Intellian t240CK 3-axis C-Ku Dual Band Global System พร้อมตัวสะท้อนแสง 240 ซม. (94.5 นิ้ว) & WorldView LNB Gen 2 (T3-246AC)
In stock
- ยี่ห้อ:
- INTELLIAN
- แบบอย่าง:
- t240CK
- ส่วนหนึ่ง #:
- T3-246AC
- ORIGIN:
- เกาหลีใต้
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- ALLOW 8 TO 12 WEEKS FOR DELIVERY
- SKU:
- Intellian-t240CK-TV-System
Intellian t240CK 3-axis Global Marine Satellite TV System
t240CK เป็นเสาอากาศเครื่องแรกของโลกที่สามารถรับสัญญาณทีวีดาวเทียมทั้งแบบ HD และ SD บน C-band และ Ku-band ได้พร้อมกันจากดาวเทียมดวงเดียวกัน Multi-band และ multi-polarization WorldView LNB ของ Intellian ช่วยให้ผู้ใช้สามารถปรับแต่งบริการโทรทัศน์ผ่านดาวเทียมใดๆ ทั่วโลกได้อย่างราบรื่น เพียงแค่กดปุ่มทุกครั้งที่เรือข้ามไปยังภูมิภาคที่ให้บริการดาวเทียมที่แตกต่างกัน
ไฟเบอร์พร้อม
โมดูล Intellian FiberLink เชื่อมต่อเสาอากาศกับหน่วยดาดฟ้าด้านล่างด้วยสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบไม่สูญเสียข้อมูลเส้นเดียว ซึ่งวิ่งได้ไกลถึง 2,000 ม. ทำให้การติดตั้งบอร์ดเรือง่ายขึ้นอย่างมาก ด้วยเอาต์พุต RF หลายตัวจากมัลติสวิตช์ด้านล่างสำรับ ทำให้สามารถเชื่อมต่อทั้งเครื่องรับ C- และ Ku-Band ได้ ทำให้แขกและลูกเรือได้รับประสบการณ์การใช้งานที่ราบรื่น
โซลูชันการจัดการระยะไกล
t240CK สามารถเข้าถึง ตรวจสอบ และควบคุมได้จากทุกที่ในโลกโดยการเข้าถึงซอฟต์แวร์ Aptus Web ในตัวของ ACU ทำให้ผู้ผสานรวมสามารถดำเนินกิจกรรมการบำรุงรักษาตามปกติเป็นบริการที่มีการจัดการ ฟังก์ชันเหล่านี้ประกอบด้วยการอัปเกรดเฟิร์มแวร์ การตรวจสอบพารามิเตอร์การติดตาม การบันทึกข้อมูลประสิทธิภาพ และการวินิจฉัยระบบ และอื่นๆ
Specifications
| แบบอย่าง | t240CK |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | T3-246AC |
| ประเภทสินค้า | SATELLITE TV |
| พื้นที่ใช้งาน | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| ยี่ห้อ | INTELLIAN |
| เครือข่าย | DIRECTV, DISH NETWORK |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| ขนาดเสาอากาศ | 240 cm (94 inch) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C ~ 70°C (-22°F ~ 158°F ) |
| ความถี่ | Ku BAND, C BAND (4-8 GHz) |
| น้ำหนัก | 630 kg (1389 lb) A/C |
| RADOME HEIGHT | 353.0 cm (139 inch) |
| RADOME DIAMETER | 330 cm (130 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz, C-band: 3.4 ~ 4.2 GHz |
| MINIMUM EIRP | C-band: 31 dBW, Ku-band: 35 dBW |