્તૃત લાઉડસ્પીકર, પ્રબલિત PTT બટન અને વિસ્તૃત ક્ષમતાની બેટરી સાથે ઉન્નત, Iridium Extreme® PTT વિશ્વસનીય, વૈશ્વિક સંચારને આગલા સ્તર પર લઈ જાય છે. સાહજિક, વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસ ફોન મોડ અને PTT મોડમાં વૉઇસ કૉલિંગ, SMS અને SOS સહિત બહુવિધ સંચાર સેવાઓની ઝડપી ઍક્સેસ પ્રદાન કરે છે, જે તમને પૃથ્વી પર ગમે ત્યાં, તમારી ટીમ સાથે તાત્કાલિક અને સુરક્ષિત રીતે કનેક્ટ થવા દે છે.
પુશ-ટુ-ટોક. વિકસિત.
ઇરિડિયમના વૈશ્વિક સેટેલાઇટ નેટવર્કની શક્તિ સાથે વિકસતી પરિસ્થિતિઓમાં ઝડપી, સરળ અને અનુકૂલનક્ષમ - ફક્ત ઇરિડિયમ જ પુશ-ટુ-ટોક આપી શકે છે.
PTT મોડમાં, તમારી ટીમોને અપ્રતિમ પરિસ્થિતિની જાગૃતિ અને નિયંત્રણ સુવિધાઓની ઍક્સેસ છે જેમાં નીચેનાનો સમાવેશ થાય છે:
• આપોઆપ નોંધણી
• ઓવર-ધ-એર ટોકગ્રુપ પ્રોગ્રામિંગ
• PTT સેવા સ્થિતિ
• ડાયનેમિક ટોકગ્રુપ પસંદગી અને દેખરેખ
• ઉપકરણ ટોકર ID
• ઉપકરણ ટોકર અંતર અને બેરિંગ
• વિઝ્યુઅલ અને ઓડિયો ટોકગ્રુપ સ્કેન
પરંપરાગત ગ્રાઉન્ડ-આધારિત ટાવર્સ અને રીપીટર્સના ખર્ચ અને મર્યાદાઓ વિના તમારી ટીમોને જ્યાં જરૂર હોય ત્યાં તરત જ સંચાર કરવા સક્ષમ બનાવે છે. કવરેજ વિસ્તારો, ઉપકરણ સુરક્ષા અને ટોકગ્રુપ રૂપરેખાંકન બધું જ વેબ-આધારિત ઇરીડિયમ પુશ-ટુ-ટોક (PTT) કમાન્ડ સેન્ટર ટૂલનો ઉપયોગ કરીને એડમિનિસ્ટ્રેટર્સ દ્વારા જરૂરિયાત મુજબ ઓવર-ધ-એર એડજસ્ટ કરી શકાય છે, જે ક્ષેત્રમાં તૈનાત ઉપકરણોના સપોર્ટ અને જાળવણીને સરળ બનાવે છે.
બહુમુખી ગતિશીલતા
અગાઉની પીટીટી સેટેલાઇટ સિસ્ટમોથી વિપરીત જે વાહનોમાં અથવા તેની આસપાસ ઉપયોગ કરવા માટે મર્યાદિત છે, ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ® પીટીટી એ સંપૂર્ણપણે મોબાઇલ સેટેલાઇટ હેન્ડસેટ છે જે દરેક સંચાર વાતાવરણને ટેકો આપવા માટે સુગમતા પ્રદાન કરે છે. શોલ્ડર-માઉન્ટેડ કેરીંગ કેસ, ડોકીંગ સ્ટેશન અને બાહ્ય એન્ટેના (અલગથી વેચવામાં આવેલ) સહિતની બહુમુખી એક્સેસરીઝ સુનિશ્ચિત કરે છે કે કોઈ પણ પરિસ્થિતિમાં - પગપાળા, વાહનમાં, જહાજ અથવા વિમાનમાં અથવા ઇમારતોની અંદરના સમયે જટિલ સંચાર જાળવી શકાય છે.
તમારું પુશ-ટુ-ટોક રોકાણ ભવિષ્યમાં સુરક્ષિત છે
ઇરિડિયમ તમારી વૈશ્વિક સંદેશાવ્યવહારની વિશ્વસનીયતા અને કામગીરીને ભવિષ્ય સુધી વિસ્તારવા માટે પ્રતિબદ્ધ છે. તમારા Iridium Extreme PTT ઉપકરણો વર્તમાન Iridium® નેટવર્ક અને Iridium NEXT, ઇરિડિયમના ગ્રાઉન્ડ-બ્રેકિંગ નેક્સ્ટ જનરેશનના 66 ઇન્ટરલિંક્ડ, લો-અર્થ સેટેલાઇટ્સ, 2015 માં શરૂ થવાના સુનિશ્ચિત સાથે, બંને સાથે સુસંગત થવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યા છે. અમે તેની ખાતરી કરવા માટે પ્રતિબદ્ધ છીએ. આજે તમે જે રોકાણ કરો છો તે ઇરિડીયમના ઉચ્ચ-વિશ્વસનીયતા, મિશન-ક્રિટીકલ નેટવર્ક પર સમર્થન મળતું રહેશે.
Specifications
| મોડલ | 9575 PTT |
|---|---|
| ભાગ # | FPKT1901 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન, SATELLITE PTT |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | IRIDIUM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE, IRIDIUM PTT |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | હેન્ડહેલ્ડ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | HANDSET |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -10°C to 55°C (14°F - 131°F) |
| ડેટા સ્પીડ | UP TO 2.4 kbps (SEND / RECEIVE) |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, FRENCH, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| વિશેષતા | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED, FCC, INDUSTRY CANADA |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| CONSTELLATION | 66 ઉપગ્રહો |
| વાત કરવાનો સમય | UP TO 6.5 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 54 HOURS |
| LENGTH | 140 mm (5.5") |
| પહોળાઈ | 60 mm (2.36") |
| DEPTH | 32 mm (1.26") |
| વજન | 268 grams (9.45 oz) |
Feature
ઇરિડિયમ 9575 પીટીટી પુશ ટુ ટોક ફીચર્સ
- Iridium Extreme® વત્તા પુશ-ટુ-ટોક કાર્યક્ષમતા અંદર ઓફર કરવામાં આવે છે તે બધું
- વૈશ્વિક PTT ક્ષમતાઓ અને રૂપરેખાંકિત ટોકગ્રુપ્સ
- એક પ્રબલિત PTT બટન
- એક ઉચ્ચ ઓડિયો લાઉડસ્પીકર
- ઉન્નત એસએમએસ અને ઇમેઇલ મેસેજિંગ ક્ષમતા
- GPS-સક્ષમ સ્થાન-આધારિત સેવાઓ
- ફોન મોડમાં SOS એક્સેસ
- ફોન મોડ બેટરી સમયગાળો: (54) કલાક સુધી સ્ટેન્ડબાય; ટોક ટાઈમ (6.5) કલાક સુધી
- પીટીટી મોડ બેટરી સમયગાળો: સ્ટેન્ડબાય અપ (16.5) કલાક; ટોક ટાઈમ (5) કલાક સુધી
What's included
બૉક્સમાં શું છે?
- ઇરિડિયમ એક્સ્ટ્રીમ PTT ઉપકરણ
- ઉચ્ચ ક્ષમતાની બેટરી
- આંતરરાષ્ટ્રીય એડેપ્ટર સાથે ટ્રાવેલ ચાર્જર
- કાર ચાર્જર
- ચામડા નું કવચ
- યુએસબી ડેટા કેબલ
- વપરાશકર્તા માર્ગદર્શિકા
- એક્સેસરી એડેપ્ટર (2x)
- 5' કેબલ સાથે મેગ્નેટિક વ્હીકલ-માઉન્ટ એન્ટેના
- માઇક્રોફોન સાથે હેન્ડ્સ-ફ્રી ઇયરપીસ
ઇરિડિયમ પુશ ટુ ટોક (PTT) વૈશ્વિક કવરેજ નકશો

ઇરિડિયમ એવા દૂરના વિસ્તારોમાં અને ત્યાંથી આવશ્યક સંચાર સેવાઓ પહોંચાડે છે જ્યાં અન્ય કોઈ પ્રકારનું સંચાર ઉપલબ્ધ નથી. 66 ક્રોસ-લિંક્ડ લો-અર્થ ઓર્બિટ (LEO) ઉપગ્રહોના વિશિષ્ટ રીતે અત્યાધુનિક વૈશ્વિક નક્ષત્ર દ્વારા સંચાલિત, Iridium® નેટવર્ક સમગ્ર વાયુમાર્ગો, મહાસાગરો અને ધ્રુવીય પ્રદેશો સહિત ગ્રહની સમગ્ર સપાટી પર ઉચ્ચ-ગુણવત્તાવાળા વૉઇસ અને ડેટા કનેક્શન્સ પ્રદાન કરે છે. ભાગીદાર કંપનીઓની તેની ઇકોસિસ્ટમ સાથે, ઇરિડિયમ એવા બજારો માટે વિશ્વસનીય ઉકેલોનો નવીન અને સમૃદ્ધ પોર્ટફોલિયો પ્રદાન કરે છે જેને ખરેખર વૈશ્વિક સંચારની જરૂર હોય છે.
પૃથ્વીથી માત્ર 780 કિલોમીટરના અંતરે, ઇરિડિયમના LEO નેટવર્કની નિકટતાનો અર્થ થાય છે પોલ-ટુ-પોલ કવરેજ, ટૂંકા ટ્રાન્સમિશન પાથ, મજબૂત સિગ્નલો, ઓછી વિલંબતા અને GEO ઉપગ્રહો કરતાં ઓછો નોંધણી સમય. અવકાશમાં, દરેક ઇરિડિયમ ઉપગ્રહ ચાર અન્ય લોકો સાથે જોડાયેલ છે જે એક ગતિશીલ નેટવર્ક બનાવે છે જે વૈશ્વિક કવરેજને સુનિશ્ચિત કરવા માટે ઉપગ્રહો વચ્ચેના ટ્રાફિકને રૂટ કરે છે, ભલે પરંપરાગત સ્થાનિક સિસ્ટમો અનુપલબ્ધ હોય.