Intellian t80Q 3-axis Global Marine Satellite TV System with 85cm (33.5") Reflector & Universal Quad LNB (T3-91AQ)
Out of stock
- ยี่ห้อ:
- INTELLIAN
- แบบอย่าง:
- t80Q
- ส่วนหนึ่ง #:
- T3-91AQ
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-t80Q-System-T3-91AQ
Intellian t80Q 3-axis Global Marine Satellite TV System w/ 85cm (33.5") Dish & WorldView LNB (T3-91AQ)
ปรับให้เหมาะสมสำหรับตลาดยุโรป
Intellian มอบโซลูชันที่เหมาะสมเพื่อจุดประสงค์ของลูกค้าชาวยุโรป มันง่าย สะดวก เชื่อถือได้ และราคาไม่แพง สำหรับเรือที่อาจต้องการการครอบคลุมทีวีทั่วโลกในอนาคต มีชุดแปลงสำหรับรุ่น WorldView LNB ด้วย
การรับสัญญาณ DVB / DVB-S2
t80Q แบบ 3 แกนที่เสถียรเต็มที่เป็นระบบเสาอากาศทีวีดาวเทียมขนาด 85 ซม. ที่ออกแบบมาโดยเฉพาะเพื่อรองรับการรับชมรายการความคมชัดมาตรฐาน (SD) และ HD ทั้งหมดผ่านทั้ง DVB และมาตรฐานบริการทีวีดาวเทียม DVB-S2 ล่าสุด
พอร์ตอีเทอร์เน็ตการจัดการเฉพาะ
พอร์ตอีเทอร์เน็ตการจัดการที่ด้านหน้าของ ACU ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อเครือข่ายโดยตรงและง่ายดายระหว่างพีซีและ ACU พอร์ตการจัดการรองรับการเชื่อมต่อเครือข่าย DHCP ตามค่าเริ่มต้น ทำให้สามารถกำหนดค่า IP อัตโนมัติและเข้าถึง Aptus Web โซลูชันการจัดการระยะไกลของ Intellian ได้อย่างรวดเร็ว
ห้องสมุดดาวเทียมทั่วโลก
t80Q มีไลบรารีดาวเทียมทั่วโลกที่ตั้งโปรแกรมไว้ล่วงหน้า ซึ่งช่วยให้นักเดินเรือสามารถเลือกดาวเทียมที่ต้องการได้ในขณะเดินทางจากภูมิภาคหนึ่งไปยังอีกภูมิภาคหนึ่ง การย้ายจากภูมิภาคหนึ่งไปยังอีกภูมิภาคหนึ่งทำได้ง่ายเพียงแค่แตะปุ่มไม่กี่ปุ่มบนสมาร์ทโฟนหรือแท็บเล็ตของคุณ
การก่อสร้างที่ทนทาน
สร้างขึ้นด้วยมาตรฐานการสั่นสะเทือนและการกระแทกที่สูงมากของ Intellian การออกแบบเชิงกลที่เรียบง่ายแต่ซับซ้อนของ t80Q สามารถทนต่อสภาพแวดล้อมทางทะเลที่รุนแรงที่สุด และรับประกันว่าจะติดตามและล็อกสัญญาณดาวเทียมได้ทันทีในทุกสภาพอากาศ
การเชื่อมต่อแบบไร้สาย
Wi-Fi ในตัวทำให้สามารถเชื่อมต่อ ACU แบบไร้สายและสามารถเปิดและปิดได้ด้วยสวิตช์ สามารถใช้อุปกรณ์ไร้สายประเภทใดก็ได้ เช่น พีซี แล็ปท็อป และสมาร์ทโฟนเพื่อเชื่อมต่อกับ ACU และตรวจสอบ ควบคุม และเปลี่ยนการตั้งค่าของระบบแบบไร้สาย

Specifications
| แบบอย่าง | t80Q |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | T3-91AQ |
| ประเภทสินค้า | SATELLITE TV |
| พื้นที่ใช้งาน | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| ยี่ห้อ | INTELLIAN |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| ขนาดเสาอากาศ | 85 cm (33.5 inch) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| ความถี่ | Ku BAND |
| น้ำหนัก | 82,2 kg (181,2 livres) |
| RADOME HEIGHT | 114 cm (44.9 inch) |
| RADOME DIAMETER | 113 cm (44.5 inch) |