Intellian t80W 3-axis Global Marine Satellite TV System w/ 85cm (33.5") Dish & WorldView LNB (T3-91AW2)
Out of stock
- ยี่ห้อ:
- INTELLIAN
- แบบอย่าง:
- t80W
- ส่วนหนึ่ง #:
- T2-917W2
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-t80W-System-T2-917W2
Intellian t80W 3-axis Global Marine Satellite TV System w/ 85cm (33.5") Dish & WorldView LNB (T2-917W2)
Intellian t80W เป็นระบบเสาอากาศทีวีผ่านดาวเทียมระบบแรกของโลกที่ใช้งานได้จริงกับบริการทีวีผ่านดาวเทียม Kuband ทั่วโลกโดยไม่ต้องเปลี่ยน LNB หรือเดินสายระบบใหม่เมื่อเรือเดินทางจากภูมิภาคหนึ่งไปยังอีกภูมิภาคหนึ่ง
t80W แบบ 3 แกนที่เสถียรเต็มที่เป็นระบบเสาอากาศทีวีดาวเทียมขนาด 85 ซม. ที่ออกแบบมาโดยเฉพาะเพื่อรองรับการรับชมรายการความคมชัดมาตรฐาน (SD) และ HD ทั้งหมดผ่านทั้ง DVB และมาตรฐานบริการทีวีดาวเทียม DVB-S2 ล่าสุด
เมื่อรวมกับโมดูล WorldView™ LNB เอกสิทธิ์ที่ได้รับการจดสิทธิบัตรและนวัตกรรมใหม่และไลบรารีดาวเทียม Global ที่ตั้งโปรแกรมไว้ล่วงหน้าแบบพิเศษของ Intellian t80W ช่วยให้คุณปรับช่องสัญญาณบนดาวเทียมใด ๆ ได้เพียงแค่กดปุ่มบนรีโมทคอนโทรลของคุณ t80W จะสลับโดยอัตโนมัติระหว่างการตั้งโปรแกรมโพลาไรซ์แบบวงกลมในอเมริกาเหนือ กลางและใต้ และการตั้งโปรแกรมโพลาไรซ์เชิงเส้นในยุโรป ตะวันออกกลาง และภูมิภาคเอเชียแปซิฟิก
สร้างขึ้นด้วยมาตรฐานการสั่นสะเทือนและการกระแทกที่สูงมากของ Intellian การออกแบบเชิงกลที่เรียบง่ายแต่ซับซ้อนของ t80W สามารถทนต่อสภาพแวดล้อมทางทะเลที่รุนแรงที่สุด และรับประกันว่าจะติดตามและล็อกสัญญาณดาวเทียมได้ทันทีในทุกสภาพอากาศ
โมดูล Intellian WorldView™ LNB
Intellian t80W มอบความสะดวกสบายขั้นสูงสุดในการเชื่อมต่อโปรแกรมฟรีทีวี, Pay TV, Standard Definition และ High Definition นับพันรายการทั่วโลกด้วยโมดูล LNB เดียวที่รวมความถี่ LO หลาย (8) ความถี่
การรับสัญญาณ DVB / DVB-S2
t80W แบบ 3 แกนที่เสถียรเต็มที่เป็นระบบเสาอากาศทีวีดาวเทียมขนาด 85 ซม. ที่ออกแบบมาโดยเฉพาะเพื่อรองรับการรับชมรายการความคมชัดมาตรฐาน (SD) และ HD ทั้งหมดผ่านทั้ง DVB และมาตรฐานบริการทีวีดาวเทียม DVB-S2 ล่าสุด
พอร์ตอีเทอร์เน็ตการจัดการเฉพาะ
พอร์ตอีเทอร์เน็ตการจัดการที่ด้านหน้าของ ACU ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อเครือข่ายโดยตรงและง่ายดายระหว่างพีซีและ ACU พอร์ตการจัดการรองรับการเชื่อมต่อเครือข่าย DHCP ตามค่าเริ่มต้น ทำให้สามารถกำหนดค่า IP อัตโนมัติและเข้าถึง Aptus Web โซลูชันการจัดการระยะไกลของ Intellian ได้อย่างรวดเร็ว
ห้องสมุดดาวเทียมทั่วโลก
t80W มีไลบรารีดาวเทียมทั่วโลกที่ตั้งโปรแกรมไว้ล่วงหน้า ซึ่งช่วยให้นักเดินเรือสามารถเลือกดาวเทียมที่ต้องการได้ในขณะเดินทางจากภูมิภาคหนึ่งไปยังอีกภูมิภาคหนึ่ง เมื่อเลือกดาวเทียมแล้ว โมดูล WorldView LNB จะสลับไปยังความถี่ท้องถิ่นที่สอดคล้องกันโดยอัตโนมัติเพื่อรับสัญญาณ
การก่อสร้างที่ทนทาน
สร้างขึ้นด้วยมาตรฐานการสั่นสะเทือนและการกระแทกที่สูงมากของ Intellian การออกแบบเชิงกลที่เรียบง่ายแต่ซับซ้อนของ t80W สามารถทนต่อสภาพแวดล้อมทางทะเลที่รุนแรงที่สุด และรับประกันว่าจะติดตามและล็อกสัญญาณดาวเทียมได้ทันทีในทุกสภาพอากาศ
การเชื่อมต่อแบบไร้สาย
Wi-Fi ในตัวทำให้สามารถเชื่อมต่อ ACU แบบไร้สายและสามารถเปิดและปิดได้ด้วยสวิตช์ สามารถใช้อุปกรณ์ไร้สายประเภทใดก็ได้ เช่น พีซี แล็ปท็อป และสมาร์ทโฟนเพื่อเชื่อมต่อกับ ACU และตรวจสอบ ควบคุม และเปลี่ยนการตั้งค่าของระบบแบบไร้สาย

Specifications
| แบบอย่าง | t80W |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | T2-917W2 |
| ประเภทสินค้า | SATELLITE TV |
| พื้นที่ใช้งาน | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| ยี่ห้อ | INTELLIAN |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| ขนาดเสาอากาศ | 85 cm (33.5 inch) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| ความถี่ | Ku BAND |
| ใบรับรอง | CE COMPLIANCE, FCC |
| น้ำหนัก | 82,2 kg (181,2 livres) |
| RADOME HEIGHT | 114 cm (44.9 inch) |
| RADOME DIAMETER | 113 cm (44.5 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| MINIMUM EIRP | 44dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| RF OUTPUT | DUAL / QUAD OUTPUT |