થેલ્સ શ્યોરલિંક IP હેન્ડસેટ કિટ (PN 1100818-501)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- THALES
- મોડલ:
- SURELINK IP HANDSET
- ભાગ #:
- PN 1100818-501
- ORIGIN:
- યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Thales-SureLink-IP-Handset
થેલ્સ શ્યોરલિંક IP હેન્ડસેટ કિટ (PN 1100818-501)
SureLINK હેન્ડસેટ થેલ્સ મિશનLINK® અને VesseLINK™ સિસ્ટમ્સ સાથે કામ કરે છે જે તમારી આંગળીના ટેરવે અવાજ સંચાર અને સિસ્ટમ ગોઠવણી અને નિયંત્રણ પ્રદાન કરે છે. વિશાળ આંતરિક સ્પીકર અને ઘોંઘાટ રદ કરવાની તકનીક સાથે, થેલ્સ સ્યોરલિંક સૌથી વધુ ઘોંઘાટીયા વાતાવરણમાં સ્પષ્ટ સંચાર પ્રદાન કરે છે. ઓનબોર્ડ ઈમરજન્સી બટન વડે ઈમરજન્સી કોલ કરો, થેલ્સ સોફ્ટફોન એપ્લીકેશનનો ઉપયોગ સમજદારીપૂર્વક અથવા સ્પીકરફોન દ્વારા ફોન કોલ્સ કરવા કે રીસીવ કરવા માટે, વિશાળ ટચસ્ક્રીન ડિસ્પ્લેમાંથી થેલ્સ મેનેજમેન્ટ પોર્ટલ દ્વારા સેટેલાઇટ સિસ્ટમને ગોઠવવા અને મોનિટર કરવા માટે કરો. ટર્મિનલ સાથેનું ઇથરનેટ કનેક્શન થેલ્સ સ્યોરલિંક હેન્ડસેટને સરળ પહોંચની અંદર લગભગ કોઈ પણ ઇચ્છિત સ્થાન પર સરળતાથી સ્થિત કરી શકાય છે. Corning® Gorilla® Glass ડિસ્પ્લેનો ઉપયોગ કરીને આ હવામાન પ્રતિરોધક ડિઝાઇન નાના હેન્ડહેલ્ડ પેકેજમાં સૌથી મુશ્કેલ વાતાવરણનો સામનો કરવાની ખાતરી છે.
Specifications
| મોડલ | SURELINK IP HANDSET |
|---|---|
| ભાગ # | PN 1100818-501 |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ઈન્ટરનેટ |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | THALES |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM CERTUS LAND |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -20°C to 55°C |
| STREAMING IP | UP TO 256 kbps |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| LENGTH | 127 mm (5") |
| પહોળાઈ | 76 mm (2.99") |
| DEPTH | 2.54 mm (0.01") |
| વજન | 298 grams (10.51 oz) |
Feature
- સરળ નેવિગેશન માટે એન્ડ્રોઇડ આધારિત ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
- ઉચ્ચ અવાજવાળા વાતાવરણમાં ઉપયોગ માટે અવાજ રદ કરવાની તકનીક સાથે સ્પીકરફોન મોડમાં 90 dB SPL કરતાં વધુ અવાજ
- ઇમરજન્સી કૉલ્સ અને GPS લોકેશન કોઓર્ડિનેટ્સ મોકલવા માટે સમર્પિત ડિસ્ટ્રેસ બટન
- ઇથરનેટ કનેક્શન પર સંચાલિત થૅલ્સ સ્યોરLINKને ટર્મિનલથી 100-મીટર સુધી વિસ્તરે છે
- સિસ્ટમ કન્ફિગરેશન અને મોનીટરીંગ માટે વોઈસ કોલ્સ અને થેલ્સ મેનેજમેન્ટ પોર્ટલની ઍક્સેસ માટે થેલ્સ સોફ્ટફોન એપ્લિકેશનનો સમાવેશ
- સમર્પિત PTT બટન સાથે ઇરિડિયમ પુશ-ટુ-ટોક (PTT) તૈયાર