Intellian t130Q 3-axis Global System พร้อมตัวสะท้อนแสง 125 ซม. (49.2 นิ้ว) และ Universal Quad LNB (T3-131AQS)
In stock
- ยี่ห้อ:
- INTELLIAN
- แบบอย่าง:
- t130Q
- ส่วนหนึ่ง #:
- T3-131AQS
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-t130-System-T2-1317S
ระบบทีวีดาวเทียมทางทะเล Intellian t130 (T2-1317S)
สำหรับผู้ที่จัดการกองเรือขนาดใหญ่ t110W / t110Q สามารถเชื่อมต่อเครือข่ายกับระบบสื่อสารผ่านดาวเทียมที่ Intellian สร้างขึ้น (VSAT หรือ FleetBroadband) บนเรือเพื่อให้เข้าถึงและจัดการระยะไกลผ่าน Aptus Web ไม่ว่าเรือจะอยู่ที่ใดทั่วโลก
ด้วย ACU ที่รองรับ Wi-Fi ผู้ใช้สามารถเชื่อมต่อแบบไร้สายกับ t110W / t110Q โดยใช้ Aptus PC หรือ Aptus Mobile ซึ่งเป็น iOS Mobile Application ที่มีให้ดาวน์โหลดฟรีผ่าน App Store Aptus ให้ผู้ใช้วินิจฉัยทันที ฟังก์ชันบันทึกประสิทธิภาพ และอัปเดตเฟิร์มแวร์ของเสาอากาศและ Global Satellite Library ด้วยสัมผัสเดียว เพื่อให้มั่นใจว่าเสาอากาศมีประสิทธิภาพสูงสุดตลอดเวลา
ประสิทธิภาพของดาวเทียมที่เหนือชั้นในทะเล
การค้นหาดาวเทียมที่อยู่ห่างออกไป 22,000 ไมล์นั้นไม่ใช่เรื่องง่าย แต่ด้วยเทคโนโลยี Wide Range Search ของ Intellian เสาอากาศของเราจะค้นหาในช่วงที่กว้างขึ้นและล็อกสัญญาณได้ในไม่กี่วินาที ซึ่งเร็วกว่าเสาอากาศทั่วไปสี่ถึงห้าเท่า
การถือสัญญาณนั้นขณะกำลังแล่นหรือเมื่อเรือเคลื่อนตัวเป็นอีกเหตุผลหนึ่งที่ควรเลือก Intellian เทคโนโลยี Dynamic Beam Tilting (DBT) ที่ได้รับการจดสิทธิบัตรของเราใช้การวิเคราะห์ลำแสงอัจฉริยะตามเวลาจริงเพื่อรักษาสัญญาณที่แรงที่สุดแม้ในขณะที่เรือแล่นด้วยความเร็วสูงหรือในสภาพอากาศที่ไม่เอื้ออำนวย นอกจากนี้ยังลดความจำเป็นในการปรับจานอย่างต่อเนื่อง ลดการสึกหรอโดยรวมของเสาอากาศ
Specifications
| แบบอย่าง | t130Q |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | T3-131AQS |
| ประเภทสินค้า | SATELLITE TV |
| ยี่ห้อ | INTELLIAN |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| ความถี่ | Ku BAND |
| ใบรับรอง | CE COMPLIANCE, FCC |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| RF OUTPUT | DUAL / QUAD OUTPUT |