Intellian t130W 3-axis Global Marine Satellite TV System w/ 125cm (49.2") Dish & WorldView LNB (T3-131AWS)
Out of stock
- ยี่ห้อ:
- INTELLIAN
- แบบอย่าง:
- t130W
- ส่วนหนึ่ง #:
- T3-131AWS
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-t130W-Syst-T2-1317W2
Intellian t130W 3-axis Global Marine Satellite TV System w/ 125cm (49.2") Dish & WorldView LNB (T2-1317W2)
t130W ของ Intellian เหมาะอย่างยิ่งสำหรับตอบสนองความต้องการของเรือยอทช์ เรือทำงาน และเรือพาณิชย์ขนาดใหญ่ตั้งแต่ 80 ฟุตขึ้นไป ด้วยการป้องกันการสั่นไหวแบบ 3 แกน ช่วงระดับความสูงที่กว้าง และมุมราบที่ไม่จำกัดโดยไม่ต้องถอดสาย เสาอากาศเหล่านี้สามารถรับสัญญาณได้แม้ในขณะที่ใช้งานใกล้เส้นศูนย์สูตรหรือในพื้นที่ขั้วโลก ได้รับการออกแบบ ผลิต และทดสอบให้ทนทานต่อสภาพทะเลและสภาพอากาศที่สมบุกสมบันที่สุด
Intellian WorldView LNB - ระบบเสาอากาศเดียวที่สร้างขึ้นเพื่อใช้งานทั่วโลก
ออกแบบและผลิตโดยวิศวกรรมภายในบริษัทของ Intellian โมดูล Intellian WorldView LNB สุดพิเศษนำเสนอการสลับอย่างราบรื่นระหว่างการเขียนโปรแกรมโพลาไรซ์แบบวงกลมในอเมริกาเหนือ กลางและใต้ และการเขียนโปรแกรมโพลาไรซ์เชิงเส้นโดยใช้ Universal Quad LNB ในยุโรป ตะวันออกกลาง และเอเชียแปซิฟิกด้วยโมดูลนี้ ระบบควบคุมมุมเอียงอัตโนมัติในตัว
เพลิดเพลินกับการรับสัญญาณโทรทัศน์ผ่านดาวเทียมทั่วโลกอย่างไร้รอยต่อ
ด้วยความสามารถในการรับสัญญาณทีวีผ่านดาวเทียมแบบหลายแบนด์และหลายโพลาไรซ์ทั่วโลก ชาวเรือจึงไม่จำเป็นต้องเปลี่ยน LNB ด้วยตนเองภายในโดมเสาอากาศเมื่อเรือข้ามไปยังภูมิภาคที่ให้บริการทีวีดาวเทียมอื่น เพลิดเพลินกับการรับสัญญาณโทรทัศน์ผ่านดาวเทียมได้อย่างต่อเนื่องในทุกที่ที่คุณไปด้วย Intellian WorldView LNB
Specifications
| แบบอย่าง | t130W |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | T3-131AWS |
| ประเภทสินค้า | SATELLITE TV |
| พื้นที่ใช้งาน | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| ยี่ห้อ | INTELLIAN |
| เครือข่าย | DIRECTV, DISH NETWORK |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| ขนาดเสาอากาศ | 125 cm (49.2 inch) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| น้ำหนัก | 117 kg (258 lb) |
| RADOME HEIGHT | 165.0 cm (65 inch) |
| RADOME DIAMETER | 169 cm (66.5 inch) |
| VESSEL SIZE | OVER 80 FEET |