ઇરિડિયમ 9575 PTT + બીમ ડ્રાઇવડૉક એક્સ્ટ્રીમ વાયરલેસ પુશ-ટુ-ટોક (PTT) બંડલ
-
x
Checkout using your account
Checkout as a new customer
Creating an account has many benefits:
In stock
બીમ ડ્રાઇવડૉક એક્સ્ટ્રીમ વાયરલેસ પુશ-ટુ-ટોક (PTT) બંડલ (EXTRMDD-PTT-W1)
વાયરલેસ હેન્ડસેટનો કઠોર પ્રીમિયમ રિમોટ સ્પીકર માઇક્રોફોન, જ્યારે બીમ એક્સ્ટ્રીમ ડોકિંગ સ્ટેશન સાથે જોડાયેલ હોય ત્યારે દરેક પરિસ્થિતિમાં ઉત્કૃષ્ટ સ્પષ્ટ ઑડિયો પહોંચાડે છે. માઇક્રોફોનમાં એક અત્યંત સ્પર્શશીલ PTT બટન છે જે જ્યારે પણ તમે દબાવો છો ત્યારે યાંત્રિક અને સાંભળી શકાય તેવો પ્રતિસાદ આપે છે, જેથી તમને ખબર પડે કે તમારો કૉલ મોકલવામાં આવી રહ્યો છે.
| ગોપનીયતા હેન્ડસેટ (લાઇન ઇન/આઉટ) | DriveDOCK ક્રેડલના તળિયે 4-પોલ 3.5mm ઓડિયો જેક. |
| બાહ્ય સ્પીકર અને માઇક્રોફોન | સ્પીકર માટે કેબલ લૂમ પર એક આડું 2-પિન માઇક્રોફિટ કનેક્ટર અને માઇક્રોફોન માટે એક વર્ટિકલ 2-પિન માઇક્રોફિટ કનેક્ટર. |
| ડેટા પોર્ટ (USB) | યુએસબી મીની-બી 5-પિન ફીમેલ (યુએસબી સ્લેવ). યુએસબી 2.0 સુસંગત, સીડીસી સીરીયલ પ્રોફાઇલ. |
| એલાર્મ (ચેતવણી) લૂપ | એલાર્મ મોડ: "સામાન્ય રીતે બંધ" લૂપ ઇન ટુ આઉટ 50m સુધીની કેબલ શ્રેણીમાં બહુવિધ બટનો ચલાવો. બ્રાઉન વાયર ઇનપુટ છે, ગ્રીન વાયર આઉટપુટ છે. |
| હોર્ન આઉટપુટ / ઓડિયો સિસ્ટમ મ્યૂટ | કેબલ લૂમ પર વાદળી વાયર. ઓપન કલેક્ટર આઉટપુટ 12V અથવા 24V DC સુધી 120mA વર્તમાન સિંક ક્ષમતા સાથે ઇન્ટરફેસ કરી શકાય છે. |
| પાવર વાયર | 4-વે માઇક્રોફિટ સોકેટ. +Vin (લાલ વાયર), 0V (GND, બ્લેક વાયર), અને ACC (ઑન/ઑફ સેન્સ, યલો વાયર). 9-32VDC સહનશીલ. ACC સેન્સ: હાઇ(1) > +7Vdc લો (0) 0V < +5Vdc |
| એલઈડી/બટન્સ | બ્લૂટૂથ, રિંગર, ટ્રેક, મ્યૂટ, ઉપર અને નીચે |
| ભાગ # | EXTRMDD-PTT-W1A + 9575PTT |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન, SATELLITE PTT |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | IRIDIUM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM PTT |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | વાહન |
| એક્સેસરી પ્રકાર | BUNDLE |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM PTT |
• ટકાઉ અને વિશ્વસનીય માઈક/સ્પીકર હેન્ડસેટ
• IP55 વેધરપ્રૂફ કમ્પ્લાયન્સ, બિલ્ટ વાઇબ્રેશન અને ડ્રોપ રેઝિસ્ટન્ટ
• ઉન્નત સ્પષ્ટ ઑડિયો ગુણવત્તા
• હાલના BEAM DriveDOCK એક્સ્ટ્રીમ સાથે સુસંગત
• Iridium નેટવર્કના ફોન અને PTT બંને મોડને સપોર્ટ કરે છે
• બાહ્ય કેબિન લાઉડસ્પીકર પર PTT ઓડિયોને વિસ્તૃત કરવાની ક્ષમતા
• ડાબી કે જમણી બાજુ કૌંસ માઉન્ટ કરવાનું
વૈકલ્પિક ઇયરપીસ એસેસરીઝ માટે 3.5mm ઇયરપીસ જેક