કોભમ એક્સપ્લોરર 540 BGAN M2M ટર્મિનલ (403715A-00500)
TERMINALS | PLANS | ACCESSORIES | RENTALS | SUPPORT
In stock
- બ્રાન્ડ:
- COBHAM
- મોડલ:
- EXPLORER 540
- ભાગ #:
- 403715A-00550
- ORIGIN:
- થાઇલેંડ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Cobham-Explorer-540-M2M
કોભમ એક્સપ્લોરર 540 BGAN M2M ટર્મિનલ
વિશ્વસનીય અને બહુમુખી
EXPLORER 540 એ વિશ્વનું પ્રથમ મશીન-ટુ-મશીન (M2M) કોમ્યુનિકેશન ટર્મિનલ છે જે Inmarsat BGAN (બ્રૉડબેન્ડ ગ્લોબલ એરિયા નેટવર્ક) અને 2G/3G/LTE નેટવર્ક બંને પર કાર્ય કરે છે. સ્થિતિસ્થાપકતા સાથે M2M નેટવર્ક્સમાં મુખ્ય પરિમાણ, EXPLORER 540 માટે પ્રાથમિક ડિઝાઇન ધ્યેય આજે ઉપલબ્ધ સૌથી વિશ્વસનીય, છતાં બહુમુખી M2M કનેક્ટિવિટી પ્રદાન કરવાનો છે.
ખર્ચ-નિયંત્રણ
ડ્યુઅલ મોડ ઑપરેશન ઑફર કરવા માટેના એકમાત્ર Inmarsat BGAN M2M ટર્મિનલ તરીકે, EXPLORER 540 અનન્ય સુગમતા અને M2M ડેટા કમ્યુનિકેશન ખર્ચ-નિયંત્રણ રજૂ કરે છે, કારણ કે તે ખાતરી કરે છે કે સ્થાનના આધારે સૌથી વધુ ખર્ચ-અસરકારક સંચાર સેવા પસંદ કરી શકાય છે. ઉપલબ્ધ સૌથી અદ્યતન BGAN M2M ટર્મિનલ તરીકે, EXPLORER 540 ડેટા બેકહોલ, એસેટ ટ્રેકિંગ, રીઅલ-ટાઇમ સર્વેલન્સ અને રિમોટ ટેલિમેટ્રી માટે IP SCADA જેવા બેસ્પોક M2M સોલ્યુશન્સ માટે યોગ્ય છે.
હંમેશા ઉપલબ્ધ
M2M IP ડેટા ટ્રાન્સફરની સાતત્યતા સુરક્ષિત કરવી, જે ઘણી વખત પહોંચવામાં મુશ્કેલ, દૂરના સ્થળોએ ઉદ્ભવે છે, EXPLORER 540 નું ડ્યુઅલ-મોડ ઓપરેશન BGAN અને સેલ્યુલર નેટવર્ક્સ વચ્ચે સ્વચાલિત સ્વિચિંગ સાથે નોંધપાત્ર ફેલઓવર ક્ષમતાઓ પ્રદાન કરે છે. તેમના M2M નેટવર્કમાં મહત્વપૂર્ણ રીઅલ-ટાઇમ ડેટા સ્થાનાંતરિત કરતી સંસ્થાઓ માટે, EXPLORER 540 નો ડ્યુઅલ મોડ મેળ ન ખાતી સેવા ઉપલબ્ધતા પ્રદાન કરે છે.
કોઈપણ વાતાવરણ
EXPLORER 540 એ કઠોર M2M ટર્મિનલ છે જે સૌથી કઠોર વાતાવરણમાં પણ વિશ્વસનીય અને સુરક્ષિત IP ડેટા પ્રદાન કરવા માટે રચાયેલ છે. 20 x 20 સેમી અને માત્ર 1.6 કિગ્રા, તે આજે બજારમાં સૌથી નાનું અને હલકું BGAN M2M ટર્મિનલ છે. તે સમાવિષ્ટ પોલ માઉન્ટ સાથે આવે છે અને ઇન્સ્ટોલ કરવા માટે સરળ અને સેટ-અપ કરવા માટે સરળ છે. ટકાઉ કેસીંગ અને ધૂળ અને પાણી પ્રતિરોધક IP66 ડિઝાઇન EXPLORER 540 ને બહાર અથવા અંદર કોઈપણ પ્રકારના નિશ્ચિત સ્થાપન માટે યોગ્ય પસંદગી બનાવે છે.
Specifications
| મોડલ | EXPLORER 540 |
|---|---|
| ભાગ # | 403715A-00550 |
| GPU | 200 TOPS |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE M2M |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | COBHAM |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT BGAN M2M |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED |
| એક્સેસરી પ્રકાર | TERMINAL |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, JAPANESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| CONSTELLATION | 3 ઉપગ્રહો |
| LENGTH | 202mm (8") |
| પહોળાઈ | 202mm (8") |
| DEPTH | 51.8 mm (2") |
| વજન | 1.6 kg (3.5 lbs) (with cellular modem) |
Feature
કોભમ એક્સપ્લોરર 540 સુવિધાઓ
• EXPLORER 540 એ BGAN M2M પ્રમાણિત છે અને BGAN ક્લાસ 2 પ્રકાર BGAN લિંક જેવી સેવાઓ માટે મંજૂર છે
• હલકો અને કઠોર IP66 ડિઝાઇન બહારના માઉન્ટિંગ માટે ટકાઉપણું સુનિશ્ચિત કરે છે - કોઈ બિડાણની જરૂર નથી
• પોલમાઉન્ટ પેકેજમાં સામેલ છે
• સેટઅપ અને ઓપરેટ કરવા માટે સરળ
• પાવર ઓવર ઇથરનેટ (PoE) અને 10-32VDC ઇનપુટ બંને સાથે બહુમુખી પાવર વિકલ્પો
• બેક હાઉસિંગમાં પ્રમાણભૂત પાવર અને ઈથરનેટ કેબલના સરળ સ્થાપન માટે બે કેબલ ગ્રંથીઓ
• રૂપરેખાંકન, ડીબગીંગ અને વેબ ઈન્ટરફેસની ઍક્સેસ સહિત SMS દ્વારા ટર્મિનલનું રીમોટ મેનેજમેન્ટ
• વૈકલ્પિક સેલ્યુલર 2G/3G/LTE મોડેમ એ ડિઝાઇનનો એક સંકલિત ભાગ છે
• BGAN અને સેલ્યુલર નેટવર્ક વચ્ચે ઓટોમેટિક ફેલઓવર સતત કનેક્ટિવિટી સુનિશ્ચિત કરે છે
What's included
એક્સપ્લોરર 540 ટર્મિનલ
• પોલમાઉન્ટ
• ઝડપી શરૂઆત માર્ગદર્શન
• મલ્ટી-લેંગ્વેજ વેબસર્વર (ENG, FR, DE, ES, RU, JP અને CN)
• 2 કેબલ ગ્રંથીઓ અને 1 બ્લેન્કિંગ પ્લગ
• બેક કવર માટે સુરક્ષા ટોર્ક્સ બીટ
• પોલમાઉન્ટ માટે એલન કી
Inmarsat BGAN M2M કવરેજ નકશો
