કોભમ એક્સપ્લોરર 540 BGAN M2M LTE સેલ્યુલર મોડેમ (403715A-101)
TERMINALS | PLANS | ACCESSORIES | RENTALS | SUPPORT
In stock
- બ્રાન્ડ:
- COBHAM
- ભાગ #:
- 403715A-101
- ORIGIN:
- ડેનમાર્ક
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 7-14 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Explorer-Cellular-Modem
કોભમ એક્સપ્લોરર 540 BGAN M2M LTE સેલ્યુલર મોડેમ (403756A-00500)
EXPLORER 540 ની પાછળ LTE મોડેમને ફક્ત કનેક્ટ કરીને, ટર્મિનલ BGAN અને સેલ્યુલર નેટવર્ક વચ્ચે ઓટોમેટિક ફેલઓવર સાથે BGAN ના વિકલ્પ તરીકે સ્થાનિક સેલ્યુલર નેટવર્કનો ઉપયોગ કરવામાં સક્ષમ છે.
LTE મોડેમ ઓટોમોટિવ ગ્રેડ કરેલ છે અને -40 થી +85°C ની વિસ્તૃત તાપમાન શ્રેણી સાથે કઠોર વાતાવરણ માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે, અને તે LTE કેટ સાથે 150 Mbps સુધીના થ્રુપુટ સુધી પહોંચે છે. 4.
Specifications
| ભાગ # | 403715A-101 |
|---|---|
| GPU | 200 TOPS |
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | SATELLITE M2M |
| વપરાશ વિસ્તાર | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| બ્રાન્ડ | COBHAM |
| નેટવર્ક | INMARSAT |
| સેવા | INMARSAT BGAN M2M |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | FIXED |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| LENGTH | 85 mm |
| પહોળાઈ | 85 mm |
| DEPTH | 40 mm |
| વજન | 380 grams |