Intellian i6/i6P/i6W/s6HD ชุดโดมเปล่าและแผ่นฐาน (S2-6110)
calcActive())">
In stock
- ยี่ห้อ:
- INTELLIAN
- แบบอย่าง:
- i6 EMPTY DOME
- ส่วนหนึ่ง #:
- S2-6110
- ORIGIN:
- เกาหลีใต้
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i6-Empty-Dome
US$1,576.00
Intellian i6/i6P/i6W/s6HD ชุดโดมเปล่าและแผ่นฐาน (S2-6110)

Specifications
| จัดส่งจาก | IRVINE, CA (USA), SEOUL (SOUTH KOREA), ROTTERDAM (NETHERLANDS) |
|---|---|
| แบบอย่าง | i6 EMPTY DOME |
| ส่วนหนึ่ง # | S2-6110 |
| ประเภทสินค้า | SATELLITE TV |
| พื้นที่ใช้งาน | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| ยี่ห้อ | INTELLIAN |
| เครือข่าย | BELL TV, BRAZIL CLARO, DIRECTV, DIRECTV LATIN AMERICA, DISH NETWORK, SKY BRAZIL, TELUS SATELLITE TV |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | DOME |
| ขนาดเสาอากาศ | 37 cm (14.6 inch) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| RADOME HEIGHT | 70 cm (27.6 inch) |
| RADOME DIAMETER | 72 cm (28.3 inch) |
Support
Write a Review